Prof. Kapuya atishia kuishitaki JamiiForums...

Prof. Kapuya atishia kuishitaki JamiiForums...

utetezi wake huo utamsaidia sana wakili wa mlalamikaji,kama kweli kesi hiyo itakuwa kwenye mikono salama ya hakimu mpenda haki,basi hukumu itatolewa ndani ya dakika mbili tu,ili kumpa mheshimiwa kapuya muda wa kutosha kupumzika gerezani for the rest of her life,sasa yeye anatakiwa aburuzwe kotini kwa kosa la kubaka,hapo hapo anatishia kumburuza kotini Victim wake!! makubwa!! Mlalamikiwa anapogeuka mlalamikaji!! Siku hiyo bila woga ntaingia mahakamani na chibuku yangu ya mbege,na kamkulima kangu huku nikifungulia yondo sister kwa sauti ya juu kabisa,kwa sababu ile hadhi ya mahakama itakuwa imehamia Mwafrika Bar.
wakati mahakama itakua imehamia Mwafrika bar Hakimu atakua ametokea tupendane kilabu.......hawa jamaa wanazivunja kabisa sheria bila woga badala ya kuzipindisha tu kidogo hii ni kwa Tanzania tu
 
Ukishangaa ya kapuya utastaajabu ya yericko!! Mtuhumhwa naye anaenda kushitaki

Eee, Mungu nibariki niendelee kuishi ili 2015 nishiriki kuing'oa ccm. Hawa wapuuzi wanatuona sie wajinga. Ina maana hao cdm walikuwa wanamtumia mwigulu msg zilizo na namba ya mnyika ili kumchafua? Kama cdm wangekuwa wanamiliki hicho kifaa wangetuma msg ziende kwa wabunge wao kwa namba za maccm. Kwanza mmiliki angekuwa kishakamatwa siku nyingi.
 
attachment.php
hahahaha daaa huyu mzee hana aibu kabisa,kweli ng'ombe hazeeki maini

Hahahahahahaha
 
Lakini mimi simlaumu kapuya! Angalia watu wanaotoka Tabora,Bukoba na Zaire! Hii ndio asili yao! Msimuhukumu Kapuya hizi ndio tabia zao!!!
 
Sasa hii namba ya simu kwenye signature yake hapo juu si tayari ameikana na kusema aliisajili kwa majina yake na ameigawa miezi 6 iliyopita. Na namba hyo hyo alokua akiwatumia pesa..kweli madogo tindikali inawasubiri

Keshajitetea ni mtambo.
Afu anadai ni gazeti moja la chadema, mbona risali la leo limeandika?!
Afu mbona hilohilo gazeti ndo lililoandika ile ndoa ya serengeti boy! inamana ni uongo?! mbona mbunge mwenyewe alikiri?!
Swala la gazeti moja halina mashiko apo.
 
Wanaharakati waipokee kesi..ni size yao, wahakikishe kuwa Kapuyea ananyea debe kama Babu Seeeya..au anakula kitanzi kabisa kwa kuangamiza maisha ya mtoto huyo na wengineo endapo itathibitika kweli kuwa mtoto anao Ukimwi.. !
Kwani awali si inajulikana kuwa Polisi Oysterbay walishaandika Jalada na kusuluisha, mzee Kapu akakubali kulipa 300K kila mwezi kukabili ada na matumizi ya binti huyo?? Au hata na Policcm wamechoma file? ...HAKI KWA TANZANI HII YA CCM itatokea nje, Mtaani na sio ndani ya uongozi wa serikani na taasisi za serikali ya CCM...!

