Party ya wana JamiiForums waishio Dar es Salaam

Party ya wana JamiiForums waishio Dar es Salaam

michepuko

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2014
Posts
1,192
Reaction score
346
Habari wakuu?Nimekaa na kuwaza kwamba jf ni kilinge kikubwa chenye watu wa aina mbalimbali ambao tunashare ideas tofauti tofauti hivyo basi sioni kama ni vibaya kama tungeandaa part ya members wote wa jf wanaopatikana dar es salaam.
Uongozi pamoja na members mnaonaje juu ya idea hii kwa ufupi tu?
Naomba kuwasilisha.
 
mbona povu linakutoka,kwa taarifa tu naweza kudhamini part nzima alone,sehemu yoyote ndani ya jiji hili.
 
Habari wakuu?Nimekaa na kuwaza kwamba jf ni kilinge kikubwa chenye watu wa aina mbalimbali ambao tunashare ideas tofauti tofauti hivyo basi sioni kama ni vibaya kama tungeandaa part ya members wote wa jf wanaopatikana dar es salaam.
Uongozi pamoja na members mnaonaje juu ya idea hii kwa ufupi tu?
Naomba kuwasilisha.

Unataka kukutana na supu ya mawe?
mu pm atakuita slip way!
 
Last edited by a moderator:
Habari wakuu?Nimekaa na kuwaza kwamba jf ni kilinge kikubwa chenye watu wa aina mbalimbali ambao tunashare ideas tofauti tofauti hivyo basi sioni kama ni vibaya kama tungeandaa part ya members wote wa jf wanaopatikana dar es salaam.
Uongozi pamoja na members mnaonaje juu ya idea hii kwa ufupi tu?
Naomba kuwasilisha.

Una uhakika unataka kuandaa "part"?
 
Back
Top Bottom