Party ya wana JamiiForums waishio Dar es Salaam

Party ya wana JamiiForums waishio Dar es Salaam

Mkimaliza Dar, mfanye mpango wa kuzunguka kila mkoa kufanya party walau ili tujumuike pamoja. Huko si ndio makao makuu?
 
Kama ndo vivo, nitakutafuta weekend ijayo.
Ila naogopa kukutafuta, maana mie nachuna vibaya

kwa hiyo kwa level yako niisake kama elfu kumi na ngapi ya kula bata?.

NB: mimi ni kuli wa kkoo shimoni.pesa yangu naipata kwa kubeba magunia ya vyakula.
 
Naona mjadala huu umempoteza kabisa muanzisha mada hii, mkuu michepuko. Kajiunga mwezi jana akadhani analeta kitu kipya, badala yake kapokea madongo mawili matatu, kisha akaona watu wanaendelea kujadili wenyewe bila kumuhusisha, amechokaje! Sidhani kama atarudi tena hapa!
 
Jamani nyie masinia memba na majunia mujibuni vizuri huyo mdau ni kama mnamtenga bwana,toeni taarifa vizuri aelewe mnafanya hata mwingine aogope hata kufikiria kuja kwenye pati...aaah sio mambo hayo
 
Tunaogopa wengine tunaropoka sana humu sasa utatufahamu sura zetu, au wewe umetumwa????????
 
what are your motives? kwa sababu ni chini ya mwezi tangu ujiune na JF kulingana na profile yako. Ni vizuri ku study behaviour za watu wa humu ndipo upendekeze hili au pengine ulijiunga zamani na umekuja na ID mpya
we endelea kukariri tu.
 
Back
Top Bottom