Rais Kikwete apangua Baraza la Mawaziri

Rais Kikwete apangua Baraza la Mawaziri

Status
Not open for further replies.
Mnatujazia vichwa vya habari visivyokuwa na mantiki. Kama huna cha kuandika yanini husijifunge kanga na kuanza kukuna nazi..
 
Mbona dk 10 zimepita tangu sa 10 ipite?
Moderator, fungieni alieanzisha uzi

Afungiwe kwa kosa gani? Kwani yeye ndiye anaye tangaza baraza la mawaziri? Nawe pia wapaswa kufungiwa kwani umechangia mada hii pia.

Mi nadhani mambo ya mawasiliano kati ya tbc na ikulu hayajakaa vizuri, wako kweny mic test bado.
 
Sasa hii nayo inakuwaje Habari Mpasuko ? Mbona tangu tarehe 20/04/2012 watu wanasubiri hiyo hotuba !!!
Labda mkulu amekula hii chakula yetu akakabwa na mifupa!!

minofu si tunawauzia wazungu??!!

y1pwfnL8dJmng4iZoaOCaUYbAmi09JG2ykmLf6DV7UTqRQRj7Ct-VGTObW_J8ks4xDeC6_b9IP3BGhSFl5j3DcfBQ
 
Jamani bado tu huku sri lanka ni saa moja na nusu usiku ....na hapa ni uswahilini tayari mtamil ameanza kunikodlea macha afunge mgaw\hawa wake kwani vipi bahasha yenye majina imepotea!
 
Mi mwenyewe naona niendelee tu kutibu watu hapa TBC 1 mbona hakuna kitu ni wanyama tu wakuu.
 
Nipo mahali na watanzania wenzangu tukijadili atakachokisema mh Rais wa Jamhuri, lakini siwezi kusema kuwa nasikitika bali napata mshangao jinsi hawa watanzania walivochoka na Mh wetu, naomba nimnukuu mmoja wao alichokisema "tunamshangaa sana Rais wetu kwanza kuburuzwa na CC halafu hao mawaziri atakao wateua hawatatusaidia chochote nao watakula na kufuja mali vile vile, la msingi rais atuangalie wananchi na shida zetu maisha bora kwa kila mtanzania yapo wapi wakati mfumko wa bei unaongezeka" mwisho wa kunukuu, sasa nachojiuliza, je watanzania hawa nilionao hapa ni kweli hawajui umuhimu wa mawaziri au ni nini kinawatatiza.[usimwamshe aliye lala ]
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom