Prof. Kapuya atishia kuishitaki JamiiForums...

Prof. Kapuya atishia kuishitaki JamiiForums...

hii nchi kwa sinema tu alafu haziishi,
ya uwekezaji vitalu vya gesi haijaisha ,
ya katiba haijaisha ,
ukaguzi wa ruzuku za vyama vya siasa haijaisha,
kutengwa EAC haijaisha,
divsion 5 haijaisha ,operesheni kimbunga,tokomeza hazijaisha
sasa imekuja ya kapuya ngoja tusubiri.
 
attachment.php
 
Tamko la Kapuya linachekesha.

Kila baada ya mistari miwili "Heshima yangu niliyojijengea kwa muda mrefu"

Bila shaka heshima anayozungumzia ni hii hapa:

attachment.php

Khaa Kapuya hata ukichagua ng'ombe wachagua aliyenona atiii...
Hivi Prof saa ngapi wafanya Tafiti na kuandika??
Hata kwa wife kwa aina hii ya kibinti full jasho hadi kwapani Pangechimbika kwa Mengi....
 
Hivi ikiwa kapuya atathibitika ni negative wewe mwandishi utajibu mini?

Na ikithibitika kuwa Kapuya kumbe anamfahamu huyo mtoto tofauti na tamko lake ambalo anadai hamfahamu kabisa itakuwaje? Hata huogopi sentensi zake za kimulugo mulugo ww unayepoteza calories kumtetea?
 
namba iliyoandikwa mwishoni na kapuya mbona ndo ile aliyoigawa ? ua me sioni vizuri wajameni ?
 
mtu mzima nguo zimemvuka., na sasa ivi kudai siku 7 za kuombwa radhi naona nyeti ndio zinazidi kumiminika., ummh pole kapuya., na ukienda kupimwa ukaonekana positive itakuwa balaa zaid., si ni bora mzee uchomoke nje ya nchi hii ukaish huko uswizz., aibu inakuja zaid.,
 
WANAJF,HEBU NISAIDIENI,INAWEZEKANA NAONA PEKE YANGU au. Ile namba ya 0784993930 anayoikana Kapuya kuwa haitumii tena since 6 months ago, mbona tena kwenye tamko lake na waandishi wa habari jana ndiyo kaiweka kama CONTACT YAKE mwishoni?(tazameni hapo juu) Huyu -------- kapuya anatuchezea akili Jamani. KWELI UKIAMUA KUWA MUONGO kumbuka na kuweka kumbukumbu.shiiit mzee wa kuunganisha vibinti kwenye gridi ya taifa ya Megawatt laki!

hahahahaha Dr Emma John ulikuwa ujaona. Me tangu nilipo iona hiyo namba nikajua kabisa amesha changanyikiwa kabisa.

Huyo ni mteja wako Dr.
 
Last edited by a moderator:
WANAJF,HEBU NISAIDIENI,INAWEZEKANA NAONA PEKE YANGU au. Ile namba ya 0784993930 anayoikana Kapuya kuwa haitumii tena since 6 months ago, mbona tena kwenye tamko lake na waandishi wa habari jana ndiyo kaiweka kama CONTACT YAKE mwishoni?(tazameni hapo juu) Huyu -------- kapuya anatuchezea akili Jamani. KWELI UKIAMUA KUWA MUONGO kumbuka na kuweka kumbukumbu.shiiit mzee wa kuunganisha vibinti kwenye gridi ya taifa ya Megawatt laki!

hahahahaha Dr Emma John ulikuwa ujaona. Me tangu nilipo iona hiyo namba nikajua kabisa amesha changanyikiwa kabisa.

Huyo ni mteja wako Dr.
 
Last edited by a moderator:
Sasa ni zamu ya CCM ku Kumuunga mkono Marandu wakidhani wanajiokoa..kumbe wanthibitisha ya CDM kuwa ni kweli halafu jamii inawatenganisha na scenario km hiyo.

Kapuya anashuhudia kuanguka kwakwe vibaya...tena itakuwa vibaya sana.HAta dola ikitumia uwezo wake wote kumlinda au kumlipa huyo binti hela nyingi sana ili atokomee.

Ni issue za kiroho zaidi kuliko dola na uchafu wakibinadamu....roho zilizomfikisha kapuya hapo ndizo zinamtoa hapo....si muda utamsikia akihama kwa waganga, misikitini na mara nyingine atapitia kwa makafiri wapiga kelele..hapo ndipo atajikuta akitubu hayo na kumwaga ushuduhuda.Bila hivyo atakufa vibaya tuu km wengine waliokuw ana nguvu ,hela na fahari zakeila upepo ukianza badilika ni Mungu tuu ajuaye.
 
Kipengele mhm kwenye tamko la utetezi wa Kapuya ni hiki "Tuhuma hizo zisizokuwa na kichwa wala miguu na pia kutokuwa na ukweli wowote, wamekuwa wakizitoa kwa kumtumia msichana anayedai amefanyiwa vitendo visivyofaa na mimi. Mimi simfahamu na sijui hizi shutuma zinatokea wapi"

My take:
Ikithibitika kuwa anamfahamu (na kumjua kabisa) kupitia utambuzi wa masekretari wa Kapuya, polisi Oysterbay, ofisi za Bunge na wanakamati wa Bunge, madereva wa Bunge ambao waliwapeleka Dodoma, jirani aliyeachiwa funguo ya Mercedes-Benz aliyowaletea, diwani wa Sinza Mwaking'inda (km sijakosea) ambaye alimtafutia ufadhili mtoto huyo kwa Kapuya, mawasiliano ya simu kwa kuomba print out ya communication kati ya airtel ya Kapuya na tigo(kidenti denti) ya katoto hako, mobile money transfer transactions zote, wafanyakazi wa Giraffe Ocean View Hotel,nk Kapuya ataomba kuendelea na utetezi?

Je, binti akizitaja alama mhm za Kapuya kunako sirini atasema binti katumia uchawi?

Halafu kwa makusudi kabisa, kwenye tamko lake katumia neno "msichana" badala ya mtoto. Shame on you Kaps, picha zako zaonesha hii ni tabia yako. Ila Faraja ilioje ni kuwa haufanyi peke yako. Wazee wenzako wengi sana pia wamo. So, ukitangulia au kutangulizwa kwa pilato, usiache kuwataja ht km itagusa nyuma ya soko la samaki ili muiache nchi yetu ikiwa na maambukizi kidogo sana.
 
Mbona ni easy... Si apost tu uzi wa kujiomba radhi mwenyewe hapa jukwaani?...
 
yaah hicho ndicho anatakiwa kufanya na cha kushangaza zaidi namba anasema hatumii alishampa mtu alaf hiyo namba hipo kwenye waraka wake na hata kwenye kumbukumbu za bunge.

Sasa atawashinda Tanzania Daima hapo? Anachekesha tu. Ile kitu ni tamu kwa dkk 3-5 tu baada ya hapo ni majuto tu. Zamu yake imefika, yamkute ya Babu Seya - I mean he deserves a life sentence (unajisi kitoto ni 30yrs + kuambukiza ukimwi ni life imprisonment=life imprisonment). Ila utabiri wangu ni kuwa serikali itamlinda km Ditopile.
 
Eeh ni vichekesho vyenye huzuni kubwa pia ili nisomo kwa mabinti tujiadhari na baba wa tabia kama hizi tumuombe mungu kwa bidii pia wenye tamaa wajichunge huu ni unyama

Kesi ikianza tu mabinti wote waliopimwa oil (wakiwemo masekretari na waalimu) na huyu mzee waje mahakamani kutoa ushahidi lkn pia kulipwa chao km warithi na kwa ajili ya matunzo hasa ikithibitika nao waliunganishwa kwenye mkongo wa gridi ya taifa.
 
Sasa Prof simu ameigawa lakini kwenye taarifa yake anainukuu kuwa ya kwake tumueleweje huyu mkuu?
 
Huyu mtoto nampogeza ushujaa ambao ameonyesha, kwa umri wake na uwezo wake mdogo hapa ni David vs Goliath. Hata kama serikali haitachukua hatua yoyote huyu pedophilia ameshajulikana. Hakuna hata rafiki au ndugu yake atamwacha akae karibu na mtoto wake. Hata Kova hawezi kumwacha akae karibu na mwanaye. But I wonder who will be the next victim because the perpetuator is still roaming in the street hunting.
Japo ushahidi wa muhimu ulipotezwa na polisi wa oyster bay kutochukua evidences ( vaginal penetration), na daktari kuthiibitisha kwa kufanya DNA analysis• pamoja na hayo, lakini bado kuna vielelezo vya kutosha kuanzia electronic money wiring, death threats and other circumstantial evidences.
 
Mh J Kapuya, kamKAPUYA huyo mtoto, hivyo visingizio vya kugawa simu na mitambo ya kufanya simu yako itumiwe kwa kutuma sms au kupiga simu ni ya kutunga...
Swala atakiona cha mtema kuni au mpilipili na maua yake? Kama ya kina MAUMBA, BABU SEYA NA WATOTO WAKE? Au ndio hapana sababu YEYE NDIO SERIKALI?
TUNASUBIRI FIMBO YA SERKALI HAPA...
 
Mkuu usishangae wengine wanapigia chapuo Mahakama za dini fulani kutambuliwa kikatiba. Wanajua uozo kama huu utamalizwa kimtindo ndani ya dini zao badala ya mahakama za umma ambazo husimamia sheria za nchi.
Naona hauko informed na dunia hii, hiyo dini unayosema kwa kesi ya Zinaa na kwa mtu kama Kapuya (ambaye bila shaka ameshaoa) ni kupigwa mawe hadi afe na huyo kimobitel chake ni Kuchapwa mijeledi mia moja na Baunsa wa ukweli na sharti atekeleze bila kuona huruma. Siku nyingine usipost utumbo kama huujui, just stick kwenye mada. Na kumbuka zinaa iko na tafsiri pana sana kwa hiyo huyu jamaa hatoki kwa mujibu wa hiyo dini. Lisikutishe tangazo lake lilivyopambwa hapo mwanzo, ni kutafuta letimate tu hizo hana lolote. Fisadi tu huyu wa dunia, na ww usiwe fisadi wa dini.
 
Back
Top Bottom