Rose Kamili aizuia ndoa ya Dr. Slaa mahakamani

Rose Kamili aizuia ndoa ya Dr. Slaa mahakamani

toa kibanzi kwenye jicho lako mwenyekiti wako ana wake wangapi ?n last week kaoa mtoto wa kiarabu na matatizo yote haya nchini huoni akili yake inawaza ngono tuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu na wake wote alionao uko sawa kweli wewe mwachieni MUNGU ahukumu mwenyewe msitetee zambi mnajidhalilisha ,na kesi ikiwa mahakanani huitaji kujadili na mapovu tele.tuelimike .hata kwenye BIBLIA TAKATIFU IMEANDIKWA YESU ALIWAMBIA WALE WATU KAMA KUNA AMBAYE NI MTAKATIFU ACHUKUE MAWE AMPIGE MWANAMKE KAHABA WOTE WAKAONDOKA POLE POLE ,TUNAISHI KWA NEEMA YA MUNGU PEKEE HATUPASWI KUHUKUMU BADO MAHAKAMA YA KADHI HAIJARUHUSIWA.
Sawa kabisa Nivea,hawaoni tatizo la jamaa kuwa na wake wa kiarabu,kihindi ndugu wa RA,na watoto wa nje
ya ndoa kibao,hilo hawalioni.
 
toa kibanzi kwenye jicho lako mwenyekiti wako ana wake wangapi ?n last week kaoa mtoto wa kiarabu na matatizo yote haya nchini huoni akili yake inawaza ngono tuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu na wake wote alionao uko sawa kweli wewe mwachieni MUNGU ahukumu mwenyewe msitetee zambi mnajidhalilisha ,na kesi ikiwa mahakanani huitaji kujadili na mapovu tele.tuelimike .hata kwenye BIBLIA TAKATIFU IMEANDIKWA YESU ALIWAMBIA WALE WATU KAMA KUNA AMBAYE NI MTAKATIFU ACHUKUE MAWE AMPIGE MWANAMKE KAHABA WOTE WAKAONDOKA POLE POLE ,TUNAISHI KWA NEEMA YA MUNGU PEKEE HATUPASWI KUHUKUMU BADO MAHAKAMA YA KADHI HAIJARUHUSIWA.

Leo hatuongei ya huyo leo tuko na KIBABU KIBACHELA so hilo lako halina mantiki
 
Duh! Ingekuwa wakati wa RTD ungekuwa umeniingiza mjini. Ritz, acha utani. Mandela aliishi na Winnie muda mrefu kama miaka mingapi hivi? What is muda mrefu kwako?

Pili unataka tuamini kuwa baada ya Madiba kutoka kifunguni, Winnie ndiye alimtimua and not the other way round? Mengine tuyaache tu maana nisingependa tujikite kwenye mambo binafsi ya Winnie. Kila mtu ana haki ya kuishi anavyoona inamfaa. Wengine wanaishi kwa kupiga propaganda - sawa tu!

Ritz 1,
Anadanganya watu kwa makusudi au hajasoma kitabu cha maisha binafsi ya mandela. Masuala ya kikanisa hayakufuatwa na waafrika kusini pia hawakuyajadili kiunazi kama sisi.
Askofu Ritz anasema dini ya Mandela na Slaa ni tofauti ktk kuhusu ndoa - anadanganya pia. Ama atuelezee tofouti hizo.
 
Kwa nijuavyo mimi Dr. Slaa hawakuwa na ndoa kamili ya kidini na Rose Kamili labda iwe ndoa yao walifungia bomani. Hawa wawili walianza uhusiano kama mtu na rafiki yake huku akiwa mtumishi na baadaye wakawa wanauhusiano wa kimapenzi ila kuwa full fledged mume na mke haijawahi kuwa official. Rose kamili ni vema akajua anakivuruga chama kwanii anavyofanya ni kukomoa tu.

