PICHA: Mapokezi ya Prof Lipumba; Afande sele atumbuiza

PICHA: Mapokezi ya Prof Lipumba; Afande sele atumbuiza

Hukumbuki wangenga walisema palipo na miti mingi hakuna wajenzi? Kama umewahi kumwona Fundi uashi ana nyumba yake nzuri ujue sio fundi mzuri sana. Vile vile Mafundi seremala wengi hawana fernichers nzuri majumbani mwao. Umeshamwona fundi mshona nguo anavaa nguo bomba? Ukimwona basi huyo ni msimamizi tu sio fundi cherehani. Je, Umeona wapi Askofu watoto wake wakawa na tabia nzuri sana? Ulizia kama utakuta watoto wengi wa walimu wana akili sana. Only the exceptions which however, are very few!!!!

Tanzania imelaaniwa laana ambayo kina Mwakasege wanapigia kelele kila siku ili kuikemea ishindwe na kulegea ktk JINA KUBWA KABISA la YESU KRISTO, lakini laana hiyo haitoki kirahisi sababu wanaowazunguka katika maombi hayo nao wametingwa na dhambi kibao hata zinawasuta wakati wa maombi na hatimaye maombi yanazuiwa kufika JUU mbele ya Muumba, Kanchi katajiri sana lakini kananuka umaskini sababu wapo watu wanatambika sana kujilimbikizia utajiri kwa kuweka misukule kwenye ofisi zao, vitega uchumi vyao, uongozi wao......hata wengine huua watoto wao ili watajirike upesi lakini hawadumu sana, wenzao wanaobaki wala hawaoni hayo maana shetani anawasahaulisha. Hii ni vita ya kiroho. Bila kujali dini gani ni lazima watanzania wote tuamke, tutubu na kutakasika na ndipo tumwombe Mungu atuonee huruma. Hatupigani lakini nchi zinazopigana zinapaa kiuchumi. Sisi tunawaita wageni waje wale, wanye waondoke na kila wanachokitaka kutoka kwetu, nasi wanaturushia sumni kama vile makonda wanavyowafanyia wapigadebe, halafu tunafuraaaaaahi ajabu. Kama sio laana ni nini hiyo. Unaweza kuiona vizuri Tanzania ukitoka nje kidogo tu, itazame kutoka kule ndo utajua laaana hapa ndio amri ya kila siku tunaitumikia.

Aaghrrrr!!!

Message sent and delivered, I am not sure it is read. kila munu abena kwabo. Tusali sana sio mchezo, tena kwa kumaanisha.


Umeongea vema.
Laana ya nchi hii ina mizizi mirefu sana.
Kama Mungu alivosema ktk kitabu cha mwanzo,
Tusipotubu sasa, atapatiliza maovu yetu hadi kizazi cha tatu na cha nne.

Ee Mwenyezi Mungu,
Uturehemu na Laana ya nchi yetu.
 
wameenda kuushangaa uprof. wa uchumi wakidhani matatizo yatawaishia kwa kumuona lipulipu . . . . . . . . . .
 
Re: vyombo vya habari visipo yapa mapokezi ya lipumba kipaumbele kunajambo hapo
Mbona waanza kulalamika mapema? Kama kawaida yenu msio makafiri, mnapenda sana ulalamishi. Subiri habari za saa 2.00 usiku zipite kwanza, walau utakuwa na hoja. Hata hivyo, kama hakuna mwandishi aliyeenda airport, sasa habari wataitoa wapi? Subiri kwanza ustaadh
 
Watanzania Udini utatumaliza. Hivi tunafaidika nini kuwahukumu wengine kwa kutumia rungu la Udini? Mi nawashauri wananchi wenzangu, tujibidishe kwenye masuala yenye maslahi kwa taifa letu. Hivi kusema Prof. Lipumba ni Muislam, au chama chake ni cha Kiislam, na Kusema Dr. Slaa ni padre, na chama chake ni cha kanisa itatusaidia nini katika ukombozi wa taifa letu? Mi naamini wana JF ni critical Thinkers, na ni Agents wa mabadiliko popote walipo. Ninapomwona mwana JF analeta udini kwenye masuala nyeti kama haya ya ukombozi, nakuwa na wasi wasi na harakati za mwana JF huyo.
Tuna changamoto nyingi zinalikabili taifa, kama Ufisadi, Migomo ya kada mbali mbali, kudorora kwa elimu, Mfumuko wa bei, Mauaji ya raia wasio na hatia, mabadiliko ya tabia nchi, mabadiliko ya katiba n.k. Haya ndo mambo ambayo kama Critical Thinkers tunatakiwa tuyajadili, na siyo kujadili udaku wa udini.
Prof. Lipumba ni mtu muhimu kwa maendeleo ya Uchumi wetu Tanzania. Dr. Slaa ni mtu muhimu kwa kukomesha ufisadi na uonevu katika Taifa letu. Wapo na wengine wengi ambao ni muhimu katika mustakabali wa nchi yetu.
Nawaomba wana JF tubadilike. Hii tabia ya kupost threads na michango yenye kuleta udini ikome kuanzia leo. Tukumbuke kuwa JF imebeba dhamana ya watanzania milion 45, na tunapojadili, tunasaidiana ktk kufungua uwezo wa wenzetu kuona mbali. Mi nakiri kuwa JF imenisaidia sana katika nyanja zote. Sasa leo kama Intellectuals tukianza kujadili mambo ya udini, tutakuwa na tofauti gani na wale wazee kule vijijini, ambao kila siku Masheikh na wachungaji wanawahubiria masuala ya udini?
TU BA DI LI KE
Wewe hujui ama unajifanya hujui (mdanganyifu). Ukristo unamanufaa kwa kila mtu, unatoa nafasi Sawa kwa kila mtu, Uislam una gawa jamii makundi 2 yaani sisi na wao na unahimiza usisi ushinde na kutawala. Kwa hiyo hata kama humu JF tutakubaliana kufunika kombe wanaharam apite haitasaidia chochote kupunguza usisi wa waislam, hili siyo Tatizo la Tanzania pekee ni la dunia na kama unafuatilia habari za kimataifa utakubaliana na mimi. Sitashangaa ikibainika kuwa hili suala la prof ni sehemu ya juhudi za kimataifa za Uislam kujipa ujiko kwenye mwendelezo wa ndoto zao za kutawala dunia. BTW, OIC ndo shirikisho lenye wajumbe wengi UN kuliko organisation ingine yoyote
 
Mbowe kalamba pesa za ruzuku kununulia nyumba dubai! Nyingine anazichapa Josephine kila mwezi! Halafu wajinga wanaambiwa wawaongezee! WTF!
 
Umeongea vema.
Laana ya nchi hii ina mizizi mirefu sana.
Kama Mungu alivosema ktk kitabu cha mwanzo,
Tusipotubu sasa, atapatiliza maovu yetu hadi kizazi cha tatu na cha nne.

Ee Mwenyezi Mungu,
Uturehemu na Laana ya nchi yetu.
Ilishasemwa humu JF kuwa laana ya nchi hii ilikuja baada ya kufunga ubalozi wa Israel na kulaani kile kilichobarikiwa na kubariki kile kilicholaaniwa hivyo tukajiweka kundi moja pamoja na gaza, somalia, pakistan, afighanistan, kashmir, iran, ksa, bokoharam, alqaida, alshaabab, taliban, hamas, hizbollar nk nk nk. Hii laana itatula hadi tutakapo pata akili za kutubu, vinginevyo tutawasalimia akina iddi amini dadah na osama bin laden
 
CUF bwana kweli ni CCM tupu!
Hata tabia ya kubeba watu kwenye malori!

Na afande Sele kweli na akili zake amepewa nini hadi kwenda kwenye chama kichovu hivi!?
 
Mimi kubeba watu kwenye malori hakunikeri kama hao wanaobebwa ni wanachama chama husika, na wanabebwa kwa shughuli za chama na si kwa shughuli ya mtu binafsi ndani ya chama!!
 
Back
Top Bottom