RIP Kiligiti


M

mstahiki

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2007
Messages
310
Likes
3
Points
0
M

mstahiki

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2007
310 3 0
Poleni familia ya KILIGITI.
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
mkuu naomba uweke more info !
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,126
Likes
99
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,126 99 145
nnatoa pole nami pia, ila bado mkuu sijafahamu kitu kuhusu huu msiba.

nazani ingpendeza kuweka wasifu wa huyu marehemu, tukaweza kuelewa ni nani anayezungumziwa. na jee aliumwa alipata ajalia au nn kilihitimisha maisha yake hapa duniani.

hata hivyo nnamuombea kila la heri huko aendako na nnawatakia wawe na moyo wa subira wafiwa, bwana alitoa na bwana ametwaa
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
Sasa mtu unaweza kuanza kutoa pole kumbe aliyekufa ni samaki aitwaye Kiligiti. Sasa siyo vizuri kuassume kuwa kila mtu anamjua Kiligiti.. vyovyote vile na miye natoa pole.
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
KEDI pia amefariki jamani kama mna habari, aligongwa na gari jana asubuhi !
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,126
Likes
99
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,126 99 145
Kedi ndio nani au ndio week end
 
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2007
Messages
3,285
Likes
25
Points
135
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2007
3,285 25 135
Mwaka huu tutaona na kusikia mengi..... Haya assuming aliekufa ni mwanadamu nami natoa pole yangu kwa wafiwa
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
NI kitu gani hicho? yawezekana mnatoa pole kwa walioshindwa kula rushwa, mimi siko upande wowote hadi nijue kuna nini ama hicho ni kitu gani.
 
Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
603
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 603 280
KEDI pia amefariki jamani kama mna habari, aligongwa na gari jana asubuhi !
Hizi nyuzi zinachanganya bwana! W/end hii? Au ni kweli? KEDI ni nani mkuu? Nakumbuka habari za 'kifo' cha Mpakanjia zilikuwa hivi hivi watu wacha waanze kuuliza mazishi ni lini.

Hawa wawili hata mimi sijawajua, am keen of knowing who were they.
 
Masanja

Masanja

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
3,939
Likes
4,837
Points
280
Masanja

Masanja

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
3,939 4,837 280
Mstahiki and co. you ought to be serious. Kama hamna cha kupost then just read wengine wameandika nini! Hii Forum siyo gazeti la SANI!

Weekend njema wana JF wote
 
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
3,589
Likes
29
Points
0
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
3,589 29 0
Kiligiti(nadhani alikuwa mwanajeshi), yule aliyekuwa anakaa Msasani jirani na kwa Mwalimu?
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
Sasa mtu unaweza kuanza kutoa pole kumbe aliyekufa ni samaki aitwaye Kiligiti. Sasa siyo vizuri kuassume kuwa kila mtu anamjua Kiligiti.. vyovyote vile na miye natoa pole.
:eek: hee!? ha ha haaa haa... Duh, Mzee Mwkjj duh! maneno juu ya mstari!

Nami natanguliza mkono wa pole.
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
KEDI pia amefariki jamani kama mna habari, aligongwa na gari jana asubuhi !
Kedi ndio nani au ndio week end
Mwaka huu tutaona na kusikia mengi..... Haya assuming aliekufa ni mwanadamu nami natoa pole yangu kwa wafiwa
NI kitu gani hicho? yawezekana mnatoa pole kwa walioshindwa kula rushwa, mimi siko upande wowote hadi nijue kuna nini ama hicho ni kitu gani.
ha ha ha haaaaa...hhhhaaaa duh, jamani hebu hii habari iwekwe vizuri hapa nijue "inahuzunisha" au la maana sina mbavu hapa wazee mnavyotupa madongo!!!

duh...
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
nakubaliana na usemi kuwa JIJI NI TETESI bwana
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
yaani hajafa mtu?
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
nina wasiwasi huo maana kama tumetoa pole na hoja zetu hapa halafu wahusika wanaingia porii basi ujue walikuwa wanajaribu akili zetu...
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Haya ndiyo mambo ya kuamini kama kuna Mungu au hakuna, wengine huwa tunasema ni bora kuamini tu kwa kweli. Hivyo basi miye naona nitoe POLE zangu pia hata kama sina uhakika na kilichotokea bali ni kidokezo tu.

SteveD.
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
KEDI ni jina la kituruki linalomaanisha paka, jana nipo kwenye highway nikaona paka kagongwa ! samahanini kwa usumbufu na maneno mbofu mbofu !
 
M

Mtu

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2007
Messages
472
Likes
8
Points
0
M

Mtu

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2007
472 8 0
KEDI ni jina la kituruki linalomaanisha paka, jana nipo kwenye highway nikaona paka kagongwa ! samahanini kwa usumbufu na maneno mbofu mbofu !
Duh! vipi kama ingekuwa ni karamagi?
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,294
Likes
3,027
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,294 3,027 280
brigedia general kirigiti..alikuwa afisa wa jeshi mstaafu..
 

Forum statistics

Threads 1,237,569
Members 475,562
Posts 29,293,851