Prof. Kapuya atishia kuishitaki JamiiForums...

Prof. Kapuya atishia kuishitaki JamiiForums...

Habari kuandikwa na chombo kimoja isiwe utetezi, hajui kuna kitu kinaitwa SCOOP? Kama ni taarifa ya uchunguzi alomwambia itahusisha vyombo vingine ni nani? Asijitetee kwa kuvipamba vyombo vingine vya habari... Kama ipo ipo tu Mheshimiwa
 
attachment.php

cc Mkuu zumbemkuu huyu naye alifuata karo? Hebu mwangalie vizuri Kapuya kweli kuna mtoto atathubutu kumkalia uchi? Hao changu wanayataka wenyewe acha yawakute!
 
Last edited by a moderator:
TAMKO LANGU KWA UMMA JUU YA
UZUSHI UNAOENEZWA DHIDI
YANGU.PROF JUMA KAPUYA


Ndugu wanahabari, Baada ya
kumshukuru na kumtukuza
mwenyezi Mungu mwingi wa
rehema.

Natanguliza salamu zangu za pole
kwa familia ya marehemu
mwanazuoni na mwanaharakati
mwenzangu Dkt Sengondo Mvungi
aliyetangulia mbele ya Haki siku
chache zilizopita huko Afrika ya
kusini.


Ndugu zangu wanahabari,
Wengi mnanifahamu na kuifahamu
vema historia yangu katika utendaji
kazi na utumishi wa umma wa
Watanzania. Nimekuwa
nikiitumikia nchi yangu kwa kipindi
kirefu katika Nyanja na sekta mbali
mbali kuanzia Darasani mpaka
kwenye siasa.
Kwa msingi huo, mimi Profesa
Juma Kapuya, siku zote ninajikuta
mwenye wajibu endelevu wa
kuendelea kulitumikia Taifa langu
kila siku mpaka kufikia mwisho wa Nguvu zangu.

Ndugu wanahabari,
Hivi karibuni nikiwa huku jimboni
kuendelea na shuhuli za utekelezaji
wa ilani ya chama cha mapinduzi
kumezuka Tuhuma kadhaa
zilizoelekezwa dhidi yamgu
zikiasisiwa na wanasiasa wenzangu
wa ndani na nje ya chama changu
ili kudhoofisha juhudi na utendaji
wangu wa kila siku.
Tuhuma hizo zisizokuwa na kichwa
wala miguu na pia kutokuwa na
ukweli wowote, wamekuwa
wakizitoa kwa kumtumia msichana
anayedai amefanyiwa vitendo
visivyofaa na mimi. Mimi
simfahamu na sijui hizi shutuma
zinatokea wapi.

Ndugu wanahabari,
Kwa tamko hili ninapenda
kuwaambia kuwa nimefedheheshwa
sana na uwezo mdogo wa kisiasa
unaofanywa na hawa watu kwa
kuwa dhamira yao haitatimia.
Napenda niwakumbushe ndugu
zangu kwamba tunaelekea kwenye
uchaguzi mkuu wa mwaka 2015 na
wapinzani wangu wameanza
kunichafua ili nionekane sifai.
Ninapenda kuwaambia watanzania
na wananchi wa jimbo langu kuwa
wanatakiwa wazipuuze taarifa hizi
kwa kuwa hazina ukweli wowote
na kwamba ni za kutungwa zenye
lengo la kunidharirisha na
kuniondolea heshima yangu
niliyojijengea kwenye jamii kwa
kipindi kirefu sasa.
Waswahili wanasema dawa ya
mjinga ni kumpuuza
Na hili linajidhihirisha zaidi kwa
habari hii kuandikwa na chombo
kimoja tu cha habari
kinachotumiwa na chama kimoja
cha siasa na baadhi ya wanasiasa
wa chama changu wasiokitakia heri
chama chetu, naomba kuwashukuru
na kuwapongeza vyombo vingine
vya habari kwa umakini wenu wa
kuwa na nauelewa wa kutoandika
kitu bila kukifanyia uchunguzi na
kubaini ukweli ulivyo.


