Rais Kikwete na Mnyika ndani ya nyumba uzinduzi wa Hospitali ya Sinza!

smallvile

smallvile

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2012
Messages
495
Points
250
smallvile

smallvile

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2012
495 250
utaskia kingora cha raisi kinaingia ,,, ukitulia unaskia kingine nani mama salma, ukisubiri mwanae nae anaezapita na kingora,,, anyway ebu tupia mipicha apa kwanza
 
A

ARICH

Member
Joined
Dec 3, 2012
Messages
40
Points
70
A

ARICH

Member
Joined Dec 3, 2012
40 70
Mara nyingi mti wenye matunda mazuri ndio urushiwa mawe na watoto.
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,184
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,184 2,000
Tumefika hapa kwaajili ya udhaifu wa rais-j.Mnyika


Hivi ww waweza kumlinganisha Rais wa nchi na Mnyika ? Mnyika ni nani ndani ya nchi? yeye anashughulika na watu milioni 1, wakati rais wa nchi ni zaidi ya watu milioni 50. Kumlinganisha JK na Mnyika ni sawa kulinganisha kichuguu (Mnyika) na Mlima kilimanjaro (Dkt JK)
 
N

Noboka

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
1,187
Points
1,250
N

Noboka

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
1,187 1,250
Hilo hospitali ina thamani gani? Miaka 51 baada ya uhuru bado tunasadiwa kujenga vihospitali hivyo na hapo tusubiri neti na dawa toka USA, na huku madini na raslimali zingine kibao haohao wanazichukua kwetu. Sipingi JK kwenda kuzindua hiyo hospitali ila najiuliza tutaendelea kusaidiwa hadi lini? Binafsi naona JK angekuwa anapangiwa mambo makubwamakubwa kama ujenzi wa barabara tena zile ambazo tunajenga kwa fedha yetu wenyewe na tukaachana na hivi vitu vidovidogo kwa Mh. Rais, tusije tukawa tunamdhalilisha mkuu wa nchi mbele ya wazungu kwa kumtanguliza mbele kama wale watoto wa ombamba. Iwe iwavyo Rais ni kioo cha nchi pamoja na udhaifu wake, kama ana nafsi ni heri hata apumzike ile bongo yake itulie atafakari namna ya kuwatuimikia wa Tanzania, lakini kwa mwendo huu, sidhani kama tutafika mahali popote.
 
P

pin kubwa

Member
Joined
Nov 18, 2012
Messages
49
Points
0
P

pin kubwa

Member
Joined Nov 18, 2012
49 0
Jamani kweli binadamu hawana shukrani. Mnalalamika sana kwamba Raisi kazi yake ni kusafiri tu hafanyi kazi yoyote hapa Tanzania, leo anafanya kazi yake ya kuongea na wananchi mnaanza kuzusha upumbavu wenu. Kweli kabisa shukrani ya punda ni mateke.
Acha zako kazi anayofanya ni ndogo sana ingeweza kufunguliwa hata na Dr wa Wilaya, harafu kama ni kazi ya nchi manazi wa CCM wa nini ?
 
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,700
Points
1,195
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,700 1,195
Hivi ww waweza kumlinganisha Rais wa nchi na Mnyika ? Mnyika ni nani ndani ya nchi? yeye anashughulika na watu milioni 1, wakati rais wa nchi ni zaidi ya watu milioni 50. Kumlinganisha JK na Mnyika ni sawa kulinganisha kichuguu (Mnyika) na Mlima kilimanjaro (Dkt JK)
kwa jinsi alivyowaongoza hao watu milioni 50 ameonyesha kubebeshwa mzigo mzito sana! alitakiwa awe rais wa kikundi cha taarabu.
 
Japhari Shabani (RIP)

Japhari Shabani (RIP)

R I P
Joined
Jan 16, 2007
Messages
721
Points
0
Japhari Shabani (RIP)

Japhari Shabani (RIP)

R I P
Joined Jan 16, 2007
721 0
Huyo raisi nae, hizo si angeacha waziri wa afya ndio azundue?
Rais amnapokua hana mshiko atatafuta kila njia anekane kwenye misiba,uzinduzi wa miradi ambayo mkuu wa mkoa ,waziri au mkuu wa wilaya anaweza kuzindua
 
SoNotorious

SoNotorious

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2011
Messages
2,423
Points
1,195
SoNotorious

SoNotorious

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2011
2,423 1,195
Hivi ww waweza kumlinganisha Rais wa nchi na Mnyika ? Mnyika ni nani ndani ya nchi? yeye anashughulika na watu milioni 1, wakati rais wa nchi ni zaidi ya watu milioni 50. Kumlinganisha JK na Mnyika ni sawa kulinganisha kichuguu (Mnyika) na Mlima kilimanjaro (Dkt JK)

labda kama hiyo kilmanjaro ni kile unachokunya kila siku alfajiri, kama ni mlima kilimanjaro basi hata mazezeta huwa wanakuwa na m-genius wao.
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 0
[h=2] [/h]


-JANA MHESHIMIWA MNYIKA AKIJIKUNJA KWA SHIDA SANA KUWA KARIBU SANA NA MHESHIMIWA RAIS WA JAMHURI DR. KIKWETE ALIPOKUWA AKIFUNGUA HOSPITALI MPYA KATIKA JIMBO LA MHESHIMIWA MNYIKA, TAIFA KWANZA INAONYESHA MABADILIKO MAKUBWA SANA KWANI MHESHIMIWA MNYIKA HAPA AMEONYESHA UKOMAVU MKUBWA SANA WA KUKOMAA KISIASA!! MUNGU AIBARIKI TANZANIA!!

FMES!!
 
kinepi_nepi

kinepi_nepi

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2007
Messages
870
Points
0
kinepi_nepi

kinepi_nepi

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2007
870 0
Willy Le Mutuz
Naona umefurahia magwanda ya JK ndio maana. Mambo yote ndani ya Gwanda.
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,183
Points
1,250
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,183 1,250
Siasa siyo ugomvi, lengo letu sote ni kuleta maendeleo wananchi. Kama ni maendeleo Mnyika hana shida, ingekuwa ufisadi ingekuwa balaa hapo.
 
Radhia Sweety

Radhia Sweety

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
4,443
Points
1,500
Radhia Sweety

Radhia Sweety

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
4,443 1,500
Mnyika kaonesha uzzaiff wa hali ya juu sana. Yaani amekosa msimamo kabisa huyu jamaa.
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 0
Siasa siyo ugomvi, lengo letu sote ni kuleta maendeleo wananchi. Kama ni maendeleo Mnyika hana shida, ingekuwa ufisadi ingekuwa balaa hapo.
- Ukisema wewe Aminia!

Es!
 

Forum statistics

Threads 1,304,000
Members 501,157
Posts 31,499,469
Top