RTO Mstaafu anaswa na binti mdogo

RTO Mstaafu anaswa na binti mdogo

Hehehehe heheheeee midume mtaani imenyoosha mikono juu.
Dogo anashindana na mama yake mzazi kuingiza midume ndani
Mkuu na wewe ni mmoja kati ya hao? Waacheni wamalize masomo yao kwanza wawe na uelewa wa mapenzi ni nini na yupi ni mwenza sahihi. Huyo wa darasa la sita unaemsema sio kwa sababu ni hodari wa mapenzi bali kwa sababu wanamlaghai

Sent from my Moto E (4) using JamiiForums mobile app
 
Morogoro ni kawaida sana kwa vitoto vidogo na havipendi watoto wenzao wanajilengesha wenyewe kwa watu wazima.

Usiombe huwe unakaa mwenyewe na upo vizuri wengine wanatumwa kabisa na mama zao....Ukiwa unajiweza wanaambiwa kabisa oneni huyo hana mtu badala mjipitishe pitishe hata tuambulie mnakaa tu kuzodozodoa mimacho humu kula bure kulala bure ( Kwa sauti ya kiluguru )

Mimi nilibahatika kukaa kichangani enzi hizo Flat Screen zinaingia nikanunua na kisofa nikapanga Chumba na Sebule.

Chumba changu cha Uwani kinaangaliana na mlango wa nyumba kubwa. Kuna katoto Ka mtoto wa Mama mwenye nyumba kila siku kakiona nimekaa sebuleni nacheck tv kanakaa kwenye ngazi za kuingia nyumba kubwa kananikalia uchi bila kyupi 🤣 kalikuwa kadogo yaani kalikuwa kanasoma Darasa la saba.

Kalikuwa mchezo wake kila kakiniona vituko havikaishi mara kakaoge si unajua vyoo vya nyumba za kupanga vipi uwani? Basi dooo!!.. 🤣🤣🤣 Kanajipitisha na Kanga bila Chochote, Mara kakae kwenye zile zile ngazi kanasubiri maji yajae na kukaa kwenyewe hakai vizuri ni lazima kakikaa kwenye ngazi katanue miguu ili mradi tu kanipige picha.

Alafu hata kuniamkia kakaacha daaah!!.. Huu Uzi umenikumbusha sana Moro.

Wazazi ni tatizo la kwanza maana muda wote huo Mama wa haka kasichana alikuwa ananitania ananiita Mkwe, Mkweee. Aiseee!!..
Malizia story
 
Kosa la kukutwa kitandani na binti, polisi wamemwokoa bosi wao wa zamani, kama atapewa nyundo, mvua zitakuwa chache.

Huyo Boss ni hondohondo mlezi wa wana hana kosa lolote kisheria kwani kukutwa nae si kosa kisheria bali kosa ni nia ovu au tendo ovu.
 
unaweza ukahisi kuonewa kwa kukamatwa,mtoto mdogo unakuta anaweza kazi vzuri kuzidi hata ma ccta du ,wakaangarie sana hako kabinti ndo tudangaji twa miaka ijayo,kamemaliza pensheni ya RTO [emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]
Binti kuwa mzuri kitandani hakumuondolei kosa la kubaka RTO. Miaka 30 inamhusu
 
Khaaa yani hapo polisi ndio wanaponivunja mbavu zangu.
Yani mtu huyo ndio silaha nzito namna hiyo lkn wakipigiwa simu kuna majambazi wanakuja masaa 10 baadae.
Au ngono na majambazi adui mkubwa ni ngono
Utaambiwa alikuwa RTO anajua mbinu za vita Kwahiyo lazima wajiandae.
 
Naomba nisimhukumu huyu mzee, Duniani Kuna mengi, Kuna wema na wabaya. Kuna kusingiziwa kesi na wabaya wako na wakakutengenezea mazingira mazuri tu na ukajikuta umeingia kwenye 18 zao. Ngoja nisubiri hukumu ya mahakama.
 
