Rais wetu yuko wapi tena? Kagera hayuko Zambia hajaenda

Rais wetu yuko wapi tena? Kagera hayuko Zambia hajaenda

Akiiongea mnamsema ya kuwa anaongea SANA na apunguze, akikaa KIMYA napo mnamsema pia mbona haongei...!

Afanye nini mridhike?!

Watanzania bhana!

Kwa issue ya Tetemeko nafikiri amemwagiza W/mkuu achukue hatua.

Sio lazima atoke kwenye media. Nafikiri ataenda Kagera soon..!
lini alisema anaacha kuongea,maana kuna dawa zingine masharti yake usiongee na watu kwa muda wa siku saba kutoka kwa dokta baada ya kutoa sadaka.
 
Nadhan aibu kuzingatia maneno aliyowah kuwaambia wafanyabiasharaa, [emoji53] sasa wamemjib kwa vitendo...ajitokeze tu au alikua anamsubr lowasa amalize
 
..duh watanzania hamjitambui!mnataka nini ati?..rais akionekana sana mnasema anapenda kuonekana kwa vyombo vya habari..hasipooneka mnamind tena!!kwani rais lazima afike eneo la tukio? hata yote aliyoyafanya waziri mkuu hamyaoni?..aliyewaloga kafa.
Wakati Ikulu inatoa taarifa ya Rais kuahirisha kwenda Zambia Ikulu tayari waziri mkuu alikuwa ameishafika Bukoba. Swali linaloulizwa ni kwamba kama taifa lilitangaziwa kuwa Rais ameahirisha kwenda Zambia kutokana na tetemeko hilo ilitarajiwa na wengi wamwone akishiriki ama kuwapa pole na kuona athari za tetemeko hilo! Kwa hiyo swali la Rais yuko wapi haliwezi kujibiwa na maandishi ya "duh watanzania hamjitambui! mnataka nini ati?-watanzania wanataka wamwone Rais wao aliyeahirisha kwenda Zambia kwa sababu ya tetemeko akishiriki maafa ya tetemeko hilo!
 
Magufuli utakapozungumza kuhusu TETEMEKO BUKOBA naomba uwaelimishe wote wanaokudhihaki mitandaoni. Ni vema watu watambue serikali ya JMT ni moja tu. Aende WAZIRI mkuu, Maksmo wa Rais au Rais mwenyewe kwenye janga lolote bado serikali itakuwa imeenda na Tamko ni moja tu.

WAZIRI mkuu Amekuwa mstari wa mbele kwenye tukio hili kama ambayo angefanya rais. Hakuna jipya ambalo angefanya rais zaidi ya anachokifanya PM.

Ni vema watu mkajua kuwa viongozi hawa wanashauriana nini tufanye na kinafanyika na wanapeana tarifa ya walipofikia kiutekelezaji.

TUACHE KUDHARAU VIONGOZI WETU. KWA KUPEWA KARANGA ZA KUONJESHWA BASI MNATEMA BIG G.
 
Mkuu, yaani unapoteza muda wako kuhangaika na Ufipa? Hawana jema hata kidogo. Wao raha yao ni kuona viongozi wa serikali wanafarakana
 
Tukio la Tetemeko la ardhi ni janga la kitaifa, na ni jukumu la msingi sana kwa rais wa nchi kuhusika moja kwa moja. Hakuna sababu yoyote ya msingi ya rais wa nchi kuwatuma watu na yeye kukaa chini kusikilizia kwenye redio, magazeti na Tv.
Ni aibu kwake.

[HASHTAG]#Where[/HASHTAG] is our President?
 
Kitengo cha maafa kipo chini ya waziri mkuu,ndio maana hata Mbowe aliishia kupiga picha tu na kuuza sura tu
 
Ingekuwa ukawa wametangaza maandamano angeshajitokeza na kutuma wanajeshi kusaidia waathirika bukoba
 
He is busy and don't ask ask too much too many questions. He has instructed the Premier to work on that while he is doing other important matters. Mnataka sense Bukoba halafu? Nyie ukuta!!!!
 
Back
Top Bottom