Uchaguzi 2020 Peter Msigwa akosa watu wa kumfanyia kampeni na kumnadi amuomba binti yake wa Kwanza amnadi kwenye mkutano wa Kampeni Iringa

mdudu

JF-Expert Member
Feb 6, 2014
2,997
2,000
Tumeona ju
Sijaona kipya hapo, kwa hiyo Kikwete asimnadi Ridhiwan ? Au mzee mwinyi asimnadi kijana wake ?

Mbona mnawehuka mapema hivi
Tumeona juzi Kikwete akimunadi mke wake.
 

tweenty4seven

JF-Expert Member
Sep 21, 2013
11,012
2,000
Peter Msigwa akosa watu wa kumfanyia kampeni na kumnadi amuomba binti yake wa Kwanza amnadi kwenye mkutano wa Kampeni Iringa aliouandaa

Hapa akimwita binti yake kuwa njoo uninadi kwa wapiga kura

Wewe huko bukoba wamemzomea meko kwa ahadi zake hewa,kaamrisha wakamatwe walimwambia kura hawampi.
Mwaka huu mtazaa bundi
 

Kiongozi mkuu2020

JF-Expert Member
Aug 8, 2020
628
500
Peter Msigwa akosa watu wa kumfanyia kampeni na kumnadi amuomba binti yake wa Kwanza amnadi kwenye mkutano wa Kampeni Iringa aliouandaa

Hapa akimwita binti yake kuwa njoo uninadi kwa wapiga kura

Ameona hakana mvuto wakupendwa na mamen, baba yake ameamua akatafutie soko kwa namna hiyo.
 

Ciril

JF-Expert Member
Jan 10, 2011
8,174
2,000
Huyo binti kaolewa? isije kuwa anampandisha jukwaani watu muone sababu anamuona anamdodea.Haolewi.
Mkuu wewe sema tu umeona wivu kwa Mh Msigwa kuungwa mkono na Wananchi kama inavyo onekana,Watoto wake umewasikia cheche zao na wana jitambua hiyo kwako ni tabu ndio maana unajitahidi kuhamisha Magoli kwa kuhis Bwana Msigwa amekosa Watu wa kumnadi.
 

Ciril

JF-Expert Member
Jan 10, 2011
8,174
2,000
Kwani Msigwa ni mmarekani? Msigwa ni mkinga
Kwa hiyo akiwa Mkinga anakuwa amepoteza Haki ya kuombewa kura na Mwanae sio !?.Punguza ubaguzi sio mzuri ,Binadamu atabaki kuwa Binadamu haya mengine ya Ukabila ni kitambulisho tu flani lakini haiondoi ile Hali ya Binadamu.
 

Ciril

JF-Expert Member
Jan 10, 2011
8,174
2,000
Kageuza mkutano wa kunadi binti yake badala ya kunadi sera!!!
Hiyo sasa nitabia yako mbaya ya ukicheche kwa kufikiri Watu wote wana fikiri kama wewe ,umeshindwa hata kuelewa alicho sema huyo Binti umebaki kumeza Mate kama Mafis
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom