Rais wetu yuko wapi tena? Kagera hayuko Zambia hajaenda

Rais wetu yuko wapi tena? Kagera hayuko Zambia hajaenda

rais john pombe magufuli alighairi safari ya zambia ili aende kagera kwenye maafa ya tetemeko. Lakn sijaona akiongea na taifa wala sijamwona live katika tukio hilo. Je mikakati ya kuwasaidia waathirika inafanywa kimya kimya, kama katuma wawakilishi kulikua na haja gani kuahirisha safari ya zambia?

Lile tukio kubwa sana halikua la kiongoz mkuu kukaa kimya. Zaid sana aliacha shughuli zingine ili ashughulikie maafa haya, yuko wap?? Ikulu sio sehem ya maafa yampasa afike eneo la tukio. Vingenevyo tutaamini alisitisha safari ya zambia kwa kaz zingine na sio kuhudumia wahanga. Tim ya kupanga utendaji wa maafa ipo, sijui yeye mikakati gan inamfanya ajifungie.pls rais wetu nenda kawahudumie wahanga.

Rais wangu uko wap zambia, magogoni au kagera??
Ndugu yangu acha kuanzisha thread za majungu unataka kufitinisha tu yani hiyo ndo kazi yenu.

Mwenyekiti CCM JF
 
Jibu swali,yuko wapi?Ikulu nako aliwakimbia wafanyabiashara akamsokomezea zigo waziri mkuu!Yaani mpaka Kenyatta anazungumzia maafa kagera ila mkulu kimyaa!Au anashindwa aseme nini hasa baada ya kusema hakuna chakula cha bure?Aendelee kukaa hivyo hivyo kimya,tutachangiana na kuvuka tu!
Yaani hata hujui idara ya maafa IPO chino ya ofisi ya nani. Jiongeze kabla ya kukoment mkuu.
 
Mbona mnamsonga songa sana rais wetu jamani?,ndo huyohuyo mmoja tulianae mwacheni afanye kazi,mwisho mtamletea mawazo meeeenggiii
Hawa watu sijui wanamatatizo gani wamekalia umbeya tu kutaka kumfitinisha mheshimiwa raisi na wananchi.

Mwenyekiti CCM JF
 
Anajifungia ndani kuariri namba za waathirika akitoka huko atawatajia idadi ya waathirka wote, nyumba zilizobomoka vyoo vingapi idadi ya matofali yaliyotumika kujenga hizo nyumba, na idadi ya mifugo iliyopotea, na kwa vile akili za wengi ni za kama Jesca atapigiwa makofi na vigelegele kweli kweli.
 
Yaani hata hujui idara ya maafa IPO chino ya ofisi ya nani. Jiongeze kabla ya kukoment mkuu.
Sasa kama maafa hayamuhusu kulikoni sababu aliyotoa kutokwenda Zambia ni sababu ya hayohayo maafa?
 
Ndugu yangu acha kuanzisha thread za majungu unataka kufitinisha tu yani hiyo ndo kazi yenu.

Mwenyekiti CCM JF
Njaa kitu kibaya sana....!!
Na ndio maana hata wazee wetu waliliona hili na kusema adui yako mwombee njaa, atanyosha mikono juu hata kama shujaa
 
habarin wakuu,

Wakati watanzania tukiwa tumekumbwa na tetemeko ambalo limeleta athari..mbalimbali kama vifo, majeraha kwa watu na uharibifu mkubwa wa mali mbalimbali hususani makazi ya watu..kama ilivyoada na uzito wa janga lenyewe tulitegemea walau mkuu wa nchi azuru eneo husika kuwapa pole waathirika na kuangalia ukubwa wa tatizo lenyewe..

Basi hata kama ameshindwa kutembelea huko basi hata angalau atete chochote kuhusu janga hilo ambalo limewakumba watz wenzetu..lakini kwa mshangao mkubwa rais hajafanya hivyo..kitu ambacho si cha kawaida kwa mkuu wa nchi..

Je nini kimemsibu Rais Magufuli mpaka kuwa kimya kana kwamba hili janga halimuhusu?..au Mh Rais ni mgonjwa ndio maana akashindwa kufanya hayo niliyoyaeleza hapo juu?
 
Akiiongea mnamsema ya kuwa anaongea SANA na apunguze, akikaa KIMYA napo mnamsema pia mbona haongei...!

Afanye nini mridhike?!

Watanzania bhana!

Kwa issue ya Tetemeko nafikiri amemwagiza W/mkuu achukue hatua.

Sio lazima atoke kwenye media. Nafikiri ataenda Kagera soon..!
Tatizo siyo kuongea, tatizo kaongea nini? Panapotakiwa haongee yupo kimya pasipoitajika kuongea ndo anaongea kuleta mtafaruku, na kama alisitisha Safari ya Zambia kwa sababu ya tetemeko, mbona hajaenda kuwajulia hali?
 
Kila siku Rais Magufuli Rais Magufuli.Safari ya Rais ina maandalizi yake siyo ya ghafla kama tetemeko lenyewe.Anyway, leo au kesho atakuwa BK.Mtulie.
Kwenye dharula kama ile hawez chelewa et kisa maandalizi. Maandaliz gan hayo. Angekua ameenda zambia tujue moja hayupo. Sio yupo than yupo kimya
 
Ila kweli ukimya wake katika hilo unatia wasiwasi.
 
habarin wakuu,

Wakat watanzania tukiwa tumekumbwa na tetemeko ambalo limeleta athar..mbalimbali kama vifo,majeraha kwa watu na uharibifu mkubwa wa mali mbalimbali hususani makazi ya watu..kama ilivyoada na uzito wa janga lenyew tulitegemea walau mkuu wa nchi azuru..eneo husika kuwapa pole waathirika na kuangalia ukubwa wa tatizo lenyewe..basi hata kama ameshindwa kutembelea huko basi hata angalau atete chochote kuhusu janga hilo ambalo limewakumba watz wenzetu..lakini kwa mshangao mkubwa rais hajafanya hivyo..kitu ambacho si cha kawaida kwa mkuu wa nchi..

je nn kimemsibu rais magufuli mpaka kuwa kimya kana kwamba hili janga halimuhusu?..au mh rais ni mgonjwa ndio maana akashindwa kufany hayo niliyoyaelez hapo juu?

Mkuu nadhani umeamua tuu kuandika ila Rais kupitia Ofisi yake ya habari alielezea tukio hilo na kutoa pole kwa wote walofikwa na majanga hayo kupitia Mkuu wa Mkoa wa Kagera na ilikuwa Taarifa rasmi ya Ikulu Mkuu...
 
Ataenda tu anakusanya rambirambi, huwezi kwenda kwenye msiba mikono mitupu. Pale kuna nyumba zimebomoka, kuna majeruhi, kuna vifo. Poleni wakazi wa Kagera na Mwanza
 
Back
Top Bottom