Chombo hiki cha habari kiliwahi
kuripoti mwaka jana kuwa kuna
mitambo imeingizwa nchini
inayoweza kuandika ujumbe na
kisha kuufanya uonekane
umetoka kwenye namba Fulani,
kwa kipindi kile sikuwaelewa,
lakini sasa ninawaelewa na
nimewaona kuwa wako sahihi na
wao ndio waliouingiza mtambo
huu na sasa wameamua
kuutumia dhidi yangu kwa
kutengeneza meseji na
kuzihusianisha na mimi.
Ninaamini ukweli utawaumbua
muda si mrefu.

Ndugu wanahabari, Nimeijenga
heshima yangu na familia yangu
kwa jamii yangu kwa kipindi kirefu
mno, kwa hivyo siwezi kuruhusu
heshima niliyoijenga kwa miongo
kadhaa karibiwa na kupotezwa na
watu wachache tena kwa muda
mfupi namna hii.
Hivyop basi nimechukua hatua za
kisheria kuhakikisha heshima
yangu inaendelea kulindwa na utu
wangu unaheshimiwa.
Nimemwagiza mwanasheria wangu
afungue kesi na tayari
amewashitaki watu wote
wanaohusika kwenye mpango huu
na tayari wameshapokea taarifa ya
kuitwa mahakamani.
Nitaendelea kuwachukulia hatua
kali za kisheria watu wote
watakaoendelea kutaka kujipatia
umaarufu ama wa kisiasa au
wowote ule kwa kutumia jina
langu.
Hayo yote ni kwa kuzingatia ukweli
kwamba nchi yetu inaendeshwa
kwa misingi ya kisheria na kufuata
na kuheshimu haki na wajibu
wakila mmoja wetu.
Kwenye hilo ninawaambia ‘’janja
yao nimeigundua, na
hawatafanikiwa’’
Ninatoa Rai kwa yeyote mwenye
kuona hilo jambo lina ukweli
alipeleke kwenye vyombo husika ili
lishuhulikiwe kwa mujibu wa
sheria na sio kutumia vyombo vya
habari kuchafuana.
Mwisho ninasisitiza kuwa
nitaendelea kuilinda na kuitetea
heshima yangu niliyojijengea kwa
jamii kwa muda mrefu sasa na
sitaruhusukuiona ikiharibiwa na
wajanja wachache kwa maslahi yao
binafsi.
Tuendelee kuijenga nchi yetu,
Mungu Ibariki Tanzania
Imetolewa leo tarehe 15.11.2013
nami


Prof. Juma A.Kapuya
Mbunge – urambo magharibi
S.L.P 45 Kaliua Tabora
Simu 0784993930
 
Tamko la Kapuya linachekesha.

Kila baada ya mistari miwili "Heshima yangu niliyojijengea kwa muda mrefu"

Bila shaka heshima anayozungumzia ni hii hapa:

attachment.php
huyu naye kafikisha miaka 18? Je, akisikia mheshimiwa eti anao, anajisikiaje mbele ya jamii inayomfahamu?
 
NANUKUU....."Ndugu wanahabari, Hivi karibuni nikiwa huku jimboni kuendelea na shuhuli za utekelezaji wa ilani ya chama cha mapinduzi kumezuka Tuhuma kadhaa zilizoelekezwa dhidi yamgu zikiasisiwa na wanasiasa wenzangu wa ndani na nje ya chama changu ili kudhoofisha juhudi na utendaji wangu wa kila siku. Tuhuma hizo zisizokuwa na kichwa wala miguu na pia kutokuwa na ukweli wowote, wamekuwa wakizitoa kwa kumtumia msichana anayedai amefanyiwa vitendo visivyofaa na mimi. Mimi simfahamu na sijui hizi shutuma zinatokea wapi"... MWISHO WA KUNUKUU...

Hapo kwenye RED, kumbe na CCM napo kuna mtafaruku ndani ya chama? Siasa za bongo w have a long way to go....
C:C Chilisosi a.k.a Chris Lukosi, kiwatengu, Mamndenyi, Mungi, Arushaone ZeMarcopolo, Simiyu Yetu,
 
Last edited by a moderator:
Ni akina nani wameitwa mahakamani na lini watakuwepo huko? Ni mahakama ipi wameitwa? Natamani kuhudhuria siku hiyo!
 
