PICHA: Mapokezi ya Prof Lipumba; Afande sele atumbuiza

PICHA: Mapokezi ya Prof Lipumba; Afande sele atumbuiza

Wenye roho mbaya mezeni wmbe mjifie! Profesa wa ukweli anatua Bongo!
Kwani Lipumba kwake wapi? Si hapa hapa?
Sasa nani anayeona wivu mtu kutoka safari ya kikazi?
Kwa kawaida, mtu akitoka safari ya kikazi huwa anakuwa amemisiwa zaidi na mkewe sasa nyie sijui vipi! Mmemmisi lipumba kuliko mkewe?
 
kipi hasa cha muhimu alichofanya hadi apate mapokezi ya nguvu ivyo!!au ni yale mambo ya wapambe waliokosa kazi na wao wanataka mgao kutoka kwa jamaa kwenye fungu alilochuma huko ughaibuni.
 
uwanja wa ndege.jpg
afande sele.jpg
SHABIKI WA CUF.jpg
 

Attachments

  • WATU WENGI CUF.jpg
    WATU WENGI CUF.jpg
    323.6 KB · Views: 2,100
:cool2: Siku kadhaa zilizopita tuliambiwa Askofu kakobe anarejea kutoka korea na nchi za mashariki ya mbali, wananchi wa kundi lake walijitoza kwenda kumpokea.

Lipumba naye anatoka kuhemea wanakafu mnatakiwa kwenda kumpokea,

sasa sijui kuna uwiano gani kati ya kurudi lipumba na wanaCUF kwenda kumpokea, alivyoondoka aliaagwa? ama ndiyo kATIKA KUPIMA? CUF mmechemsha Lipumba hakuwa marekani kwa shughuli za chama ila kujikimu yeye na familia yake.
nendeni uwanja wa taifa mkaone mechi ya Simba na Toto angalau mkashushe stress za kufiwa na chama chenu mlichikipenda na sasa imebaki kaburi na mashada.
Asiyejua maana haambiwi maana haya kwa heri labda matafute mataji mpya lakini huu umekata.
tupo uwanja wandege na subiri utaipata habari yake sikwambii uwanja wa jk wandege hapatoshi
 
kiumbe hai chochote kinapokaribia kukata roho huwa kinahangaika sana.cuf walikua wapi miaka yote wakiwa hai kurusha live matukio yao leo wamesambaratika ndo wanajaribu kutuonyesha kuwa wapo hai......hawa ndo sawa na wale ndugu zetu mtu akiwa anaumwa hawamsaidii ila akifa wanamsafirisha kwa ndege.!!!
 
Kwani Lipumba kwake wapi? Si hapa hapa?
Sasa nani anayeona wivu mtu kutoka safari ya kikazi?
Kwa kawaida, mtu akitoka safari ya kikazi huwa anakuwa amemisiwa zaidi na mkewe sasa nyie sijui vipi! Mmemmisi lipumba kuliko mkewe?

Biri nasikia jamaa hana mke bhana...yawezekana hawa wanaompokea ndo wanatafuta hiyo nafasi mie nawatia moyo wakazane wanaweza bahatika.
 
wivu utawaponza wenye chuki binafsi uwanja wa jk hapatoshi watu na magari mafuso costa zimefura hata sehemu za kupaki hakuna hapa uwanjani haijapata tokea huyu ni mandela achana nae
 
CCM, Ze Comedy.
CUF, Afande Sele.
CHADEMA, Nguvu ya Umma yenyewe inajileta
 
thank alot mkuu, it true kunaonekana kuna mwitikio, do u think all are CUF followers au ni normal tanzanians appreciaters of hat lipumba has been doing in Usa, endelea kutujuza maana tuko mbali wengine.
 
Biri nasikia jamaa hana mke bhana...yawezekana hawa wanaompokea ndo wanatafuta hiyo nafasi mie nawatia moyo wakazane wanaweza bahatika.
anamke nawatoto wakubwa ambao sasa wako ulaya. Mtoto wake awezekana kuja tabora kugombea ubunge
 
MS, napendekeza akaswali kwanza and then akale tende,harua...
 
Star tv sasa imekua tv ya taifa Mungu awabariki,
namkumbuka Tido mzalendo wa nchi hii, mchakato majimboni ulimwondoa kazini, from TVT to TBC, tutakukumbuka ndugu yetu.

Ndo kawaida ya Tz yetu ukishapenda kutenda haki na maendeleo
 
Back
Top Bottom