Party ya wana JamiiForums waishio Dar es Salaam

Party ya wana JamiiForums waishio Dar es Salaam

hahaha, how? haukutokea ama ulitokea wakakuchinjia baharini kwenye vinywaji?

dr aisee nna stress hapa ya dengue fever acha tu. mbona hamna kampeni jamani?
walinipiga buku 30 zangu...sina hamu na JF na party zao!
 
hii statement ya mwisho ni pana aisee. ukikutana na Kiranga akainyumbulisha, haifai kuandikwa hadharani ujue.

ha ha ha...ni kweli sista!!
I missed it (the kiss)..
..najua wewe pia unapenda "arguments" ila naomba tuliachie hapo, teeeeh!!
 
Last edited by a moderator:
walinipiga buku 30 zangu...sina hamu na JF na party zao!

Sio Kweli Mkuu umedanganya hakuna alopigwa pesa yake ata mmoja me nilitoa na nilihudhuria sikuskia malalamiko ya aina hiyo kabisa......acha uongo
 
Mi mwenyewe nimeambiwa na charminglady kaniambia ni June ila kama wataweka december basi itakua bomba sana masai dada
unajua kila mtu anaangalia ratiba yake lakini ukweli ni kwamba hatuwez wote kuwa dar kwa wakati mmoja
DECEMBER miss chagga anaenda kuhesabiwa
 
Last edited by a moderator:
Heeee....
Elfu kumi na ngapi!!!!!!
Kwani mie mwanafunzi wa Makongo?
Anza kutafuta kuanzia laki 3 na kuendelea kwa bata ya Siku Moja.
Mie siangalii kazi yako, si unajua ukitaka kumuua nyani usimuangalie usoni.
Tafuta pesa, ukipata njoo pm

mwee!...haya nime ramani ya huko PM.ila nimeenda lesi sana leo.mpaka mishale ya saa 12 jioni ndio nikapata elfu 50.vp mkopo unaruhusiwa.lol
 
achana na Nyani Ngabu huyu maboksi yanamchanganya akili. ngoja aniletee hizo crocs za pinky mie nijidai nazo kwa dera. asiporudi usukumani miaka miwili ijayo atafanana akili na yule bwana harusi, weeh muache tu
ha haaaa, bwana harusi ni kwamba kala mpenyo au ndo mambo ya mujini?
sielewi ujue
 
hahaha, how? haukutokea ama ulitokea wakakuchinjia baharini kwenye vinywaji?

dr aisee nna stress hapa ya dengue fever acha tu. mbona hamna kampeni jamani?
huo ugonjwa hata mimi umenipa stress sana, leo bado kidogo niwape madogo mosquito net waende kujifunika shule (sasa sijui watacheza na net!!!!!!!).
Sijawahi tishiwa na ugonjwa huu ndo wa kwanza. Kila nikumbukapo napiga ombi la kuutokomeza, lol!
Mungu atukinge kwa kweli
 
huo ugonjwa hata mimi umenipa stress sana, leo bado kidogo niwape madogo mosquito net waende kujifunika shule (sasa sijui watacheza na net!!!!!!!).
Sijawahi tishiwa na ugonjwa huu ndo wa kwanza. Kila nikumbukapo napiga ombi la kuutokomeza, lol!
Mungu atukinge kwa kweli
Usihofu kinga ipo, mimi wa kwangu huwa nawapaka "Mosquito repellant" kila asubuhi na nyingine nawafungashia kwenye begi watajipaka mchana...

Tahadhari hata kwa sisi watu wazima, wanaume tuache ujana kuvaa mapensi,wakinamama vimini mpunguze mvae suruali za jeans na viatu vya kuchomekea.
 
Usihofu kinga ipo, mimi wa kwangu huwa nawapaka "Mosquito repellant" kila asubuhi na nyingine nawafungashia kwenye begi watajipaka mchana...

Tahadhari hata kwa sisi watu wazima, wanaume tuache ujana kuvaa mapensi,wakinamama vimini mpunguze mvae suruali za jeans na viatu vya kuchomekea.
kasheshe ni tutaendaje job na majeans? kila notice board kuna dress code.....
wale waduchu watakumbuka kweli kujipaka hiyo dawa mchana? labda tuwapigie walimu wao kuwakumbusha muda wa kupaka dawa ukifika.....
Ila kwa kweli hapa tunahitaji maombi tu, sitaki kusikia yeyote kapotea na huu ugonjwa, inasikitisha sana
 
kasheshe ni tutaendaje job na majeans? kila notice board kuna dress code.....
wale waduchu watakumbuka kweli kujipaka hiyo dawa mchana? labda tuwapigie walimu wao kuwakumbusha muda wa kupaka dawa ukifika.....
Ila kwa kweli hapa tunahitaji maombi tu, sitaki kusikia yeyote kapotea na huu ugonjwa, inasikitisha sana
Ofisini inabidi wote tuvae suruali sasa, kinamama mna suti zenu zile na sisi kinababa kama kawaida yetu lakini jioni tukumbuke kutovaa mapensi....

Kuhusu watoto waduchu, hilo ni wazo zuri kuwashirikisha walimu. Ndiyo maana mimi nina namba za simu za karibu walimu wote wa wanangu ili kuwa karibu nao katika malezi bora ya watoto...
 
Ofisini inabidi wote tuvae suruali sasa, kinamama mna suti zenu zile na sisi kinababa kama kawaida yetu lakini jioni tukumbuke kutovaa mapensi....

Kuhusu watoto waduchu, hilo ni wazo zuri kuwashirikisha walimu. Ndiyo maana mimi nina namba za simu za karibu walimu wote wa wanangu ili kuwa karibu nao katika malezi bora ya watoto...
siku hizi ndo tunavyofanya, lazima uwasiliane na walimu mara kwa mara....
mimi sijaanza kuwapaka dawa, ila sidhani kama nitafanya hivyo maana naona hata haitasaidia. Ni kuombea tu hili balaa litokomee
 
Back
Top Bottom