Itakuwa vizuri kama ni kweli kafungua kesi polisi na mwisho tuwaone wahusika mahakamani. Ila kwa bongo ninayoijua, sitashngaa kesi hiyo ikaishia kwenye tamko Kama walivyofanya jamaa waliotajwa pale Mwembeyanga.
 
tanzania daima nalo waandshi wake wanaandikaga kupata umaarufu tu. Zero brain kama bosi wao
 
Itakuwa vizuri kama ni kweli kafungua kesi polisi na mwisho tuwaone wahusika mahakamani. Ila kwa bongo ninayoijua, sitashngaa kesi hiyo ikaishia kwenye tamko Kama walivyofanya jamaa waliotajwa pale Mwembeyanga.

safi sana
 
Tanzania daima inakufa rasmi kwa kupenda siasa za maji taka. Lazima liburuzwe kotini na kutoa majibu sahihi
 
Kama kweli Kapuya ana ubavu huo,aifungue fasta hiyo kesi mahakamani,na isiwe tishia toto.

Maana nakumbuka hata mwaka ule Dr Slaa alipoitaja ile list of shame, pale Mwembeyanga,walijitokeza wanamagamba kadhaa waliotishia kumburuza mahakamani Dr Slaa mahakamani,naye akawahimiza wafanye fasta kuzifungua hizo kesi,naye atapambana nao akiwa na mawakili wake mahili.

Hivi leo ni zaidi ya miaka mitano,hakuna hata mmoja miongoni ya hao 11 wa list of shame,aliyethubutu kufungua kesi mahakamani!!

Sasa Kapuya kama kweli ana ubavu wa kufungua hiyo kesi itakuwa jambo jema,kwani kila kitu kitakuwa hadharani,kama vile hizo sms za vtisho alizotuma kwa huyo binti,akitumia namba iliyosajiliwa TCRA,kwa jina la Juma Kapuya.

Kwa hiyo waTZ,hebu tuvute subira kama Kapuya ataweza kufungua hiyo kesi mahakamani ili tuyajue mengi kwenye sakata hilo, ambayo hadi sasa hayajafumuliwa kabisa!
 
Kuna mda huwa najitoa fahamu nakujisahaulisha kabisa kama kuna nchi inaitwa Tanzania.

Labda hyo 2015 niwe makini zaidi ili kushiriki kuipata Tanzania niitakayo mie,itakayo simamia taratibu na sheria za nchi bila kujali mimi ni nani au yule ni nani na yupo serikali au mtaani.

Nilipenda sana kuwa mwanachama wa chama cha mapinduzi ila ukiwa ccm unakuwa juu ya sheria na viongozi waandamizi hasa police ndiyo wanakuwa wa kwanza kukusaidia,nikaona bora nisiwe mmoja wao ili niendelee kuwa chini ya sheria
 
Hyo namb ya cm aliyoweka hapo kapuya cndo ile aliyosema simu aligawa miezi 6 na namba haitumii.

Au nae alilishwa maneno?
 
Nimeamini hakuna watu waongo na wazushi kama wanasiasa! Kapuya amediriki hata kuikana namba yake! Allah atamhukumu siku ya kiama! Ukweli anaujua mwenyewe moyoni kwake! Ufirauni alioufanya hausameheki.
 
tanzania daima nalo
waandshi wake wanaandikaga kupata umaarufu tu. Zero brain kama bosi
wao

Tanzania Daima ni gazeti la Udaku. Nashangaa kufanya habari ya udaku kuwa Front Page tena ikiwa ndo habari kuu. ina maana hata kifo cya Mvungi wao hakijawashtua
 
Hyo namb ya cm aliyoweka hapo kapuya cndo ile aliyosema simu aligawa miezi 6 na namba haitumii.

Au nae alilishwa maneno?
Leo anajikanyaga kuitumia namba aliyoikana lakini kwa kusingizia meseji zimetumwa na mtambo.
 
Back
Top Bottom