Rais Samia amekwenda India na Mawaziri 9

Rais Samia amekwenda India na Mawaziri 9

Nimenukuu habari katka chombo kimoja Cha habr kikieleza jinsi msafara wa rais ulivyo wasili nchini India na mawaziri tisa achalia mbali wawekezaji na wafanyabiashra walio ambatana nae

Nasiki anakwenda kupewa degree ya heshima

SAS fikiria hizo per diem za hao maafisa wake na mawari wote hao walio kwenda nao huku inatosha kbsaa kujenga kituo kikubwa Cha afya hapa namanjire nkasi

Mbona rais wetu siyo mchumi kbsa anafuja pesa za wananchi wake huku yeye akizurura angani mwezi mzima bila kujali lolote ,jusi week iliyopita alikuepo Doha Kisha kaunga safari juu kwa juu kwenda India kupewa degree ,

I wish I could be a president aiseee Kuna watu wangeteseka sana nchi hii
Angeenda waziri mmoja wewe na familia yako ingewanufaisha nin?
Anapoenda na mawaziri 9 wewe unakosa nin?
 
Nimenukuu habari katka chombo kimoja Cha habr kikieleza jinsi msafara wa rais ulivyo wasili nchini India na mawaziri tisa achalia mbali wawekezaji na wafanyabiashra walio ambatana nae

Nasiki anakwenda kupewa degree ya heshima

SAS fikiria hizo per diem za hao maafisa wake na mawari wote hao walio kwenda nao huku inatosha kbsaa kujenga kituo kikubwa Cha afya hapa namanjire nkasi

Mbona rais wetu siyo mchumi kbsa anafuja pesa za wananchi wake huku yeye akizurura angani mwezi mzima bila kujali lolote ,jusi week iliyopita alikuepo Doha Kisha kaunga safari juu kwa juu kwenda India kupewa degree ,

I wish I could be a president aiseee Kuna watu wangeteseka sana nchi hii
Hiyo ilitokea na kweli kuna watu waliteseka sana.
 
Hii nchi kwa sasa inajiendea tu yenyewe kama gari bovu lenye abiria ndani, huku likiwa halina dereva.

Mwenyezi Mungu anatakiwa atunusuru dhidi ya haya majaribu tunayopitia. Maana it is too much.
 
Nimenukuu habari katka chombo kimoja Cha habr kikieleza jinsi msafara wa rais ulivyo wasili nchini India na mawaziri tisa achalia mbali wawekezaji na wafanyabiashra walio ambatana nae

Nasiki anakwenda kupewa degree ya heshima

SAS fikiria hizo per diem za hao maafisa wake na mawari wote hao walio kwenda nao huku inatosha kbsaa kujenga kituo kikubwa Cha afya hapa namanjire nkasi

Mbona rais wetu siyo mchumi kbsa anafuja pesa za wananchi wake huku yeye akizurura angani mwezi mzima bila kujali lolote ,jusi week iliyopita alikuepo Doha Kisha kaunga safari juu kwa juu kwenda India kupewa degree ,

I wish I could be a president aiseee Kuna watu wangeteseka sana nchi hii


Uchumi ni kuleta miradi sio kufanya ziara za mikoani ambazo hazina tija. Swali linatakiwa kuwa je ni miradi gani ya maendeleo wameleta? Gharama sio tatizo kama miradi inakuja. Inawezekana ile pesa ya mafuta ya VX ni zaidi ya bei ya chumba kwa siku
 
Kuna ule msemo "You have to spend money to make money". Tutaona mazuri, tusubiri
Umesomea uchumi wapi kwanza anako zunguka ana tumia pesa ....pili anapo pewa mkopo ana rudisha kwa riba ....haya kwa hayo machache chukua riba + hayo matumizi aliyo fanya .... uje hapa utuambie tunaenda mbele au
 
Tumuacheni rais aongoze nchi.
Ulitak aende n nani n nani?
Mna akili kumzidi mbona ninyi msiwe rais wa Tanzania?
Haya 2025 ongieni mgombee mmtoe basi si kupiga kelele tu hapa.
Chukueni hatua sio Kila saa kumkashifu mtu aliyepewa dhamana ya kuongoza nchi.
Chukueni hatua si kulalama.
 
Back
Top Bottom