Mpatuka
JF-Expert Member
- Nov 15, 2015
- 2,334
- 3,729
Mabalozi wameshafanya kwa nafasi zao, kilichobaki kinakamilishwa na mawaziri husika.Mabalozi wana jukumu gani?
Mabalozi wameshafanya kwa nafasi zao, kilichobaki kinakamilishwa na mawaziri husika.Mabalozi wana jukumu gani?
Mfano wamefanya nn?Mabalozi wameshafanya kwa nafasi zao, kilichobaki kinakamilishwa na mawaziri husika.
Mfano wamefanya nnMabalozi wameshafanya kwa nafasi zao, kilichobaki kinakamilishwa na mawaziri husika.
Hoja yako haina mashiko ukumbuke hio Biashara unaisem kw sbb mbaazi hatuwapi bure pia. Kw kifup huwez mtumwa WA nchi Fulani eti kisa unawauzia vitu vyako huo ni Uwendawazimu. Hapakiw na haja ya kwend Weng ivo km ni kwel kufata degree ya heshim Tu si Bora angemtum Majaliwa amkaimu Tu kuliko kuchezea fedha za Umma.Kabla ya kuropoka ungejiuliza Tzn na India nani ana shida?
Bila India mambaazi yenu mngepeleka wapi?
Bila India kuwapa pesa maji kwenye Miji 28 mngepata wapi?
Na mambo mengine mengi
Huna akili kbsaa yaaniKinachokwenda kupatikana ni zaidi ya kilichotumika, hivyo sioni tatizo kwakua huwezi pata bila kutumia hata kidogo
RubbishUchumi ni kuleta miradi sio kufanya ziara za mikoani ambazo hazina tija. Swali linatakiwa kuwa je ni miradi gani ya maendeleo wameleta? Gharama sio tatizo kama miradi inakuja. Inawezekana ile pesa ya mafuta ya VX ni zaidi ya bei ya chumba kwa siku
Uchumi wake amesomea vichochoroni haelewi kituUmesomea uchumi wapi kwanza anako zunguka ana tumia pesa ....pili anapo pewa mkopo ana rudisha kwa riba ....haya kwa hayo machache chukua riba + hayo matumizi aliyo fanya .... uje hapa utuambie tunaenda mbele au
Rubbish absolutely rubbishTumuacheni rais aongoze nchi.
Ulitak aende n nani n nani?
Mna akili kumzidi mbona ninyi msiwe rais wa Tanzania?
Haya 2025 ongieni mgombee mmtoe basi si kupiga kelele tu hapa.
Chukueni hatua sio Kila saa kumkashifu mtu aliyepewa dhamana ya kuongoza nchi.
Chukueni hatua si kulalama.
KbsaaHoja yako haina mashiko ukumbuke hio Biashara unaisem kw sbb mbaazi hatuwapi bure pia. Kw kifup huwez mtumwa WA nchi Fulani eti kisa unawauzia vitu vyako huo ni Uwendawazimu. Hapakiw na haja ya kwend Weng ivo km ni kwel kufata degree ya heshim Tu si Bora angemtum Majaliwa amkaimu Tu kuliko kuchezea fedha za Umma.
...Mbona kule Arabuni alienda Kimya Kimya ?.…[emoji848][emoji848]Nimenukuu habari katka chombo kimoja Cha habr kikieleza jinsi msafara wa rais ulivyo wasili nchini India na mawaziri tisa achalia mbali wawekezaji na wafanyabiashra walio ambatana nae
Nasiki anakwenda kupewa degree ya heshima
SAS fikiria hizo per diem za hao maafisa wake na mawari wote hao walio kwenda nao huku inatosha kbsaa kujenga kituo kikubwa Cha afya hapa namanjire nkasi
Mbona rais wetu siyo mchumi kbsa anafuja pesa za wananchi wake huku yeye akizurura angani mwezi mzima bila kujali lolote ,jusi week iliyopita alikuepo Doha Kisha kaunga safari juu kwa juu kwenda India kupewa degree ,
I wish I could be a president aiseee Kuna watu wangeteseka sana nchi hii
...CHAWA Utamjua TU !! [emoji57][emoji57][emoji57]Kabla ya kuropoka ungejiuliza Tzn na India nani ana shida?
Bila India mambaazi yenu mngepeleka wapi?
Bila India kuwapa pesa maji kwenye Miji 28 mngepata wapi?
Na mambo mengine mengi
So what?...CHAWA Utamjua TU !! [emoji57][emoji57][emoji57]
Mkuu una Mwanasheria lakin!!??Mam aelezwe ukweli anafanya vitu Visio na tija kwa taifa Hili
Hyo degree s angekuja kupewa hapa chamwino
Ungewataja hao Mawaziri ingesaidia kujua kama kuna Tija ama??Nimenukuu habari katika chombo kimoja Cha habari kikieleza jinsi msafara wa rais ulivyowasili nchini India na Mawaziri tisa achalia mbali wawekezaji na wafanyabiashra walioambatana nae
Nasikia anakwenda kupewa degree ya heshima
Sasa fikiria hizo per diem za hao maafisa wake na mawaziri wote hao waliokwenda nao huku inatosha kabisa kujenga kituo kikubwa Cha afya hapa Namanjire Nkasi
Mbona rais wetu siyo mchumi kabisa anafuja pesa za wananchi wake huku yeye akizurura angani mwezi mzima bila kujali lolote, week iliyopita alikuepo Doha kisha kaunga safari juu kwa juu kwenda India kupewa degree
I wish I could be a president aiseee kuna watu wangeteseka sana nchi hii
Namtegemea mwabukusi mkuuMkuu una Mwanasheria lakin!!??
HV kwa akili yako Ina maaana ujaona walio kwenda nap bila kumsahau kijan pendwa FebruaryUngewataja hao Mawaziri ingesaidia kujua kama kuna Tija ama??
Moja kwa moja madamTulisharudi enzi za Kikwete.