PreGE2025 Tetesi: Rais Samia kufanya ziara ya siku mbili ya kiserikali nchini Kenya

PreGE2025 Tetesi: Rais Samia kufanya ziara ya siku mbili ya kiserikali nchini Kenya

Mijadala ya Uchaguzi Mkuu wa Tanzania 2025 (Kabla)
Akakutane tu kiongozi hana maada za kusikiliza yeye tu naagiza,nasisitiza jeshi la polisi unyenyekevu . Kamanda mriro ,kizimkazi, tumejipanga mwaka huu mfanyeni siasa nzuri . Kuongelea maendelea na nini afanye kulinusuru taifa nk mfano wewe hapo utafatilia nini
 
Back
Top Bottom