Rasmi nimeachwa leo siku ya valentines!!!

Kukaja Kununu

Kukaja Kununu

JF-Expert Member
957
1,000
Habari yenu wana jf Hatimaye leo tarehe 14/02/2020 ikiwa ni siku ya wapendanao muda saa 00:38 nimeachwa rasmi na aliyekuwa girlfriend wangu

. Sijajua tatizo nini lakini nahisi itakuwa n sms zake za dalili ya mizinga ambazo nimezipotezea takrban siku 3 zlzopta.

Naungana na mond kuwa moja ya wadau ambao tumetoswa kwenye siku hii muhimu dunian, ambao tumewahi mwagwa siku kama hii tujuane.
 
ndukulusudicho

ndukulusudicho

JF-Expert Member
340
500
Habari yenu wana jf Hatimaye leo tarehe 14/02/2020 ikiwa ni siku ya wapendanao muda saa 00:38 nimeachwa rasmi na aliyekuwa girlfriend wangu. Sijajua tatizo nini lkn nahisi itakuwa n sms zake za dalili ya mizinga ambazo nimezipotezea takrban siku 3 zlzopta. Naungana na mond kuwa moja ya wadau ambao tumetoswa kwenye siku hii muhimu dunian, ambao tumewahi mwagwa siku kama hii tujuane.
Mimi pia nimeachwa jana saa 3: 30 usiku baada ya kufumania msg za mchepuko wangu
 
Suriya

Suriya

JF-Expert Member
4,843
2,000
Lol! Pole.
Mimi pia nimetoka kuachwa hapa masaa kadhaa kabla ya valentine's day.
Umesema tukutane hapa tufanyaje? Tukaombeane msamaha? Au huu mkutano wa hapa unahusu nini?
Pole
 
Suriya

Suriya

JF-Expert Member
4,843
2,000
Aki na enjoy kukaa single siku hizi, siri hii nitamfichulia ataye hitaji.
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
39,563
2,000
Lol! Pole.
Mimi pia nimetoka kuachwa hapa masaa kadhaa kabla ya valentine's day.
Umesema tukutane hapa tufanyaje? Tukaombeane msamaha? Au huu mkutano wa hapa unahusu nini?
Duh kuna watu ukisikia kaachwa huamini. Siamini.
 
  • Thanks
Reactions: amu
Next Man

Next Man

JF-Expert Member
1,815
2,000
Lol! Pole.
Mimi pia nimetoka kuachwa hapa masaa kadhaa kabla ya valentine's day.
Umesema tukutane hapa tufanyaje? Tukaombeane msamaha? Au huu mkutano wa hapa unahusu nini?
Ndio vizuri umeachwa
Wengine tupate nafasi
 

Forum statistics


Threads
1,424,954

Messages
35,077,032

Members
538,169
Top Bottom