Prof. Kapuya atishia kuishitaki JamiiForums...

Prof. Kapuya atishia kuishitaki JamiiForums...

Kapuya anataka kuudanganya umma kuwa mchana ni usiku na usiku ni mchana!!

Mungu tuondolee hili li-chama liitwalo ccm.
 
Kapuya anataka kuudanganya umma kuwa mchana ni usiku na usiku ni mchana!!

Mungu tuondolee hili li-chama liitwalo ccm.

mkuu kunatuhuma kuwa unamuunga mkono kapuya kwa kitendo achomfanyiea yatima au ni Arushaone yupi..
 
Last edited by a moderator:
]Tanzania daima inakufa rasmi kwa kupenda siasa za maji taka. Lazima liburuzwe kotini na kutoa majibu sahihi
Hapo kwenye red naamini ulikusudia LIKAPUYA BAKAJI,otherwise tanzania daima ni kama speaker tu,aliyebakwa ni mtoto, Nb-naona hii thread imewavunja nguvu kabisa buku7 fc, wanaichungulia kwa mbaliiiiii, Ritz tu ndiye ameamua kujilipua na kusema ukweli kuwa kpy ni mbakaji,nadhani Ritz ana chanzo kingine cha mapato tofauti na hizo buku 7 za aibu.
 
Last edited by a moderator:
eti hana kesi ya kujibu kwasababu ubakaji na kuambukiza ni swala binafsi..

KOVA naye keshazeeka kikazi, bora hata asingeongea chochote. Kuna watu wako juu ya sheria nchi hii kweli?
 
Mbona majibu yako wazi? tunaisubiri hii kesi mahakamani, ila pls wanaHARAKATI wa haki za binadamu mshafungua kesi dhidi yake? HUYU mtoto nataka kuuliza kishapima ukimwi? na strain virus wake ndio itakuwa kithibisho tosha kwa huyuu jamaa, na mbona MAHAKAMA inaweza kusema kuwa UWAZI UWEPO kuwa majibu ya H.I.V yapimwe pale pale mahakamani INFRONT of everyone, kabla ya hapo yatolewe maelezo ya HICHO KIPIMO kabla ya kupima kuwa utaweka damu hapa na kuwa DAMU ikipanda mpaka pale bila ya kuganda ujue unaukimwi na kama ISIPOPANDA ujue hauna UKIMWI, then wampime mbele ya JAMII YOTE KWA UWAZI mahakamani tuone..
 
cc Mkuu zumbemkuu huyu naye alifuata karo? Hebu mwangalie vizuri Kapuya kweli kuna mtoto atathubutu kumkalia uchi? Hao changu wanayataka wenyewe acha yawakute!
hahahaha, mkuu huyo ni kiherehere chake, na huyo alifuata hela ya pango, mkuu sura haiuzi mtu, waswahili wa Tanadale na Manzese wanasema hapendwi mtu, pesa mzee, ndo maana Remi Ongala (R.I.P) alioa mzungu, hahahahaha.
 
Hivi baba Riz si alishasema kuliko kutembea na mwanafunzi ni bora ujitafunie Mama Salma??
 
Oh! my GOD, taking him to court! which court? are you kidding or what? lets pray and thank God for everything, he is the only one who can take us out of this...., Ukiwa na pesa utafanya lolote utakalo katika hizi mahakama, siku zote haki inakuwa kwa mwenye fedha. LAKINI haki ya kweli hupatikana kama wote (mshitaki na mshitakiwa) mkiwa ni walala hoi
 
kapuya ni mtu wa totoz na machangudoa wengi wanasema anapiga bila jezi kuvaa, pia ni mtu wa kujiachia sana nenda new msasani beach j2 MBELE UCHEZA NA VITOTO kabisa na kuondoka navyo, pili mtoto kapimwa tayali na mwisho wa ni kukili kosa na kuendelea na maisha yake vizuri ( kwani kapuya ana ukwasi, watoto wauza unga baraka na authumani, wake wengi n.k) basi niache bhani naangalia ITV live now

Othman kapuya anauza unga long time kitambo tangu mwanzoni wa mwaka 2000
 
Haya ndio madhara na matokeo ya uzushi uongo na utapeli wa kusiasa
 
Hivi baba Riz si alishasema kuliko kutembea na mwanafunzi ni bora ujitafunie Mama Salma??

Naomba heshima kwa Raisi wetu na mkewe iwepo huu uzi haumuhusu hata kidogo hapa suala ni la Mtoto mdogo kukapuya"liwa"
 
Kapuya ametishia kuishtaki JF, wakati contents zote zilizomchana ni "users/members generated".
Unamtishia mtu, ili aikane taarifa yake, na akuombe radhi. Sasa humu nani atakayepoteza muda wa kuomba radhi kwa mtu mwenye hadhi ya Kapuya?
Ningekuwa Pinda, ningesema "aombwe radhi kwa lipi, ili iweje?, na achanwe tu, tumechoka sie"
 
Hiki ndio kifo rasmi cha chadema, siasa za kuokoteza kwa kutumia gazeti lao la udaku, tz dumuzi
 
Back
Top Bottom