Sheria ya ndoa ya mwaka 71 ni mkewe official kwa sababu kaishi nae zaidi ya miaka 2 hivyo alitakiwa ampe talaka kwanza
 
ANAESEMEKANA kuwa mchumba wa babu dr slaa, bi mshumbuzi alie mchafua mbunge wa jimbo langu la iramba magharibi mh. mwigulu nchemba, mama huyo mwizi wa penzi mwenye ndoto za alinacha yakuwa 1st lady wa magogoni alimchafua mwigulu na kututukana cc wapiga kura wake kwa kutuambia turudi shule tukasome,,,,,

Ndipo tulipo ingia kwenye maombi makali ya kulaani kitendo hicho hatimae mungu kajibu maombi kwa kumliza mchumba wake mtarajiwa mbele ya mahakama wakati ule mshumbuzi alizani togwa kumbe ni mbege

haiwezekani mtu wa karatu akaja kutuchagulia kiongoz wa kutuongoza sisi wana iramba, tuna imani na mbunge wetu na bado tunamwitaji ukizingatia mbunge wetu hajawa babu baba.....


mungu asante kwa kujibu maombi yetu cc wana iramba, na tumesikia anakuja tena na oparesheni sangara tunaomba sasa ashindwe na alegee kama alivyo acha kuongoza kondoo wako na kuanza kuwa mzinifu vilevile tunashukuru kwa kutompa vigezo vya kuwa Rais lakini bado haja koma sasa bwana tenda miujiza
 
Inapendeza sana kada wa CCM unapokuwa huongozwi na Emotions bali fact, CCM ingekuwa na makada wengi wenye akili na misimamo kama yako kingekuwa ni chama imara sana na kisingeelekea kufa kama kilivyo sasa.
Nasikia Mukama ameandika barua ya kujiuzulu ukatibu mkuu CCM je hizi habari ni za kweli?
Avatar la UAMSHO karibu karibu gahawa na pilau mkuu kuna hitma hapa
 
Join Date : 5th July 2012
Posts : 7
Rep Power : 302
Likes Received 0
Likes Given 0
karibu JAMVINI
 
Ingekuwa uzinzi ni utajiri wapo ambao wangekuwa ni mabilionea na Dr. Slaa angelikuwa ni Kabwela tu labda kama anao wanawake wengine!.
 
ANAESEMEKANA kuwa mchumba wa babu dr slaa, bi mshumbuzi alie mchafua mbunge wa jimbo langu la iramba magharibi mh. mwigulu nchemba, mama huyo mwizi wa penzi mwenye ndoto za alinacha yakuwa 1st lady wa magogoni alimchafua mwigulu na kututukana cc wapiga kura wake kwa kutuambia turudi shule tukasome,,,,,

Ndipo tulipo ingia kwenye maombi makali ya kulaani kitendo hicho hatimae mungu kajibu maombi kwa kumliza mchumba wake mtarajiwa mbele ya mahakama wakati ule mshumbuzi alizani togwa kumbe ni mbege

haiwezekani mtu wa karatu akaja kutuchagulia kiongoz wa kutuongoza sisi wana iramba, tuna imani na mbunge wetu na bado tunamwitaji ukizingatia mbunge wetu hajawa babu baba.....


mungu asante kwa kujibu maombi yetu cc wana iramba, na tumesikia anakuja tena na oparesheni sangara tunaomba sasa ashindwe na alegee kama alivyo acha kuongoza kondoo wako na kuanza kuwa mzinifu vilevile tunashukuru kwa kutompa vigezo vya kuwa Rais lakini bado haja koma sasa bwana tenda miujiza

Yani unavyoandika inadhirishia kuwa hukukosea kumchagua chizi mwenzako! Mwiguru chizi anayejifanya na hon ya uchumi kumbe ya kuangalizia!akili zake zimeliwa na mchwa nadhani ni ugonjwa wa ukanda wenu! kama mna akili huwezi kumleta mtu kama huyu awe mwakilishi wenu hata siku moja! huyo kweli ni chizi na haya yanayotokea kwa slaa ni upepo tu wa kiasa na yataisha tu tunasonga mbele!
 
