min -me
JF-Expert Member
- Jul 20, 2022
- 59,456
- 171,526
😁😁 kwa ma kibonge sipajuiMhh wapiii
Ukuje kwa ma kibonge tuongee kiswahili sanifu
😁😁 kwa ma kibonge sipajuiMhh wapiii
Ukuje kwa ma kibonge tuongee kiswahili sanifu
Hazina ya ukoo wako labdaNimefurahishwa sana na Prof Kitlla Mkumbo wakati akisoma ilani ya CCM leo pale Dodoma
Yeye na Wasira ni hazina kubwa sana.
Buza hahaaaa😁😁 kwa ma kibonge sipajui
Hauwezi amini dar najua zile sehemu nyeti tuBuza hahaaaa
Chadema chakavu Wana hasiraaaa!!😄😄😄😄Ndo amekutuma huyo Mkumbo wako umpigie promoo? Bas muambie ni hivi hata huo Ubunge wa kupewa hastahili.
Tutolee upuuzi wako hapa. Mxxxxiiiiieeeew
Poleee kunguni weyeee, 😂😂😂😂Chadema chakavu Wana hasiraaaa!!😄😄😄😄
Au tone tone haiendi nn?!!!
kumsifia mtu ili ule unywe na kula bure kinachofuatia ni kuvuliwa ubingwaKwamba kupumuliwa kisogoni ni nnje nnje?🤣🤣🤣
Hii ni mbaya sana bwashee 🤣🤣kumsifia mtu ili ule unywe na kula bure kinachofuatia ni kuvuliwa ubingwa
Zilizokuwepo enzi za UDA hahaaaHauwezi amini dar najua zile sehemu nyeti tu
Ufahamu wangu kuhusu jiji la dar ni mdogo mnoZilizokuwepo enzi za UDA hahaaa
Uzi ndio umeishia hapa au utaendelea??Nimefurahishwa sana na Prof Kitlla Mkumbo wakati akisoma ilani ya CCM leo pale Dodoma
Yeye na Wasira ni hazina kubwa sana.
Kama una makende ya chunguze yanaweza kuwa ni ubongoNimefurahishwa sana na Prof Kitlla Mkumbo wakati akisoma ilani ya CCM leo pale Dodoma
Yeye na Wasira ni hazina kubwa sana.