Naomba nisimhukumu huyu mzee, Duniani Kuna mengi, Kuna wema na wabaya. Kuna kusingiziwa kesi na wabaya wako na wakakutengenezea mazingira mazuri tu na ukajikuta umeingia kwenye 18 zao. Ngoja nisubiri hukumu ya mahakama.
Kweli kabisa Mkuu. Dunia tambara bovu, chuki na fitina zimetafuna wengi na wengi wamewahukumu kwa mwonekano wa nje tu bila ata uchunguzi
 
Aliyekuwa Mkuu wa Kikosi cha Usalama Barabarani wa Mkoa (RTO) kabla ya kustaafu, Mashaka Mdachi amejikuta akipatwa na fedheha ya mwaka baada ya kunaswa ‘live’ kitandani kwake akiwa na ‘kabinti kadogo’ ka darasa la tano huko Mororgoro.

Mtoto huyo alipoulizwa alisema alikuwa akipewa shilingi 2000 – 5000 kila anapoenda kukutana naye, na wakaweka mtego kumpata.

View attachment 928419View attachment 928420
aibu aliyonayo ni kubwa aisee mcheki machoni kama vile bibi harusi wa kule kijijini kwetu yupo na bwana harusi
 
Morogoro ni kawaida sana kwa vitoto vidogo na havipendi watoto wenzao wanajilengesha wenyewe kwa watu wazima.

Usiombe huwe unakaa mwenyewe na upo vizuri wengine wanatumwa kabisa na mama zao....Ukiwa unajiweza wanaambiwa kabisa oneni huyo hana mtu badala mjipitishe pitishe hata tuambulie mnakaa tu kuzodozodoa mimacho humu kula bure kulala bure ( Kwa sauti ya kiluguru )

Mimi nilibahatika kukaa kichangani enzi hizo Flat Screen zinaingia nikanunua na kisofa nikapanga Chumba na Sebule.

Chumba changu cha Uwani kinaangaliana na mlango wa nyumba kubwa. Kuna katoto Ka mtoto wa Mama mwenye nyumba kila siku kakiona nimekaa sebuleni nacheck tv kanakaa kwenye ngazi za kuingia nyumba kubwa kananikalia uchi bila kyupi 🤣 kalikuwa kadogo yaani kalikuwa kanasoma Darasa la saba.

Kalikuwa mchezo wake kila kakiniona vituko havikaishi mara kakaoge si unajua vyoo vya nyumba za kupanga vipi uwani? Basi dooo!!.. 🤣🤣🤣 Kanajipitisha na Kanga bila Chochote, Mara kakae kwenye zile zile ngazi kanasubiri maji yajae na kukaa kwenyewe hakai vizuri ni lazima kakikaa kwenye ngazi katanue miguu ili mradi tu kanipige picha.

Alafu hata kuniamkia kakaacha daaah!!.. Huu Uzi umenikumbusha sana Moro.

Wazazi ni tatizo la kwanza maana muda wote huo Mama wa haka kasichana alikuwa ananitania ananiita Mkwe, Mkweee. Aiseee!!..
Umenikumbusha habari ya Mloka na mtoto wa jirani yake. Binti alienda kushitaki kwa mama yake kuwa Mloka anamtongoza. Basi mama akajibu kwa hasira We mwana kalaga na hasi, Mloka hanyimwi nenda kampe tu (kwa sauti ya kiluguru)
 
Huyo RTO mstaafu ni mshenzi tu, labda alidanganywa na mganga wake, pili ni MWOGA wa kutongoza wanawake wakubwa! Inaelekea anapenda ALIKOTOKA tatizo lake KUHONGA ndio shida hivyo anataka vya RAHISI vya 2000- 5000!
Huyo bwana hataki gharama kabisa. Sasa ataipata miaka 30 jela hapo hapana mjadala.
HAKO KATOTO NA KENYEWE NI KAZOEFU KAMEREMBUKIA NA HIYO KAZI. KALIZOEA KUMPAKUA HUYO BABU 2000, 2000 NA 5000,5000
 
Sasa ndugu RTO aliachana na mkewe? Au ni Mgane?
 
Back
Top Bottom