Naamini kabisa Dr Slaa na Mchumba wake Josephine mnapitia hizi comments zetu na mnazifanyia kazi
Nakumbuka mara kadhaa huko nyuma tuliwaweka kitimoto kuwa Dr anazini na mke wa mtu hadi atakapoachika, mkakumbuka kwenda kufungua kesi ya kudai talaka(hongera Josephine nasikia umepata talaka yako sasa, now you free to go)

Sasa kazi imebaki kwa Dr slaa vs Rose kamili
Hapa Dr akubali kukaa chini na mzazi mwenzie wayamalize kama kuna matatizo
Habari ya kusema Dr hajatelekeza familia hakuna anyeijua vizuri zaidi ya Rose Kamili mwenyewe

Kwako Josephine achana kabisa na bifu la Dr Slaa na Rose Kamili, waache wamalizane wenyewe kama ulivyomalizana mwenyewe na ex mumeo mahakamani
Habari ya kuja humu na kutoa majibu mepesi na yakishabiki yanayo muhusu Rose Kamili na kuvutia kwako acha kabisa
Shukuru mungu umefanikiwa kumpora laazizi wake na sasa una mmiliki
 
Hakuna alie juu ya sheria. Inasikitisha kuwa wapo watu wanashabikia sifa za kutengeneza machokoraa kwa mtu anaetegemewa kuwa mkuu wa nchi. Ni aibu kwani hata watoto nao kutelekezwa ni hila za kisiasa?

Kwani siku anaapishwa kuwa mkuu wa nchi walisema ana watoto kadhaa Je, hao waliofichwa wanaoitwa kadhaa ni machokoraa na wako mtaani. Slaa watoto wake wote wanajulikana kawapeleka shule nzuri, anawapenda na ni wote ni watu wazima.
 
Rose kamili ambaye pia ni mbunge viti maalum <chadema> amefungua kesi mahakamani kupinga ndoa hiyo kwani anadai yeye ni mke halali wa dr slaa ambapo walifunga ndoa mwaka1985 na anadai slaa amlipe sh ml 50 kwakujihudumia pasipo msaada wake. Pia anadai bi mshumbusi amlipe ml 500 kwa kuingili penzi lao.
 
Kabla hajajiunga na chadema niliwahi kusema humu kuwa Rose ana pepo la ngono, na pepo lake lilikuwa linamtuma kuzini na mapadre tu. Ni Rose huyu huyu aliyemvua joho Dr. Slaa. Rose leo ukimwuliza Padre Hayuma ni nani, Padre Corneli ni nani wote anawajua mpaka ndani. Kisa cha kuachana kilikuwa wazi mbona?

Mwaka 2010 wakati akigombea Ubunge Hanang, nilisikia watu fulani wakidai ati Wazee huko hawataki huyo mama achaguliwe kwa madai kuwa 'anawaharibu' watoto wa kiume. Ni kweli?
 
Wakuti karibu sana,
Dr Slaa hana watoto na Rose kamili, ana watu wazima na Rose walipa kodi wa nchi hii.
Suala la maadili huko tulishatoka akina kobelo na Chama kimewashinda, niliwauliza maadili ya mkulu wetu na idadi ya watoto wake ambayo siku ya kuapishwa 2005 tuliambiwa ana watoto kadhaa. Huku usiturudishe.
Nikawauliza watutajie mtakatifu asiye mzinifu huko ccm mimi nitampigia kura. wamekwama.

Asante nimekaribia! navyojua mimi kuna tofauti katii ya maadili na upendo. Dr slaa anadaiwa na mzazi mwenzake kuwa amewatelekeza watoto wake Emiliana na Linus hapa anamaanisha hana upendo na watoto wake, swali ! kama hana upendo na watoto wawili je anaweza kuwa na upendo na watanzania milioni 40?

Kuhusu maadili pia Dr Slaa nina shaka nae maana ile shutuma ya kumfukuza mhasibu wa chama kwa kosa la kukataa kumpatia mchumba wake 10 milioni bado hajajibu mpaka leo. Kwenye kampeni kule Arumeru halikwepa kujibu hizi shutuma

Hivyo Dr Slaa amekosa upendo na maadili. Kwenye uzinifu simshutumu kwa lolote maana hakuna Lijari hasiyezini
 
Kabla hajajiunga na chadema niliwahi kusema humu kuwa Rose ana pepo la ngono, na pepo lake lilikuwa linamtuma kuzini na mapadre tu. Ni Rose huyu huyu aliyemvua joho Dr. Slaa. Rose leo ukimwuliza Padre Hayuma ni nani, Padre Corneli ni nani wote anawajua mpaka ndani. Kisa cha kuachana kilikuwa wazi mbona?
"Gold dogging" at its best...Halafu za ubunge wa kwenye "kisahani" hazijatosha?Lazma kuna mkono...
 
Back
Top Bottom