PICHA: Mapokezi ya Prof Lipumba; Afande sele atumbuiza

PICHA: Mapokezi ya Prof Lipumba; Afande sele atumbuiza

Idadi kubwa namnahii inaonyesha wananchi wanashida sana ya mabadiliko, ila tatizo hakuna chama chenye nia ya dhati katika kulifikia lengo hili, vyama vyote vimejaa ubinafsi, ukanda, majungu, unafiki wa kutenda wasiyoyaamini, n.k.
 
mafuso yametumika sana, subirini malalamiko wakati wa kurudi charambe, kawe, kizuiani . . . .
 
Kwanza kabisa, hakupata ile nafasi kama KAFU representative
Pili ile kazi haihusiani na KAFU
Tatu tuna watanzania wengi sana wenye nafasi ZA juu sana duniani kama tungeamua kufunga airport basi tungefunga sana tu
NNe, ni dalili tosha kwamba kafu hawana hero wala anything to cheer up hadi wampokee consultant wa international agencies namna ile

Sijui sasa akirudi mama Migiro itakuaje.... maana angekua kafu wangefunga hata mwzi mzima kumsubiri

BTW, HONGERA PROF LIPUMBA.... GOOD JOB

wana CUf wote ni ndugu. Wana CUF ni ndugu katika imani..sifa ya Lipumba ni sifa ya ndugu wote katika imani.
 
CUF si taasisi, ni asasi!!! Hapa si kwamba mwanzilishi anarudi, ni mwenyekiti asiye na nguvu kuliko Katibu wa Chama. Sijui maana ya hii mapokezi, I see something behind the curtain!! Cruel propagandist stunt!!!
 
Mimi niwaulize hawa jamaa wawili, Maranduhussein na mwenzie anayejiita Democratic. Hivi kinachowasumbua ni nini? Hii mbegu ya Udini ni Shehe au Mchungaji gani aliyeipanda kwenye vichwa vyenu? Maana sikutarajia kama katika karne hii bado kuna Vijana wenye mawazo mgando kama nyie. Prof. ni mtaalam wa Uchumi, na katika bango la matangazo haitaelezwa kama kuna ziara ya Msikitini. Nyie mmeipata wapi?
Nawe bwana Marandu, huo Upadre wa Dr. Slaa umetoka wapi? Sijui tunataka Mungu atupe kitu gani ili Watanzania turidhike. Ametupatia majasiri wa uchumi na kukemea ufisadi, sisi badala ya kuwaunga mkono, tunawahukumu kwa kutumia rungu la udini. Hivi una faida gani kuitwa Mkristo, au Muislam, wakati huo huo unalala na njaa kutokana na ugumu wa maisha? NI WAKATI MUAFAKA KWA WATANZANIA KUWA MACHO NA WANAOPANDA MBEGU ZA UDINI KATIKA TAIFA LETU. NA WALAANIWE!:scared:
 
dkt slaa yupo uwanja wa jk avishwa tsht ya cuf. Hadi slaa amefika sijui vilaza mnasemaje
 
Idadi kubwa namnahii inaonyesha wananchi wanashida sana ya mabadiliko, ila tatizo hakuna chama chenye nia ya dhati katika kulifikia lengo hili, vyama vyote vimejaa ubinafsi, ukanda, majungu, unafiki wa kutenda wasiyoyaamini, n.k.
CHADEMA ipo inaweza kuwapa watu wanachotaka ila mashaka na wasiwasi na kuwaelezea wananchi mambo ya viini macho kunaleta shida
 
karibu home professor, naona CUF wanatumia ujio wako kujaribu kujifufua kisiasa ... hama huko prof.
 
Magari yamekodishwa kubeba wafuasi, tujiulize nini maana yake? Watanzania wenzangu lazima tuziangalie siasa zetu kwa jicho la kiudadasi zaidi kwani nchi inaangamia sisi tunaendekeza siasa za kiitikadi. Tutafakari ni jinsi gani huyu mchwa anayetafuna nchi yetu kwa kupitia wakala wake CCM tutamuuondoaje.
 
Watanzania Udini utatumaliza. Hivi tunafaidika nini kuwahukumu wengine kwa kutumia rungu la Udini? Mi nawashauri wananchi wenzangu, tujibidishe kwenye masuala yenye maslahi kwa taifa letu. Hivi kusema Prof. Lipumba ni Muislam, au chama chake ni cha Kiislam, na Kusema Dr. Slaa ni padre, na chama chake ni cha kanisa itatusaidia nini katika ukombozi wa taifa letu? Mi naamini wana JF ni critical Thinkers, na ni Agents wa mabadiliko popote walipo. Ninapomwona mwana JF analeta udini kwenye masuala nyeti kama haya ya ukombozi, nakuwa na wasi wasi na harakati za mwana JF huyo.
Tuna changamoto nyingi zinalikabili taifa, kama Ufisadi, Migomo ya kada mbali mbali, kudorora kwa elimu, Mfumuko wa bei, Mauaji ya raia wasio na hatia, mabadiliko ya tabia nchi, mabadiliko ya katiba n.k. Haya ndo mambo ambayo kama Critical Thinkers tunatakiwa tuyajadili, na siyo kujadili udaku wa udini.
Prof. Lipumba ni mtu muhimu kwa maendeleo ya Uchumi wetu Tanzania. Dr. Slaa ni mtu muhimu kwa kukomesha ufisadi na uonevu katika Taifa letu. Wapo na wengine wengi ambao ni muhimu katika mustakabali wa nchi yetu.
Nawaomba wana JF tubadilike. Hii tabia ya kupost threads na michango yenye kuleta udini ikome kuanzia leo. Tukumbuke kuwa JF imebeba dhamana ya watanzania milion 45, na tunapojadili, tunasaidiana ktk kufungua uwezo wa wenzetu kuona mbali. Mi nakiri kuwa JF imenisaidia sana katika nyanja zote. Sasa leo kama Intellectuals tukianza kujadili mambo ya udini, tutakuwa na tofauti gani na wale wazee kule vijijini, ambao kila siku Masheikh na wachungaji wanawahubiria masuala ya udini?
TU BA DI LI KE
 
Back
Top Bottom