GE2025 Rais Samia: Kwa sasa Umeme ni Saa 24 Dar es Salaam
Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025

Richer

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2025
Posts
2,275
Reaction score
3,935
Mgombea wa uraisi kupitia Chama cha Mapinduzi (CCM) Samia Suluhu Hassan amesema awali katika Mkoa wa Dar es Salaam kulikuwa kunachangamoto ya umeme lakini kutokana na kazi kubwa iliyofanyika, hadi kufikia sasa katika mkoa huo nishati ya umeme inapatikana kwa saa 24

“Si muda mrefu uliopita tulikuwa na kilio cha umeme kukatika katika, umeme kuletwa kwa zamu umeme kutokutosheleza sasa hivi Dar es Salaam, umeme ni 24/7 na ukizimwa kuna matangazo kwa nini umeme umezimwa,”- amesema Mgombea Urais kupitia Chama Cha Mapinduzi (CCM), Dkt. Samia Suluhu Hassan

Dkt. Samia ameyasema hayo Oktoba 22, 2025 Dar es Salaam kwenye muendelezo wa kampenzi zake kuelekea Uchaguzi Mkuu unaotarajiwa kufanyika Oktoba 29, 2025


 
lkn aliukuta 24/7 kabla ya kumuweka makamba na maharage …
 
Sio kweli wanamuongopea awe anawaliuza vizuri kabla ya kuongea mbele ya kadamnasi sehemu nyingine atarushiwa machupa
 
Atapita na hakuna kitu watu watafanya,kati ya wamatumbi wala urojo ni sisi asee
 
Mwanzoni nilifikiri wewe ni genius bwashee, ila sio mbaya , muhimu ugali upatikane.
Mkuu Maza Yuko sahihi, kwamba tanesco wakifanya marekebisho hutuma SMS kwa wateja wa eneo husika. Hii ni kweli.

Sema TU 😂 Maza hutuba zake ziko shallow sana , hazielezei kiini cha tatizo, na jinsi walivyo tatua tatizo hilo, na malengo waliojiwekea kimantiki zaidi.

Sasa hii huwa ni kero kwa hadhira ambayo ni wasomi , wanakuwa hawajakata kiu ya maswali Yao.

Inawezekana Kuna tatizo kwenye uandaji wa hutuba zake au yeye mwenyewe hataki vitu deep
 
Back
Top Bottom