Aisee!!!
akijiuzulu nani atakuwa anamsifia kikwete?
aiseeeeee
Tatizo siyo 5% tolerance, tatizo ni barabara hafifu zilojengwa chini ya viwango kwa ushirikiano haramu kati ya mafisadi na makandarasi.
GT wa JF majanga tu, badala ya kudai kila mtu afuate sheria wao wanashabikia watu waruhusiwe kuvunja sheria. Kuna baadhi ya maeneo hata hiyo rami wahaijui, lakn maeneo mengine barabara zinafumuliwa kila baada ya miaka mitatu badala ya miaka 13 normal life span ya barabara ya rami. Kwa mtu aliyewahi kuendesha barabara ya chalinze Ruvu atakubaliana na magufuli kuzuia magari yasibebe mzigo kupita viwango vilivyopendekezwa..
Umemaliza mjadala!Ndiyo ukweli wenyewe!!!Mkuu hakuna anayependa kuvunja sheria lakini kuna tatizo kwenye hizo mizani. Ukipima kibaha uzito utapata tofauti na Mikese wakati mzigo uko kwenye container ambalo liko sealed. Sasa hiyo 5% ilikuwa ina ondoa hili swala la variation toka mizani moja mpaka nyingine. Halafu swala la barabara sio kwamba magari yanaharibu tuangalie na wajenzi wanaojenga je wanajenga kwa kiwango.Nakumbuka barabara ya chalinze -segera ilijengwa na Kapico mwaka 1984-89 iliweza kudumu mpaka 2010 wakapewa wachina ambao waliondoa ile ya Kapico nakuweka yao ambapo ilikuwa hata kabla hawajamaliza walikuwa wanaweka viraka kwa ambae anakumbukumbu anaweza kuchangia zaidi, maana hii barabara sasa sio kama ilivyokuwa hapo nyuma kwa maana ya viwango.
You have nailed it, brother! The guy thinks him alone can change the country. Him alone is the smartest. Him alone can translate the laws. Hajui kuwa uongozi unahitaji hekima zaidi kukiko kutafsiri sheria. Bomoabomoa aliendelea nayo ingawa alipingwa na Pinda na JK. Anatakiwa atimuliwe sasa.Magufuli has a metal block!! anafikiri uchumi wa nchi unajengwa na barabara nzuri tu zisizokuwa na vyombo vya usafiri!? Mara nyingi anakuwa na nia nzuri lakini top - down approach yake is very very detrimental to our national well being!
And he thinks he can develop Tanzania single handedly; Huyu JOHN POMBE"KALI" MAGUFULI has outlived his shelf life; its time for him to give way!
Barabara zenyewe anajenga sub standard kwa sababu ya 10%; the man can not listen to logic; too opinionated! hivi huyu Magufuli ni animist, a sadist, a chauvanist?! kwa nini hawezi kuzungumza na na binadamu wenzake akawasilikiza; wakamsikiliza tukapata muafaka?! kwa nini hajifunzi kutoka kwa Boss wake JK; mbona JK is more accomodating; more tolerant?! nani mkubwa baina ya JK na Magufuli!!????????????????; kwani yeye ndiye mwenye uchungu na nchi hii peke yake kuliko Rais?!
kwenye swala la barabara na bomoa bomoa zake aliaambiwa na JK na PM hadharani aache ubabe hakusikia!
what is wrong with this man!? this man needs psychiatric help probably!! msaidieni jamani!!
John Magufuli Tanzania sio yako peke yako; utaiacha. wisen up!
Adieu John Pombe Magufuli; God speed!