Rais Samia bila kuwasikiliza wananchi wako utakwama

Rais Samia bila kuwasikiliza wananchi wako utakwama

brazaj

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2016
Posts
34,775
Reaction score
46,060
Yawezekana Rais Samia ana nia njema ya kuleta maendeleo.

Hata hivyo ni muhimu sana akayaelewa mazingira aliyomo yeye na sisi ni tofauti.

IMG_20220405_112819_728.jpg


Yeye na wenzake kodi haziwahusu, mishahara kwao ni minono, wanakula na kusaza kwa kutukamua sisi, hatuko sawa mbele za sheria nk.

Mapungufu ya msingi yapo mengi.

Wananchi wana kiu kubwa ya kuona kuna mahusiano mapya nchini, siyo haya ya kinyonyaji.

Aangalie kwenye mkutano wa jana:

IMG_20220406_115702_280.jpg


Anaonekana Zitto peke yake mwenye tabasamu.

Wako wapi hapo kina Mbatia, Mbowe au Lipumba? Wako wapi wanao wawakilisha?

Bila kuwasikiliza wananchi wote kujua walio wengi wanataka nini, mama atatwanga sana maji kwenye kinu.
 
Yawezekana Rais Samia ana nia njema ya kuleta maendeleo.

Hata hivyo ni muhimu sana akayaelewa mazingira aliyomo yeye na sisi ni tofa...
Kina Lipumba, Mbatia na Mbowe ni wawakilishi pekee wa wananchi? Wasipokuwepo basi wananchi hawajawakilishwa?.

Uzi huu umekaa kifitina zaidi.
 
Kina Lipumba, Mbatia na Mbowe ni wawakilishi pekee wa wananchi? Wasipokuwepo basi wananchi hawajawakilishwa?.

Uzi huu umekaa kifitina zaidi.

Bila shaka unajua kuwa Lipumba, Mbowe pia Mbatia nao ni wawakilisha wa wananchi.

Hata hivyo aya ya mwisho uliweza kuisoma ndugu mjumbe?

Au umetaka kusoma kwa kuruka ruka tu ili kuhalalisha fitina zenu za kishweitwan zilizowajaa pomoni?

IMG_20220406_123634_060.jpg


Mama mnamdanganya na aendako atakwama.

Habari ndiyo hiyo.
 
Selikali ije na mipango mikakati wa kupunguza matumizi na hivi bunge lilo hewani tuone bajeti hii ni kiasi gani tutasave
 
Hizi gharama za kuhudumia Serikali dodoma na dar ni kubwa mno misafara ya viongozi ni gharama kubwa, hela za kuhonga wanasiasa mamluki kama zito lipumb Ili kuua upinzani ni nyingi sana,
 
Bila shaka unajua kuwa Lipumba, Mbowe pia Mbatia nao ni wawakilisha wa wananchi.

Hata hivyo aya ya mwisho uliweza kuisoma ndugu mjumbe...
Kukwama ni mpango wenu nyinyi tangu awali. Na mnadhani mnamkomoa mtu kumbe mnajikomoa wenyewe. CCM kuendelea kuongoza nchi ikiwa chini ya katiba ya sasa kwao ni suala poa tu. Hawapungukiwi na chochote.
 
Kukwama ni mpango wenu nyinyi tangu awali. Na mnadhani mnamkomoa mtu kumbe mnajikomoa wenyewe. CCM kuendelea kuongoza nchi ikiwa chini ya katiba ya sasa kwao ni suala poa tu. Hawapungukiwi na chochote.

Siyo kuendelea kuongoza mkuu. Ni kuendelea kutumbua juu ya migongo yetu:

IMG_20220405_112819_728.jpg


Hilo ndilo tunalolikataa, tunajua kwenu hilo ni poa.

Kwani unadhani hatulijui hilo ndugu?
 
Back
Top Bottom