Rais Anapokubali Awakilishwe na Wahuni na Watekaji Havunji Maadili ya Taasisi ya Urais?

Chakaza

JF-Expert Member
Mar 10, 2007
36,470
2,000
Ukisikiliza mazungumzo ya mabishano kwa simu kati ya Mbunge wa Arusha Godbless Lema na mkuu wa wilaya ya Hai Ole Sabaya utagundua kuwa mheshimiwa Rais anawakilishwa katika ngazi mbalimbali na vijana wahuni na wanao jihusisha na jinai kwa kutumia madaraka waliyopewa na Rais.
Hili la Ole Sabaya la kuteka watu, kujaribu kuua na kudai hongo kwa nguvu limeanza kusemwa siku nyingi kabla ya kunaswa Leo kwa majibishano hayo. Jee taasisi zifanyazo kazi ya uchunguzi hazimwambii Rais matendo ya aibu yatendwayo na mwakilishi wake?
Au anaambiwa anapuuza kama anavyo puuza matendo ya aibu ya mteule wake mwingine Makonda?
Katiba inaruhusu bunge kujadili kumuondoa Rais madarakani kwa kufedhehesha mamlaka ya kiti chake jee kuruhusu wahuni kama Ole Sabaya kutumia jina la Rais kutenda uhuni na kupanga mauaji sio kufedhehesha kiti?
Maana wananchi wameelewa hivyo kuwa wahuni hawa wana go ahead ya Rais kufanya hayo.

 

mkiluvya

JF-Expert Member
May 23, 2019
746
1,000
Sasa hapo anahusika vipi hizo hulka za wakina Sabaya msimuhusishe Mh. Magufuli
alafu Lema mbunge wa Chuga Hai alikwenda kufanya nini
huyo katibu mwenezi ni mahaba yake tu
 

Chakaza

JF-Expert Member
Mar 10, 2007
36,470
2,000
sasa hapo anahusika vipi hizo hulka za wakina Sabaya msimuhusishe Mh. Magufuli
alafu Lema mbunge wa Chuga Hai alikwenda kufanya nini
huyo katibu mwenezi ni mahaba yake tu
Rais ana organs zote za kupata tabia za viongozi wote, ndio maana mpaka katika level ya wilaya tunao DSO's kwa ajili ya kuripoti yote yanayo endelea. Kwa hiyo eitha haambiwi kwa hiyo hao watu hawafai au anaambiwa anadharau kuwa Watanzania ni wajinga watafanya nini. Jee tumefikia kuwa na rais wa hivyo mwenye kutudharau?
 

Chakaza

JF-Expert Member
Mar 10, 2007
36,470
2,000
‘...community ya Wachagga...’

Mkiitwa Wakabila mnabisha
Mbona tunasema "usicheze na wakurya" tukiwa Tarime? Ukienda Singida unaambiwa usifanye mchezo na watoto wa kinyalu wewe!
Kule kwa Majaliwa Ruangwa niliwahi kuambiwa "ogopa community ya wamwera! Utapigwa mauno urudi Dar unachechemea"
Jee huo ulikuwa ubaguzi?
 

mkiluvya

JF-Expert Member
May 23, 2019
746
1,000
Rais ana organs zote za kupata tabia za viongozi wote, ndio maana mpaka katika level ya wilaya tunao DSO's kwa ajili ya kuripoti yote yanayo endelea. Kwa hiyo eitha haambiwi kwa hiyo hao watu hawafai au anaambiwa anadharau kuwa Watanzania ni wajinga watafanya nini. Jee tumefikia kuwa na rais wa hivyo mwenye kutudharau?

wakati mwingine mh.Rais anaona kama mnawajaribu wateule wake mfano wewe mbunge wa Mtama - Lindi unatoka jimboni kwako unakwenda jimbo la Masasi - Mtwara kwa sababu tu kuna kiji- online tv imeripoti utumbo anaona hamtoshi kabisa
 

kidadike

Member
Feb 19, 2013
33
125
sasa hapo anahusika vipi hizo hulka za wakina Sabaya msimuhusishe Mh. Magufuli
alafu Lema mbunge wa Chuga Hai alikwenda kufanya nini
huyo katibu mwenezi ni mahaba yake tu

Mada Imeanza ukisikiliza mazungumzo ya Lema na sabaya we unajadili lema alienda hai kufanya nini bila Shaka hujui ulichokiandika
 

Elli Mshana

Verified Member
Mar 17, 2008
40,187
2,000
OCD kakwaa kisiki Leo, na Mimi nasema hizo sifa zinamstahiki huo OCD
IMG-20191114-WA0151.jpeg
 

RECEIPT

JF-Expert Member
Nov 6, 2013
282
250
Kuna mahali nimeona watu wanasema hiyo si sauti ya Sabaya ila ni ya vijana wa Arusha.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom