Uchaguzi 2020 Peter Msigwa akosa watu wa kumfanyia kampeni na kumnadi amuomba binti yake wa Kwanza amnadi kwenye mkutano wa Kampeni Iringa

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
49,028
2,000
Aisee mataga ndiyo maana Mzee Pombe amekataa proposal yenu ya kuwatumia kwenye kampeni zake kwasababu mko kama kuku aliyekatwa kichwa.

YEHODAYA huu ni ushuzi gani umeleta?
 

Kufa c mwiko

JF-Expert Member
May 26, 2013
586
250
Peter Msigwa akosa watu wa kumfanyia kampeni na kumnadi amuomba binti yake wa Kwanza amnadi kwenye mkutano wa Kampeni Iringa aliouandaa

Hapa akimwita binti yake kuwa njoo uninadi kwa wapiga kura

We jamaa kwa vyovyote ni mgumba!
 
Jun 8, 2018
31
125
Peter Msigwa akosa watu wa kumfanyia kampeni na kumnadi amuomba binti yake wa Kwanza amnadi kwenye mkutano wa Kampeni Iringa aliouandaa

Hapa akimwita binti yake kuwa njoo uninadi kwa wapiga kura

Unaonesha ni namna gani unamkubali Msigwa mpaka umeamua kumpigia kampeni. Bila shaka na Lissu unamkubali pia.
 

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Aug 8, 2015
15,074
2,000
Peter Msigwa akosa watu wa kumfanyia kampeni na kumnadi amuomba binti yake wa Kwanza amnadi kwenye mkutano wa Kampeni Iringa aliouandaa

Hapa akimwita binti yake kuwa njoo uninadi kwa wapiga kura

Huu ni mfano wa kuigwa, kwa kifupi hapo anamuandaa mtoto aje kuwa kiongozi kama yeye.

Sent from my SM-A515F using JamiiForums mobile app
 

Inanambo

JF-Expert Member
Jun 26, 2011
3,336
2,000
Yehodaya,
Umepotea, umeacha kumkampenia mgombea wa chama chako, umeacha kupinga hoja za CHADEMA, umeacha kumkosoa TAL, SASA unafanyia CHADEMA campaign! Angalia maboss zako wasione huu uzi, utaondolewa kwenye payroll!!
Natamani Binti yangu alelewe Vizuri hivi. Hongera Mchungaji hakika unaye Binti Jembeeeee👋👋👋👋
 

Bila bila

JF-Expert Member
Dec 20, 2016
10,811
2,000
Peter Msigwa akosa watu wa kumfanyia kampeni na kumnadi amuomba binti yake wa Kwanza amnadi kwenye mkutano wa Kampeni Iringa aliouandaa

Hapa akimwita binti yake kuwa njoo uninadi kwa wapiga kura

Kuna watu hamuitaki CCM ila mnashindwa kuweka wazi. Hapa si umempigia promo Msigwa?
 

Vessel

JF-Expert Member
Aug 29, 2018
389
500
Peter Msigwa akosa watu wa kumfanyia kampeni na kumnadi amuomba binti yake wa Kwanza amnadi kwenye mkutano wa Kampeni Iringa aliouandaa

Hapa akimwita binti yake kuwa njoo uninadi kwa wapiga kura

ukiona hivyo Ana kiu ya haki,Kama walivyokuwa Watanzania wa leo.
 

KAYAFA MKUU

Senior Member
Oct 20, 2019
179
250
Duh! Mleta mada umekurupushwa bila shaka. Binti amezungumza kimkakati, anaeleza sifa za mgombea kuanzia ngazi ya familia.
Ila umefanya vizuri sana kwa kuiweka hiyo video kwa maana mwenye akili timamu atagundua inampa sifa Msigwa kuliko wewe unavyofikiria.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom