Prof. Kapuya atishia kuishitaki JamiiForums...

Prof. Kapuya atishia kuishitaki JamiiForums...

Nimeziona bahati mbaya mimi ni mwanaharakati sina ushabiki wa chama wala dini, tumeshaitoa CCM na serikali katika hili suala maana HALIWAHUSU we vipi?

Zitupie basi humu au weka link, sisi hatujaziona tunazisikia tu.
 
Nimekuwa nikijiuliza maswali bila majibu...

1. Hivi huyu binti wakati anabakwa alikuwa na umri gani?

2. Na huo ukimwi tangu ajue anao ni muda gani sasa umepita?
Wala usihofu kapuya ameshaona tu hatakujiu muda sio mrefu
 
Hivi mtu wa miaka 50--- unavua nguo mbele ya mtoto wa miaka 14 unaweza jitafakari lengo ni nini? Mwanao wa kumzaa angelifanyiwa unavyofanyia wa wenzio ungejisikia je? Laana hii huoni itarithi kizazi chako na baadae kuwa na kizazi cha maasi?
Pole usiyejitambua heshima yako
 
Kwa Tanzania kesi ya namna hii inaweza kuuwawa kwa ujanja ujanja tu lakini kwa wenzetu lazima kingeeleweka, sema ingekuwa ngumu lakini ingewezekana kupata ukweli.
 
Chuchumaa kapuya!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!.
 
Back
Top Bottom