Pinda afuta amri ya Waziri Magufuli

Pinda afuta amri ya Waziri Magufuli

Ni wazi kuwa Magufuli ni mkurupukaji tu na kauli zake za kidhalilishaji, safari hii amekutana na watu wasio na njaa kama yeye, alidhani hawa ni sawa na wale aliowaambia wapige mbizi?


Matokeo yake sasa yeye ndo kapiga mbizi kwenye kokoto...
 
Tanzania hatawahi kuwa na waziri mkuu inept na bogus kama Mizengo Pinda.

Acheni kushabikia bora utawala kutoka kwa mizengo Pinda ili mpate madhaifu ya kisiasa kwenye majukwaa ya kisiasa wakati hayana faida kwa maendeleo ya nchi na wananchi wake.

Tanzania ya leo inahitaji viongozi na watawala kama Magufuli (dikteta mrahimu) na siyo kiongozi na mtawala anayelalamika lalamika huku akipokea milioni 26+ kila mwezi.

Hivi huyu Mizengo Pinda kuna positive legacy gani ataacha baada ya 2015+
Sidhani kama uko serious na kuwa tunahitaji dikteta katika karne hii. Hata hivyo hatafanikiwa kutawala. Pia nafikiri ni vizuri tuwafahamu vyema viongozi hawa. Tuangalie maamuzi yao waliyokwisha fanya na matokeo yake. Mh Magufuri maamuzi yake mengi yamekuwa yakiigarimu sana serkali hasa pale waathirika wanapokwenda mahakamani.
 
Kauli za magufuli zinakosa chembe ya unyenyekevu, busara na hadhi ya madaraka ya waziri mbele ya wananchi wake, wadau wakubwa wa sekta anayoisimamia! Niliona anavyojitutumua na kudharau kabisa sekta ya usafirishaji hususani maroli ati wakayapaki jikoni!!!! Lugha ya dharau hii. Lakini pia tusisahau kuwa serikali hiyo hiyo ndiyo iliyoua hub mhimu kwa usafirishaji bulk cargo yaaani reli! Kwa wachumi watakubaliana kuwa Reli na bandari ndiyo figo na mioyo ya uchumi wa nchi lakini leo mchango wa reli kwenye transpotation ni kijiko cha chai kwenye ndoo ya lita 20! Ndiyo sababu maroli yamechukua nafasi, sasa jeuri na kauli zile laZima zikutane na watu kama Pinda wazipindue!!!!
 
Kama ilivyotarajiwa, Serikali imesalimu amri! Sheria imepindwa, na sasa wenye malori ruksa kuendelea kuharibu barabara.

Juzi niliyasema hapa Jukwaani kuwa nitashangaa kama Pinda ataunga mkono msimamo wa Magufuli.

Huu ndiyo wakati mzuri kwa mtu kama Magufuli kujiuzulu maana kila anapojaribu kuafuata sheria, anapigwa nyundo ya utosi.

dah hii nchi ina vioja balaa
 
Kumwaga chozi bungeni kwa kuwahurumia Albino !
Kwa hiyo hizo chozi ndiyo ziliondoa matatizo waliyokuwa wanakutana nayo usiku na mchana?.

Kiongozi na mtawala mzuri ni yule anayepatwa na huruma na baada ya kupatwa huruma huwa anatenda.

Tanzania need leader to feel out the situation and take positive act not cry
 
Sidhani kama uko serious na kuwa tunahitaji dikteta katika karne hii. Hata hivyo hatafanikiwa kutawala. Pia nafikiri ni vizuri tuwafahamu vyema viongozi hawa. Tuangalie maamuzi yao waliyokwisha fanya na matokeo yake. Mh Magufuri maamuzi yake mengi yamekuwa yakiigarimu sana serkali hasa pale waathirika wanapokwenda mahakamani.
Ninakubaliana na maelezo yako lakini vile vile, hivi unategemea nini kama aina ya watetezi wa serikali mahakamani ndiyo hao ambayo hata hawakufaulu vizuri katika sheria na malipo yao serikalini ndiyo hivyo tena (kiduchu) na wanaenda mahakamani kupambana na aina ya mawakili kama kina Mh. Tindu Lissu waliolipwa mamilioni na wanategemea kupata bonus kama wakishinda kesi lakini kikubwa kabisa, mahakama zinanuka uozo wa rushwa.
 
mi sitii neno mpaka nimskie Maguful anasemaje! lkn mleta uzi mbona sioni chanzo cha habari?au nimesoma vbaya?
 
