Pinda afuta amri ya Waziri Magufuli

Pinda afuta amri ya Waziri Magufuli

Kama ilivyotarajiwa, Serikali imesalimu amri! Sheria imepindwa, na sasa wenye malori ruksa kuendelea kuharibu barabara. Juzi niliyasema hapa Jukwaani kuwa nitashangaa kama Pinda ataunga mkono msimamo wa Magufuli. Huu ndiyo wakati mzuri kwa mtu kama Magufuli kujiuzulu maana kila anapojaribu kuafuata sheria, anapigwa nyundo ya utosi.

Hiyo ndiyo kazi ya nyundo iliyoko kwenye bendera ya CCM inagonga za utosini halafu jembe linachimba na kufukia.
 
Masisiem ni sawa na ukoo wa panya tu magufuli anataka kujifanya mwema eti ana uchungu na kodi ya mwananchi kwa ujenzi wa barabara analeta sheria zake za vichochoroni,ki ukweli sekta anayosimamia barabara zinajengwa chini ya kiwango ndio maana anaogopa kuumbuka,ile ya kilwa road ni malori gani yalipita?
Rwanda unapakia mzigo mpaka tani 100 hakuna barabara hata iliyo crack!!Aseme tu ukweli hizi 10% wanazopiga kwenye kupeana tenda ndio maana wanatengeneza barabara za kichina(fake) halafu anataka kuwin simpath ya raia wanyonge wa nchi hii!!!
Pinda nae kilaza tu kuingilia amri za wenzake hivi yale mashangingi siku hizi yameacha kununuliwa ama?
Shame on them....

Magufululi anasaka urais kama wengine wengi. Ameanza kwa mguu wa kushoto. Too bad.
 
magufuli mwizi sana basi tu watu hawajui...anapiga deal balaa kwenye mikataba ya barabara

Anayelia sana kwenye msiba ndie mchawi makufuli kulilia uharibifu wa barabara anajua wanapiga pesa barabara zinajengwa chini ya kiwango hv kwani yeye ni waziri wa barabara tuuuuu mbona magorofa yanaua watu kibao hatumsikii aking'aka? Wezi bhana
 
masikini sie watumiaji wa barabara za mandela na morogoro tulikuwa tunasafiri haraka malori wakati yamegoma sasa hivi taabu imerudi tena,serikali ya ccm imeua reli zetu ili malori yao yafanye biashara ili barabara za kichina zichakae haraka wapige tena hela
 
barabara za highways zilizojengwa kwa kiwango cha kimataifa haziwezi kuharibiwa kwa uzito uliozidi 5% ya mzigo halali.makufuli anaogopa kuaibika kwa anachokifahamu,iwe iweje tusubiri 2016 ndipo tutajua mbivu na mbichi,tutajutia kujenga barabara za kichina,kubomoa hatutaweza,kukarabati hatutaweza.ni afadhali tuimarishe reli, ya uhuru,ya kati ,ya mwanza, ya kaskazini na tujenge ya kusini
tujenge barabara nyingi za changarawe ni rahisi kuzikarabati na chache za standadi za lam
i
 
Makufuli anampa waziri mkuu wakati mgumu sana.kila wakati kuamulia magomvi tu.nyumba za moro road ilibidi aingilie kati,na hili nalo pia.Huyu waziri kwa nini hajiuzulu?waziri gani huyu asiyetaka kufuata sheria?halafu bado mnamsifia eti anafaa urais!ukali sawa lakini unapokuwa mkali hakikisha uko sahihi kwa unachosimamia.ukimpiga mtoto kwa kosa lisilokuwepo atakuona shetani na kukuchukia.tuache mihemko na sifa.tusimamie sheria kwani hawa tunaowaongoza ni watu sio mawe.narudia tena Makufuli hafai kuwa kiongozi kwa sababu ni "Mr Misifa".ukipenda sifa utafanya lolote hata baya ilimradi upigiwe makofi!pole serikali.ndio watendaji wenu hao!
 
Magufuli alisahau kuwa biashara ya usafiri wa Malori una wenyewe?

Kama Magufuli alikurupuka bila shaka Pinda kamkumbusha kwa vitendo zaidi

Hapo ngoma ni droo
 
Magufuli ni moja ya binadamu wanaopenda sifa hana mfano! Yaani anapend kuwaonyesha watui ambao anaushindani nao kuwa na yeye anaweza kufanya jambo kumkomoa! Serikali yake iyo imemtabika..... Hana nidhamu ya kazi ya kiherehere
 
Iwe Magufuli kaamua vile au Pinda kaamua hivi...mwisho wa siku sisi wenye fikra pevu tunaelewa kwamba Serikali ya Chama cha Mapinduzi ni DHAIFU.

