Rais Kikwete na Mnyika ndani ya nyumba uzinduzi wa Hospitali ya Sinza!

M

Mkomawatu

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
253
Points
225
M

Mkomawatu

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
253 225
Ndugu wadau bila shaka nyote ni wazima.

Nipo hapa Sinza Palestina ambapo Rais Kikwete atakuwepo katika kuzindua Hospitali ya Sinza, viongozi mbalimbali wa serikali za mitaa kata ya Sinza na maeneo mengine ya Jiji la Dar.

Mheshimiwa Mnyika amewasili pamoja Na Diwani wa Sinza Ndugu Renatus Pamba.

Ndugu nitazidi kuwaletea yatakayojili.
 
M

majebere

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
4,653
Points
2,000
M

majebere

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
4,653 2,000
Leta picha tuone Myinka anavyo jichekeleza mbele ya Amiri Jeshi
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,381
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,381 0
John Mnyika. Ni moja ya vijana ambao wapo makini wanao hitaji support ya wananchi makini na wenye uchungu na nchi hii.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
44,672
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
44,672 2,000
Wanazindua nini? Au lile jengo lililojengwa kwa msaada wa Korea?
 
M

Mkomawatu

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
253
Points
225
M

Mkomawatu

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
253 225
Rais Kikwete anategemewa kuwasili muda wowote kuanzia sasa,shamrashamra na unazi wa kisiasa umechachamaa hapa,naona wana CCM wanaingia kwa vikundi na vidufu vyao bila kujali hii ni hafla ya kitaifa na sio mkutano wa siasa!
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,839
Points
1,225
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,839 1,225
Ni jambo zuri na la maendeleo kwa taifa letu!
 
A

ARICH

Member
Joined
Dec 3, 2012
Messages
40
Points
70
A

ARICH

Member
Joined Dec 3, 2012
40 70
Endelea kutuambia yananayojir. hyo john ona atakavyojichekesha kwa MNENE
 
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,950
Points
2,000
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,950 2,000
Endelea kutuambia yananayojir. hyo john ona atakavyojichekesha kwa MNENE
Sikuzote mwenye tabia yakucheka cheka ovyo ni J.K na siyo Mnyika! j.k hadi misibani huwa anacheka! remember kuzama kwa meli kule zanzibar
 
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,950
Points
2,000
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,950 2,000
Ni jambo zuri na la maendeleo kwa taifa letu!
Ni kweli kabisa! ila hali ya ccm kuvaa kichama kwa jambo km hilo ni kero..wengine wana aleji na hayo mavazi yao, ni kwanini mambo yakimaendeleo tusiweke tofaut zetu mbal
 
brasy coco

brasy coco

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
1,462
Points
2,000
brasy coco

brasy coco

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
1,462 2,000
acheni Majungu Watanzania, mwacheni azindue kwani Kila kitu cha Afya basi lazima Aende waziri husika au cha Ardh lazima aende waziri wake Acheni hizo afanye nn mseme Ndiyo, Hongera JK ni moja ya Maendeleo na Mboreshe huduma za Afya,
 
zenmoster

zenmoster

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
952
Points
195
zenmoster

zenmoster

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
952 195
Mambo ya mavazi yao ya ccm...yanatukela...ifike mahali wapige marufuku mavazi ya chama kwenye hafla za kitaifa
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
13,747
Points
2,000
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
13,747 2,000
mnyika shall not compliment more than he should..
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,588
Points
2,000
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,588 2,000
Mnyika amepata nafasi ya kuonana na Rais uso kwa macho wakiwa pamoja katika ufunguzi wa mradi wa maendeleo. Sikumbuki kumuona kwenye picha mnyika siku Rais anafungua mradi wa mabasi yaendayo kasi. Kuhudhuria shughuli kama hizi ambazo zinawahusu wananchi ni muhimu sana kwa mbunge.

Mnyika atumie wasaa huu kumuomba Rais ili CCM itekeleze ilani yake kwa kujenga barabara pamoja na kuleta maji katika jimbo la Ubungo!
 
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
1,559
Points
1,225
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
1,559 1,225
aiseeeeeeee babaangu vipi mama salma na vice p wanaumwa nini??? Cozi ndizo kazi zao
 
K

Kidatu

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2008
Messages
1,494
Points
1,225
K

Kidatu

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2008
1,494 1,225
Huyo raisi nae, hizo si angeacha waziri wa afya ndio azundue?
Jamani kweli binadamu hawana shukrani. Mnalalamika sana kwamba Raisi kazi yake ni kusafiri tu hafanyi kazi yoyote hapa Tanzania, leo anafanya kazi yake ya kuongea na wananchi mnaanza kuzusha upumbavu wenu. Kweli kabisa shukrani ya punda ni mateke.
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,839
Points
1,225
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,839 1,225
Ni kweli kabisa! ila hali ya ccm kuvaa kichama kwa jambo km hilo ni kero..wengine wana aleji na hayo mavazi yao, ni kwanini mambo yakimaendeleo tusiweke tofaut zetu mbal
Itachukua muda mrefu sana hawa jamaa wa CCM kubadilika kwani fikra zao zinaonye wao wana haki miliki ya hii nchi,wananchi wengine au wale wapinzani wa chama chao ni wageni na wamekuja kuvuruga amani ya nchi yao!
 
M

Mkomawatu

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
253
Points
225
M

Mkomawatu

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
253 225
Rais Kikwete ameingia na jopo lake pamoja na Balozi wa korea kusini,naona Ephraim Kibonde ndio anawatambulisha wageni waalikwa,,Mnyika anatambulishwa lakini baadhi ya wana CCM wanazomea!
 

Forum statistics

Threads 1,304,207
Members 501,294
Posts 31,506,435
Top