My take is: Wanaharakati wainunue Kesi hii, ni muhimu sana kwa mwelekeo wa haki ya raia maskini nchini. Nawasilisha!
naunga mkono hoja kabang' waachane na ile ya pinda ya kusema tupigwe waichukue hii ili masikini tupate haki yetu mwanana
 
Mkuu naomba nikuweke sawa mwanachuo mwaka wa kwanza umempa chat sana kwa ushahidi uliopo ungesema ata ukimwambia ajihukumu mwenyewe bado atajifunga ndio maana alitishia kujimaaliza anajua hatokuwa salama



Akizungumza kupitia kwa wakili wake, Yasin Memba, mbunge huyo alitishia kuliburuza gazeti hili mahakamani endapo halitamwomba msamaha ndani ya siku saba. Pamoja na kukataa kwake kumfahamu binti huyo, Kapuya amekiri kumiliki simu namba 0784993930 ambayo imekuwa ikitumiwa kuwasiliana naye ikiwemo kumtumia ujumbe mfupi wa maneno (sms) wa vitisho. Hata hivyo, katika namna ya kushangaza, Kapuya alidai kwamba simu hiyo aliishaigawa miezi sita iliyopita, na hivyo hausiki kwa namna moja ama nyingine na tuhuma alizopewa. Kweli njia ya MUONGO ni FUPI. Wakati wakili wa Prof. Kapuya, Yasini Memba anadai kwamba mobile No. 0784993930 ya Prof Kapuya alishaigawa simu na line yake MIEZI SITA iliyopita. Tamko la Prof Kapuya alilotoa kwa waandishi wa habari Jana 15/11/2013 linaosha kwamba Prof Kapuya bado anatumia namba hiyo. Yaani kesi hii hata akipewa mwanafunzi anayesoma sheria mwaka wa kwanza hawezi hata kutumia zaidi ya saa nzima kabla hajamfunga P
 
Hapana chezea JF.Huyu mzee anaweza kufa kwa mawazo,hapo alipo lazima atakuwa anahangaika sana.Kila akijaribu kufurukuta, ndiyo anazidi kuharibu.
 
Lakini mimi simlaumu kapuya! Angalia watu wanaotoka Tabora,Bukoba na Zaire! Hii ndio asili yao! Msimuhukumu Kapuya hizi ndio tabia zao!!!

Haya ni matusi ya wazi kabisa; tuombe radhi!!!!
 
Jaman kwa anayejua kuhusu hicho kifaa ambacho kinatuma sms kwa watu na tgo pesa, mpesa, airtel money anijuze kinaitwaje? Kapuya anaona watz wajinga sana mi nadhani kama ni kuchafuliwa kisiasa wangechafuliwa akina lowassa, membe, sitta, mwigulu, nape, na wengineo waliopo kwenye "form"...ye alikua ameshapotea kwenye ramani ya siasa honestly
 
siku moja niliona channel ten kupiwia kipindi cha kanjanja time wakiwatia akina dada kwenye malori kwa tuhuma za kujiuza! sasa iwe zamu ya kapuya na komba kupelekwa kwa pilato kama mlivyowapeleka akina dada wale!
 
siku moja niliona channel ten kupitia kipindi cha kanjanja time wakiwatia akina dada kwenye malori kwa tuhuma za kujiuza! sasa iwe zamu ya kapuya na komba kupelekwa kwa pilato kwa njia zilezile! sio kanjanja time mnaonyesha maskini tu!
 
...

Yaani kesi hii hata akipewa mwanafunzi anayesoma sheria mwaka wa kwanza hawezi hata kutumia zaidi ya saa nzima kabla hajamfunga Prof Kapuya miaka 30 Jela na mijeredi 20!


Mkuu usishangae wengine wanapigia chapuo Mahakama za dini fulani kutambuliwa kikatiba. Wanajua uozo kama huu utamalizwa kimtindo ndani ya dini zao badala ya mahakama za umma ambazo husimamia sheria za nchi.
 
Baada ya maufundi ya Babu...
attachment.php



Binti hoi "Babu mie nimechoka tukalale...."

attachment.php
 
Lakini mimi simlaumu kapuya! Angalia watu wanaotoka Tabora,Bukoba na Zaire! Hii ndio asili yao! Msimuhukumu Kapuya hizi ndio tabia zao!!!

Watu wanaotoka huko wakoje? tupe data mkuu!
 
Back
Top Bottom