Prof. Kapuya atishia kuishitaki JamiiForums...

Prof. Kapuya atishia kuishitaki JamiiForums...

Baada ya maufundi ya Babu...
attachment.php



Binti hoi "Babu mie nimechoka tukalale...."

attachment.php

Naona binti alikolea!
 
Hivi huyo dada mbona kikwapa kimelowa kulikoni?Au ndio mambo ya Mchiriku??
 
Baada ya maufundi ya Babu...
attachment.php



Binti hoi "Babu mie nimechoka tukalale...."

attachment.php
Mzee anapima oil, akasoma meterguage ikawa tarakimu zinasoma gari limetembea km chache.....!

Mitungiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.................
Blantiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.........................
kinachofuata mikas..........................
 
Tatizo la hii kitu ni ushahidi wa kubakwa au kuambukizwa huo ukimwi!!

Ila kuna kila dalili. Za ushahidi wa kimazingira... Justice system ktk nchi hii ni kizungumkuti..

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
Victim ndo anafanywa mshitakiwa,hii inchi imelaaniwa,shika kamata kapuya peleka The Hague
 
Mkuu @not_ yet _uhuru umegundua hiyo namba ambayo anasema ameigawa bado ameitumia kwenye waraka wake kwa waandishi wa habari hapo mwisho chini na bado hiyo namba kwenye kumbukumbu za bunge hipo?
You are not only Great Thinker but also Great Reader
 
Hivi kapuya ameona namba aliyoweka kwenye tamko lake?
 
inaonekana yeye(mtoto)amepima,maana kuna tetesi kuwa alishaanza kutumia mashudu(arv's). Tatizo ninaloliona mimi,anaweza kuwa ameambukizwa na wahuni na wengine lkn akaamua kuangushia mzigo kwa kapuya. Hv ikithibitika kapuya hana ngoma itakuwaje?

Tunaomjua huyu Proffesor tunachelea sanaaa kuyapuuzia maelezo ya huyo dada... Kapuya kavuna alichopandaa ni mchafu wa siku nyingiii na hili ni toneee tuu kwenye baharii... na sio yeye tuu wapo wengiii wa aina yake ila wao hawajaingia kwenye skendo za aina hii..
Maelezo ya Kapuya yaaacha maswali mengi zaidi kuliko majibuu, tuhuma zinazomkabili ni nzitooo sanaa na kosa la jinai lakini yeye badala ya kuzijibu kajaribu kujiukosha kwa kuingiza siasa oooh wapinzani wangu wa kisiasa ndio wananichafua, mara simu hiyo siiitumii tena mara oohhh kuna mtambo wa kutuma sms mara ohhh nitmfungulia mashtakka athibitishe kama mimi nina ukimwii...

My take - hana lolote ni mfa maji tuuuu na kasahau simu anayoikana kaiweka kama namba yake halali katika tamko alilotoa kwa waandishi wa habari
Pili anatuhumiwa kwa kosa la kubaka mtoto wa miaka 14 na kumwambukiza ukimwi hizi ni kesi mbili tofauti ila naona yeye anakomalia ni hilo la kuambukiza ukimwi ambalo ni secondary.

All in all
Professor an kesi ya kujibu
 
Huyo Kapuya akapuyange ukapuya wake huko.
Ni kweli, mimi mwenyewe namuona anapuyanga ovyo tu, mara aseme simu alishaigawa kwa mtu mwingine miezi sita iliyopita, tena hapo hapo anadai kuwa wametumia mtambo maalumu kumtengenezea meseji ili ionekane zimetoka kwenye simu yake hiyo.
Sasa hapa kama sio kupuyanga ukapuya ni kufanyaje?
 
Tamko la Kapuya linachekesha.

Kila baada ya mistari miwili "Heshima yangu niliyojijengea kwa muda mrefu"

Bila shaka heshima anayozungumzia ni hii hapa:

attachment.php

Hii picha nayo isije ikawa mmei-Godbless Lema na tukaburuzwa kwa pilato wa Kapuya ili apate pesa za u-PM 2015.
 
WANAJF,HEBU NISAIDIENI,INAWEZEKANA NAONA PEKE YANGU au. Ile namba ya 0784993930 anayoikana Kapuya kuwa haitumii tena since 6 months ago, mbona tena kwenye tamko lake na waandishi wa habari jana ndiyo kaiweka kama CONTACT YAKE mwishoni?(tazameni hapo juu) Huyu -------- kapuya anatuchezea akili Jamani. KWELI UKIAMUA KUWA MUONGO kumbuka na kuweka kumbukumbu.shiiit mzee wa kuunganisha vibinti kwenye gridi ya taifa ya Megawatt laki!
 
Last edited by a moderator:
WANAJF,HEBU NISAIDIENI,INAWEZEKANA NAONA PEKE YANGU au. Ile namba ya 0784993930 anayoikana Kapuya kuwa haitumii tena since 6 months ago, mbona tena kwenye tamko lake na waandishi wa habari jana ndiyo kaiweka kama CONTACT YAKE mwishoni?(tazameni hapo juu) Huyu -------- kapuya anatuchezea akili Jamani. KWELI UKIAMUA KUWA MUONGO kumbuka na kuweka kumbukumbu.shiiit mzee wa kuunganisha vibinti kwenye gridi ya taifa ya Megawatt laki!

Naah! megawatt milioni!
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom