Party ya wana JamiiForums waishio Dar es Salaam

Party ya wana JamiiForums waishio Dar es Salaam

Sasa michepuko itakuwa vipi? maana kunawaliochepuka na MMU unnumbered. hahahaaa......Nani acheze na yupi?
Madem zenu wooote wangu,maadam skuiyo katiba itakua wallet tutajua tu nani mchambuzi mzuri.
 
kwa hiyo kwa level yako niisake kama elfu kumi na ngapi ya kula bata?.

NB: mimi ni kuli wa kkoo shimoni.pesa yangu naipata kwa kubeba magunia ya vyakula.

Heeee....
Elfu kumi na ngapi!!!!!!
Kwani mie mwanafunzi wa Makongo?
Anza kutafuta kuanzia laki 3 na kuendelea kwa bata ya Siku Moja.
Mie siangalii kazi yako, si unajua ukitaka kumuua nyani usimuangalie usoni.
Tafuta pesa, ukipata njoo pm
 
Nistuke=nishtuke?ili iweje?mbona unatumia NGUVU kubwa saaana kwa mambo madogo,hii inaonyesha jinsi IQ yako ilivyo ndogo.Hata hivyo usione haya kuuliza IQ ni nini.
 
Naona mjadala huu umempoteza kabisa muanzisha mada hii, mkuu michepuko. Kajiunga mwezi jana akadhani analeta kitu kipya, badala yake kapokea madongo mawili matatu, kisha akaona watu wanaendelea kujadili wenyewe bila kumuhusisha, amechokaje! Sidhani kama atarudi tena hapa!
weweee usikariri,hii ID tuu.
 
Heeee....
Elfu kumi na ngapi!!!!!!
Kwani mie mwanafunzi wa Makongo?
Anza kutafuta kuanzia laki 3 na kuendelea kwa bata ya Siku Moja.
Mie siangalii kazi yako, si unajua ukitaka kumuua nyani usimuangalie usoni.
Tafuta pesa, ukipata njoo pm

Location : KINO CLAIN
CC:kadoda11
 
Wewe umejiunga lini? Wenzio washafanya party zaidi ya mara mbili..na ingine inakuja jun

Join Date : 22nd April 2014
Posts : 115
Rep Power : 326
Likes Received: 24

Likes Given: 19
 
achana na Nyani Ngabu huyu maboksi yanamchanganya akili. ngoja aniletee hizo crocs za pinky mie nijidai nazo kwa dera. asiporudi usukumani miaka miwili ijayo atafanana akili na yule bwana harusi, weeh muache tu
Upo mdogo wangu King'asti?
rafiki huyu ananivunjaga mbavu sana na swaga zake, kama pacha wangu vile..........
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom