RTO Mstaafu anaswa na binti mdogo

RTO Mstaafu anaswa na binti mdogo

Mkuu kuna mishe napiga kwa hiyo humu nachungulia tu nasepa.

Haha basi kale katoto nilipo jibu vile kakachukua kava alafu kakaniambia unapenda picha za kiswahili.....Sikukajibu nikakaambia kaa basi kwenye kiti unaniziba kakaanza kuleta zile za utoto kanachuchumaa alafu kanasimama. Nikihama upande aliouziba kanasogea hakana lolote kataka kukimbizwa hahaah Watoto bwana.

Nikainuka kama nakafuata nikakamata maana kalikimbilia kama kwenye pembe hivi.....Kimoyomoyo najisemea ngoja nikape kinachokitaka nikakabana kwenye pembe kakatulia nikakashika chuchu kametulia tui!!.....kakaniambia basiiiii huku kanacheka kwa sauti ya chini ile ya mtu ambae kicheko kimemkolea nikakaachia.

Kakakaa kwenye kochi kanasifia sifia mara chumbani kwako kuzuri mara una kioo kizuri ( nilikuwa na ki Dressing table cha kizushi ) kamejiongelesha mimi nakatazama tu huku najisemea we jilete leo sikuachi [emoji1787] Kakaniambia naenda kuoga..... nikamwambia subiri wewee njoo hapa kakazuga kakaasogea weeee nifanyeje tena mie mtu ananipandisha mori mwenyewe hahahaha uzuri watu wengi walisepa si sikuu...Kabaki Bibi tu na Bibi mwenyewe yupo chumbani kwake huko Nyumba kubwa.

Nikafanya kitendo kilichonifanya nijilaumu sana aiseee!!... Yule Msichana bado mdogo ndo kwanza muda huo anasubiri matokeo aingie Form One mapenzi yenyewe kalikua hakajaanza mimi nimewasha [emoji24][emoji24] Lakini sasa kilichonifanya nishangae yule Dogo hakuwa anajali hayo hata Mamaake aligundua kama ile mkwe mkwe imekuwa kweli hata na yeye hakusema kitu ndo kwanza akazidisha kama hamna kinachoendelea.

Yule Dogo akawa kama Demu wangu aiseee muda mwingine nite anakuja kulala kwa kujificha kanakuja saa nne nne hivi saa kumi na moja kanarudi chumbani kwake ooosh!!.. basi mie tena nafanyaje nikajilia.

Nikakaa kama miaka miwili yule dogo yupo Form Two nikahama...Mapenzi yakaendelea yaani tena hapo ndiyo kakajiachia kakawa kanakuja home kila kakijisikia yaani tena bahati nzuri mimi nilikuwa mjanja wa kufuatilia Kalenda bila hivyo kangenasa ujauzito kuna muda kanakuja kanalala weekend jumapili kanaondoka.

Nimejipigia yule dogo mpaka kamemaliza Form Four nikahama Moro kakawa kila kakija Dar kananitafuta kama kawa.... hadi leo ni msichana mkubwa na bado tunaendelea ingawa yeye ana mambo yake na mimi nina yangu. Akinikumbuka tu lazima anicheck kama yupo Dar kama kawaida [emoji1787]

Maana yangu kuandika uzoefu wangu huu siyo kwaajili ya kusupport haya mambo mabaya bali ni kujaribu kuonyesha shida iliyopo katika malezi ya mabinti wadogo katika jamii yetu....Kuanzia Wazazi, Na Sisi tunaoishi na mabinti kama mimi nilivyokuwa kipindi hicho.

Ki ukweli mapenzi katika Umri Mdogo siyo jambo zuri hasa katika zama hizi za magonjwa na tatizo la mimba nyingi za umri mdogo. Inawezekana huyu Dogo alikutana na mimi nilikuwa makini kidogo alinilazimisha niingie nikaingia lakini nikawa nakata kiu yake kwa umakini ingawa sikuwa sahihi pia [emoji1787]

Tuwalindeni Mabinti Wakuu kwa njia nzuri zaidi ni jukumu letu sote ( Ingawa siyo kwa njia niliyotumia )
Nimekupata vzr, na umemaliza kwa ushauri mzuri
 
Mizee mingine bana,yaani zeeee zima,limeshindwa hata kuhonga Malaya mpaka linatomba katoto ka darasa la tano,FUCKIN TWAT.
 
Haziitwi shanga bali wanaziita "Mwendokasi", huyu RTO mstaafu mara ya mwisho alikuwa wapi? na nyie Askari vijana mungu anawaona yaani mzee wenu halafu ex boss wenu mnamfanyia hivyo kweli? kisa eti ...Hapa kazi tu? Mungu anawaona.
Kilicho nishangaza ni wingi wa siraha za moto Kwenye tukio SMG 3 na risasi huenda 90 kwenda kimaabara peado. Oh no!
 
Cha ajabu pamoja na picha hizo, ushahidi wa DNA, waweza chakachuliwa, pia ushahidi mlezi/wazazi alikuwa mlezi na ufadhili,hakuna kesi.
 
Haya ndiyo MATUNDA YA SERIKALI YA CCM! Huyu RTO mstaafu hana tofauti na wale askari Polisi wa Dar waliombeba Paul Makonda kushangilia ushindi wa CCM.
Ngoja tusubiri Mwenyekiti wa CCM Taifa na Amiri Jeshi Mkuu wa Majeshi ya Ulinzi na Usalama atacomment nini kwa kitendo alichofanya kondoo wake.
Hivi kila kitu ni siasa tu,kwa mwendo huu hata siku mke akikunyima papuchi utailaumu CCM.
 
Kama ulishakutana na mnato wenyew wenyew, hautakaa kumsakama uyo mzee wetu RTO
Sipo kuunga juhud za RTO au kupinga wasibanduliwe
 
...Boonge la Shuzi! Hawa watoto nao! Ndio maana Mkulu wetu mmoja alisema wana Viherehere [emoji35][emoji35]
 
Dont jugde kijuu juu mkuu huwezi jua huyo mzee alikua anamtishia nini. Watoto wengi wamehatobiwa sababu ya vitisho na akili za kitoto wakashindwa jikomboa na kuishia kuwa watumwa
Dada Numbisa hawa watoto nawao wana shida huyo Mzee hajamubaka alikuwa anaenda mwenyewe
 
Back
Top Bottom