Matamko ya mawaziri yanayolenga uchumi wa nchi yawe yanapata baraka/kibari kutoka kwa
baraza la mawaziri.

Ni vema pia Mh. Rais kupitia kwa katibu mkuu kiongozi akatoa angalau
mwongozo mahsusi wa namna ambayo mawaziri hawataweza kuingilia majukumu mengine
yenye maslahi mapana ya nchi bila kibari maalumu cha Baraza la mawazili.

Kama hii haitatiliwa mahanani ni wazi kabisa migongano ya kiutendaji miongoni
mwa mawaziri itakuwa mingi na hivyo kushusha hadhi na heshima ya serikali
kwa watu.

Mkuu nadhani umefika wakati kwa kauli nyeti kama hizi zinazo tolewa na hawa mawaziri kupata ruhusa ya Katibu Mkuu Kiongozi. Ofisi ya Katibu Mkuu Kiongozi inatakiwa kurudishiwa hadhi yake kama zamani kuondoa tatizo la mawaziri kuropoka hovyo na kuharibu image ya Serikali.
 
Jackton , Maguhfuli ni mnafiki hawezi hata kuwaza kujiuzuru hata sekunde moja .Kama huamini you just wait and see .Anapenda madaraka sana hawezi kama huamini ngojea uone

akijiuzulu nani atakuwa anamsifia kikwete?
 
Hata huyo Magufuri sio mtu mzuri km ambavyo watu waliowengi wanavyofikilia ni mpuuzi sn.

Hivi huyu si ndio aliuza nyumba za serekali na sasa watumishi wanapangiwa hotelini?
 
Waziri mkuu mh Mizengo Peter ameamuru wizara ya ujenzi kuruhusu magari ya mizigo kuendelea na mpango wa zamani ili kunusuru uchumi wa nchi baada ya Wamiliki wa malori kugoma kwa kile kinachodaiwa ni kupinga amri ya Waziri wa ujenzi John Pombe Magufuli ya kutaka wawe wanalipa tozo la 5% ya mzigo unaozidi.

Akiongea na waandishi wa habari mh Pinda ameagiza wizara ya ujenzi kuruhusu magari ya mizigo kuendelea na utaratibu wa zamani kabla ya Mgomo na baada ya mwezi mmoja wataunda tume itakayo washirikisha Wadau wote ili kupata suluhu ya kudumu bila kuleta madhara.

Source;ITV HABARI
 
Niliwahi kusikia haya malori yana 'wenyewe'. Na kweli nimeamini yana wenyewe!
 
Huyu Magufuli hana lolote kazi kukunja kamdomo kama beberu aliyenusa mbunye ya mbuzi jike. Ni mla rushwa kama mla rushwa mwingine tu. Hivi ile ishu ya kumuuzia nyumba ya serikali kimada wake kwa bei ya banda la kuku pale Ubungo iliishia wapi vile?
 
Huyu Magufuli hana lolote kazi kukunja kamdomo kama beberu aliyenusa mbunye ya mbuzi jike. Ni mla rushwa kama mla rushwa mwingine tu. Hivi ile ishu ya kumuuzia nyumba ya serikali kimada wake kwa bei ya banda la kuku pale Ubungo iliishia wapi vile?

Magufuli ni Buldoza tu hana lolote

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Kama ilivyotarajiwa, Serikali imesalimu amri! Sheria imepindwa, na sasa wenye malori ruksa kuendelea kuharibu barabara.

Juzi niliyasema hapa Jukwaani kuwa nitashangaa kama Pinda ataunga mkono msimamo wa Magufuli.

Huu ndiyo wakati mzuri kwa mtu kama Magufuli kujiuzulu maana kila anapojaribu kuafuata sheria, anapigwa nyundo ya utosi.

Kwa sisi tulio kwenye hiyo industry tunajua kinachoharibu barabara si malori, bli viwango duni vya wakandarasi wanaopewa tenda za kujenga barabara pamoja na matuta wanayoweka kwenye barabara kila kukicha!
 
Back
Top Bottom