Tindo
Platinum Member
- Sep 28, 2011
- 71,563
- 128,346
🌈Laana ya kushangilia kifo cha Magufuli ni kali...
Si Mbowe wala Lisu mwenye furaha kwa sasa
🌈Laana ya kushangilia kifo cha Magufuli ni kali...
Si Mbowe wala Lisu mwenye furaha kwa sasa
Kwahiyo kumuua ndio hatua za kinidhamu na kisheria mmemchukulia?Mwacheni mdude avune alichopanda!
Mwanakulitafuta mwanakulipata!
Mimi nilikuwa nashangaa sana kwa kashfa na matusi anayoyatoa kwa viongozi wa nchi kwanini hachukuliwi hatua za kinidhamu na kisheria!
Vumilia ukweli tafadhali.Hakuna lolote.
Mnajidanganya tu.
Acheni bhana!!
dahBasi tayari imekwisha!
Kumbe wamemchukulia hatua za KINIDHAMU na KISHERIA?Mwacheni mdude avune alichopanda!
Mwanakulitafuta mwanakulipata!
Mimi nilikuwa nashangaa sana kwa kashfa na matusi anayoyatoa kwa viongozi wa nchi kwanini hachukuliwi hatua za kinidhamu na kisheria!
Hapa mpaka waje FBI ama Scotland yard.
Aisee ni hatareee sanaa inauma Sana Sanaa
Dah. So painfulBasi tayari imekwisha!
Pia kama una ndugu polisi hebu ongea naye. Hakuna sababu ya kutekeleza udhalimu. Umeaminiwa kulinda usalama wa raia, how comes uwe tishio kwa raia instead?Haya mambo ya kusema baadhi ni kama kutaka kuwaisolate watu fulani fulani ,sijui kwa manufaa na nani? .
Polisi wote wa nchi hawana jema kama una mtu wa karibu kaa nae mbali mzee otherwise kuna siku litakukuta Manjagu sio kabisa yaani.
Mkuu hizo damu vipi ?Kwa zile damu zilizomwagika, I doubt his wellbeing.
Kwa hapa tulipofikia, ni mwendo wa mtutu, none is safe anymore.
Shida viongozi wa dini nao wameamua kupick sides. Hatari sana. Hii nchi uchawa uchawa tu but wana nafasi pekee katika kutatua hili sualaNahisi ile "NO REFORM NO ELECTION" ikatokea kweli kwa haya yanayoendelea, viongozi wa Dini kama watasimama na wanachi litafanikiwa kwa 100%
Yeye Magufuli alikuwa na unafuu gani sasa? Si ndo alianzisha haya. He is to blame 100%.Mlisema Magufuli ni DIKTETA.
Wacha mnyooshwe.