Rejao Uko wapi?

Rejao Uko wapi?

Hivi kumbe kesho ndio mnaenda kulia lia mahakamani??
Sisi hatuna tatizo..lengo la mahakamani ni kuwaonyesha kuwa ile kashfa haikuwa kweli maana tukikaa kimya mtawadanganya watanzania kuwa ni kweli....na kama mkikataa pia hatuna tatizo kwa kuwa tutamrudisha mbunge tunayemtaka.....We tulia uone peoples Power ilivyo.....
Tena kumbuka Arusha mjini ni mama wa Arumeru...lol huku moto wake hamuuwezi Rejao....
BTW:Salamu zangu kwa Cantalisia
 
Mmeshaishiwa sera tayari. Hamna tena makali. Lema arudi tu kwenye biashara zake, siasa haiwezi
Lema kwenye siasa ndio kafika.....Lazma abaki kwa udi na uvumba hata kama sio kwa ubunge ila kwa chama ni muhmu sana
 
Nina IMANI huyu jaji itakuwa mwisho wake wa kupindisha sheria (ATAJUTIA HAKIKA) tusubirie kidogo maamuzi!
Yan hawa jamaa wanaboa sana aisee....hawawatendei haki watanzania hata kidogo kisa wao ndo wenye rungu la madaraka
 
Nina IMANI huyu jaji itakuwa mwisho wake wa kupindisha sheria (ATAJUTIA HAKIKA) tusubirie kidogo maamuzi!
Sidhani kama kuna upindishwaji wowote wa sheria. Kila kitu kilikuwa fair. Kumbuka Lema mwenyewe alikubaliana na hukumu na akasema kuwa hawezi kukata rufaa. But nashanga kajirudi kama kinyonga gafla anaona ameonewa.
 
Sisi hatuna tatizo..lengo la mahakamani ni kuwaonyesha kuwa ile kashfa haikuwa kweli maana tukikaa kimya mtawadanganya watanzania kuwa ni kweli....na kama mkikataa pia hatuna tatizo kwa kuwa tutamrudisha mbunge tunayemtaka.....We tulia uone peoples Power ilivyo.....
Tena kumbuka Arusha mjini ni mama wa Arumeru...lol huku moto wake hamuuwezi Rejao....
BTW:Salamu zangu kwa Cantalisia
Salamu zako zimefika kaka. Nipo naye hapa na anakusalimu sana
 
Sidhani kama kuna upindishwaji wowote wa sheria. Kila kitu kilikuwa fair. Kumbuka Lema mwenyewe alikubaliana na hukumu na akasema kuwa hawezi kukata rufaa. But nashanga kajirudi kama kinyonga gafla anaona ameonewa.
Dah alisema kwa kuwa kamati ilikuwa haijakaa bado ila baada ya chama kukaa ndo tumeonelea ni vema kukata rufaa...
Anyway kesho si mbali ngoja tuone
 
Anainjoy sana...with rejao, maisha ni muruaaa. She is always smilling like a saint!
Teh ila anasikitika kulazimishwa kuwa kada wa chama asichokitaka...happ ndo huwa anasononeka...
 
Zimefika..Amy siku hzi simuoni kabisa hapa jamvin, au umemkataza asiingie humu?

Alienda ukweni so akawa busy na wakwe zake...leo atakuwepo muda mwingi
 
Back
Top Bottom