Kati ya Pinda na Magufuli kuna mmoja amefanya maamuzi kwa hofu na wala sio matakwa ya Sheria zilizopitishwa kusimamia utunzwaji wa barabara.
 
Hapa Magufuli kagusa pabaya....unapoongelea malori unasema Riziwan...ndo mana best yake Davis Mosha leo ITV kasema malori yao wameambiwa wayafungie ndani na Magufuri....lakn ye kasema watayafungia jikoni kbsa na chakula watayapikia,na kuwa wao.hawana njaa....hii vita si ndogo,inawatu nyuma yake
 
Tanzania hatawahi kuwa na waziri mkuu inept na bogus kama Mizengo Pinda.

Acheni kushabikia bora utawala kutoka kwa mizengo Pinda ili mpate madhaifu ya kisiasa kwenye majukwaa ya kisiasa wakati hayana faida kwa maendeleo ya nchi na wananchi wake.

Tanzania ya leo inahitaji viongozi na watawala kama Magufuli (dikteta mrahimu) na siyo kiongozi na mtawala anayelalamika lalamika huku akipokea milioni 26+ kila mwezi.

Hivi huyu Mizengo Pinda kuna positive legacy gani ataacha baada ya 2015+
 
Hapa Magufuli kagusa pabaya....unapoongelea malori unasema Riziwan...ndo mana best yake Davis Mosha leo ITV kasema malori yao wameambiwa wayafungie ndani na Magufuri....lakn ye kasema watayafungia jikoni kbsa na chakula watayapikia,na kuwa wao.hawana njaa....hii vita si ndogo,inawatu nyuma yake

precisely mkuu barafu.

halafu sijamsikia tena Mwakyembe baada ya lile sakata la akina Masogange na sembe kuonekana sio tatizo huko kwa Zuma, kadri tunavyoendelea mbele wale wote wanaoamini wana meno ya kuing'ata serikali ya CCM wakiwa ndani ya CCM watashtukia wameachwa vibogoyo kabla ya kinyang'anyiro rasmi cha uraisi 2015

tusubiri tuone
 
Uamuzi wa waziri Magufuli ulikuwa ni wa kujitafutia sifa za kijinga kwa gharama za kuhujumu uchumi wa nchi.

Kwa taarifa yenu weigh bridges za Tanroads zina variations za ajabu. Unakuta transporter anapima mzigo mzani wa Kibaha anapata readings X, akipima mzigo huo huo Chalinze bila kuongeza hata kilo moja anapata readings Y, akipima mzani wa Msata anapata readings Z!

Hili ninalisema kwa uhakika kwakuwa nimepata ku deal nao hao watu wa weigh briges (Tanroads). Kwahiyo transporters kutolipia hiyo variation ya 5% ilikuwa ni sawa kabisa.

Ni kweli kabisa hizo mizani hazifanyiwi calibration za mara kwa mara
Pia inachangiwa na matuta ya barabarani maana kinachopimwa ni mgandamizo kwny tairi (pressure). km vile vituta vidogo vidogo ndio vichafu sana vinasababisha mizigo kuhami(reposition) hivyo inawabidi upange upya mzigo. Bila shaka ulishasafiri na mabasi wakifika kwny mizani wanaomba abiria warudi nyuma ya gari etc hii ni kubalance weight per axle
 
Kama ilivyotarajiwa, Serikali imesalimu amri! Sheria imepindwa, na sasa wenye malori ruksa kuendelea kuharibu barabara.

Juzi niliyasema hapa Jukwaani kuwa nitashangaa kama Pinda ataunga mkono msimamo wa Magufuli.

Huu ndiyo wakati mzuri kwa mtu kama Magufuli kujiuzulu maana kila anapojaribu kuafuata sheria, anapigwa nyundo ya utosi.

ndugu yangu hujui nchi hii wewe-wenye malory ndio wenye serikali na ndio wanasimamia sheria
 
magufuli mwizi sana basi tu watu hawajui...anapiga deal balaa kwenye mikataba ya barabara
Huu ndio uzandiki!tupe ushahidi!Mimi sipendi tabia ya majungu kama haya kwani wapo wajinga wengi wanaoamini kauli rahisi rahisi kama hii.Wewe unayejua tupe ushahidi


Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
Back
Top Bottom