Rais Kikwete apangua Baraza la Mawaziri

Rais Kikwete apangua Baraza la Mawaziri

Status
Not open for further replies.
Stay Tuned!!! TBC Muda wowote wanajiunga ikulu, wamsema Rais anategemewa kuhutubia
 
Mimi nitakuwa nawaletea live kutoka kwa Wadanganyika!!

KATUNI(121).jpg
 
Itakuwa vipi kama JK badala ya kutangaza baraza la mawaziri ('lililosukwa'!) akaamua kutangaza kujiuzuru wadhifa wake wa urais?:clap2::clap2::clap2::madgrin::madgrin::madgrin:
 
Hii inasikika tu Arusha na na Moshi....ni kama redio mbao tu!!

Kaka hayo sasa ni maneno ya kujiridhisha. Hayakusaidii kabisa. Achilia mbali ya kuwa peoples power sasa imeeneea nchi nzima, ikipigania haki za Watanzania na kuendesha siasa za vuguvugu kusaka mabadiliko ya kweli, kimfumo na kiutawala, imeingia mpaka Ikulu na kusukuma mbele maslahi ya umma katika suala la Katiba Mpya. Ingawa bado tunawaangalia kwa makini maana mnaonekana kuanza kwa mguu usio wenyewe.
 
Ukute wahariri ndo waliomba kukutana naye kawakubalia.

Watu mna moyo
Baada ya kuitwa kwa wahariri wa vyombo vya habari ikulu, kuna kila dalili kwamba baraza jipya la mawaziri litatangazwa hivi punde. Wale walioko karibu na tv mnaweza kutune on
 
hivi mi kwa nini napata tabu kusubiri hii kitu?ngoja niendelee na mambo mengine bana
 
Mbona kimya Wakuu wakuu muda unaenda au wahariri wanakunywa juice ya ukwaju magogoni aliyepo magogoni online atujuze jamani! presha inashuka nina karibu chupa ya tatu ya kahawa ya moto ili kupandisha presha!

Ha ha haaah!! Kwa nini unapandwa na presha, na wewe ni mmoja wa wanaotegemewa kuwepo kwenye baraza jipya?
 
Kauli yangu iko Applicable katika uteuzi wa leo wa Baraza la Mawaziri na siyo vinginevyo, usinilishe maneno ambayo sijayatamka, huwa ninajuwa ninachokisema.


Teh teh teh , kumbe HUNA UHAKIKA na unachokisema ! mara umeshaanza kugeka ng'ombe kutia ulimi wako puani kabla hatujakushika pua !
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom