Polisi wadai Dr Slaa alikuwa na bunduki | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wadai Dr Slaa alikuwa na bunduki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpinga shetani, Nov 8, 2011.

  1. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,261
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Polisi mkoani Arusha wanadai kuwa baadhi ya wana-CHADEMA waliokuwa kwenye Mkesha wa NMC jumatatu usiku walikuwa na silaha za moto.

    Kaimu Kamanda, Akili Mpwapwa amesema kuwa Dr Wilbroad Slaa alikutwa na Bastola "Walther Pistol T2-CAR-61074-327963" wakati alipokamatwa na Bwana Daniel Ezekiel Ogongo ambaye pia alikamatwa kwenye tukio hilo akidaiwa kuwa na ‘Pietro Beretta H-447577 CAT5802'

    Cha kushangaza ni kwamba wakati Polisi ikiwaburuza mahakamani wafuasi wa CHADEMA wale wanachama wa CCM ambao wiki kadhaa zilizopita walikutwa na kosa hilo hilo la kuandamana na kufanya mikutano bila kibali mjini Arusha ‘wamesamehewa' na kupewa ‘onyo kali!'

    Polisi wamekiri kuwa pamoja na kwamba wakeshaji pale NMC walikuwa hawajajiandaa na walipovamiwa walikuwa tayari wamechoka kwa kuimba usiku kucha, bila chakula na kwenye mvua na baridi kali bado wasingeweza kuwadhibiti na hivyo kulazimika kutumia magari nane pamoja na lile lori lenye maji ya kuwasha.

    Na haikuwa rahisi pia, pamoja na zana zote hizo.

    Kama wana akili wangetakiwa kujua kuwa hakika hali inaenda kuwa mbaya.
     
  2. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Lakini Nadhani hajashtakiwa kwa kosa la kukutwa na silaha.
     
  3. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 3,121
    Likes Received: 1,375
    Trophy Points: 280
    Kosa la kukutwa na bastol fine yake ni Tshs. laki moja. Si mnakumbuka yule Msomali Rage alipanda nayo jukwaani kabisa kule Igunga
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Polisi njaa hawa!...Wanangoja kufanya matukio ya utesaji ili wapate cheo!
    You wont succeed that way oooh!
     
  5. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,735
    Likes Received: 683
    Trophy Points: 280
    Nini cha ajabu hapa, au kwa vile Dr. Slaa ni CHADEMA. Mbona kuweka silaha kiounoni kwenye mikutano ni kawaida tu Bongo. Mbona Rage kule Igunga haikuwa issue kuwa na pistol kwenye mkutano wa Hadhara.

    Acheni ujinga nyie POLICCM.
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,175
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ni sahihi kabisa mkuu
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,283
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    kuna neno siwezi kuliandika humu...but hiyo silaha imetumika kumtisha mtu?je ilitolewa hadharani? ama kuna risasi iliyofyatuliwa? maana kama kuna ganda litaonyesha namba ya silaha iliyotumika. shwain
     
  8. j

    jigoku JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,334
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wayapanue magereza maana tuko wengi ambao siku si nyingi tutaingia huko maana naona hali siyo yenyewe.
    Hongereni POLICCM,ila msije kujutia maamumuzi yenu ya uonevu.
     
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Tangu lini kubeba bunduki ikawa kosa? Polisi wanamjua mheshimiwa mmoja anayeitwa Rage? Or is it case of - it is ok when I do it but 'you'?
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,497
    Likes Received: 11,371
    Trophy Points: 280
    ni kweli lakini?
     
  11. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,322
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Nina wasiwasi na ukweli wa kamanda wa polisi. Maana swala la kubambikwa kesi huko polisi limekuwa ni jambo la kawaida!
     
  12. N

    Nanu JF-Expert Member

    #12
    Nov 8, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nadhani polisi ifikie sehemu waelewe kuwa haki za binadamu zitabanwa sana lakini zitainuka tu. Waangalie na wasome kwenye historia ya yaliyotokea Tunisia, Misri, na kwingineko. Watu itafikia wakati wataamua kuwa imetosha! Na ikishafika hapop watakubali chochote kile watakachoamua kukifanya.
     
  13. F

    FJM JF-Expert Member

    #13
    Nov 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Hii inanikumbusha yale mauaji ya wachimbaji wa Morogoro na Dereva taxi - we later learned the truth!
     
  14. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #14
    Nov 8, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,714
    Likes Received: 1,657
    Trophy Points: 280
    kile ninachotaka kufanya 2015,nasikia kimeanza kufanyika,kama ni kweli nitajiunga nao sasa,ili ang'oke kabla ya uko.
     
  15. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #15
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 10,478
    Likes Received: 1,582
    Trophy Points: 280
    Kwa Chadema sheria huwa zinabadilishwa mkuu.
     
  16. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #16
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,961
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Kwani Rage Ilikuwaje si alidaiwa laki tu???
     
  17. d

    dotto JF-Expert Member

    #17
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwani kuwa na Silaha ni kosa!!
     
  18. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #18
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 25,946
    Likes Received: 22,077
    Trophy Points: 280
    Maswala ya kumiliki silaha tena kutupiana risasi kwa wanasiasa yamesemwa yametokea sana kwenye Uchaguzi Igunga na mpaka sasa hatua za msingi hazionekani zikilingana na ukali wa taarifa zilizokuwa zikitolewa ktk kipindi kile cha uchaguzi wa Igunga.

    Mengi yatasemwa ili kutisha watu ila kimsingi na kiuhalali kila mwenye silaha anapaswa kuwa na silaha yake popote alipo hata mimi binafsi nilikua njugu 17 kiononi(halali) ila sikudhubutu wala sikufikiria kuigusa silaha yangu kwa sababu sikuwa na matumizi nayo kwa wakati ule pale NMC kwenye mkesha.
     
  19. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #19
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Katibu Mkuu wa Chadema Dr Wilbroad Slaa leo amekamatwa na polisi na baada ya kumpekua wamemkuta akiwa na Bastola 2 na risasi 17 eneo la NMC majira ya saa 11 alfajiri akiwa kwenye mkesha wa kushinikiza Lema aachiwe huru kutoka rumande.
    Source Taarifa ya Habari ya Channel 10 saa moja Usiku leo
     
  20. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #20
    Nov 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    kwani kutakuwa na tatizo kama atakuwa anazimiliki kihalali...?
     
Loading...