PAP inamilikiwa kweli na Mama yetu Mkubwa?

PAP inamilikiwa kweli na Mama yetu Mkubwa?

Bubu Msemaovyo

Platinum Member
Joined
May 9, 2007
Posts
4,189
Reaction score
3,552
Kitendo cha kumtimua Mwanasheria wa Tanesco kwa kisingizio cha kusafiri nje ya nchi bila ruhusa ya mwajiri wake kinazua maswali mengi hasa baada ya ukweli kubainika kwamba alipata ruhusa kama taratibu zinavyotaka. Godwin Ngwilimi alienda nchini Malaysia kuchunguza uuhalali wa Kampuni ya PAP kumiliki hisa za IPTL.

Fununu zilizozagaa mitaani zinadai kwamba alichokiona huko Malaysia na kuja kukitoa kama report yake ndivyo vilivyo sababisha awajibishwe, inasemekana aliona wamiliki wa PAP ni wakurugenzi wane wawili kati yao Watanzania ambao ni Mama Mkubwa na Bintiye wenye majina yanayofanana fanana.

Jambo la pili ni kauli ya Prof Muhongo aliposema ikiwa atalazimishwa kujiuzulu nchi itatikisika.
Jambo la tatu ni kukataa kwa benki ya Stanbic kutoa majina ya waliopata mgao wa fedha za escrow account.

Kwa sababu hii kuondolewa madarakani Prof Muhongo hakupo, kiporo alichosema Mh Rais ni usanii tu.
 
Usanii pia una mwisho wake. Hili suala walifanya juhudi zote kuhakikisha watz hatupati taarifa kamili lkn MUNGU wa kweli kawaumbua. Hata hayo majina ya akina mama Salma kikwete yaliyofichwa huko stanbic yatawekwa wazi kwa wkt wake. Inasemekana mama kikwete alipewa 5.2bil kwa ajili ya wama na watoto yatima
 
CCMscrow inaenda kuanguka kwa shinikizo la wahisani.

Ni bahati mbaya sana hii haikua jitihada ya wananchi wazalendo.
 
Anangoja nini kujiuzulu au kujifukuzisha kazi kwa familia na wajakazi wa nyumba kuu kuhusishwa na kadhia hii?
 
Kitendo cha kumtimua Mwanasheria wa Tanesco kwa kisingizio cha kusafiri nje ya nchi bila ruhusa ya mwajiri wake kinazua maswali mengi hasa baada ya ukweli kubainika kwamba alipata ruhusa kama taratibu zinavyotaka. Godwin Ngwilimi alienda nchini Malaysia kuchunguza uuhalali wa Kampuni ya PAP kumiliki hisa za IPTL.

Fununu zilizozagaa mitaani zinadai kwamba alichokiona huko Malaysia na kuja kukitoa kama report yake ndivyo vilivyo sababisha awajibishwe, inasemekana aliona wamiliki wa PAP ni wakurugenzi wane wawili kati yao Watanzania ambao ni Mama Mkubwa na Bintiye wenye majina yanayofanana fanana.

Jambo la pili ni kauli ya Prof Muhongo aliposema ikiwa atalazimishwa kujiuzulu nchi itatikisika.
Jambo la tatu ni kukataa kwa benki ya Stanbic kutoa majina ya waliopata mgao wa fedha za escrow account.

Kwa sababu hii kuondolewa madarakani Prof Muhongo hakupo, kiporo alichosema Mh Rais ni usanii tu.

Huyu ni mwizi hawezi kuwa mama yetu mkubwa
 
Inasemekana mama kikwete alipewa 5.2bil kwa ajili ya wama na watoto yatima

Okayyyy....sasa naanza kuconnect dots.

Ndio maana yueni habitanti alitia ngumu na kusema baba angemshangaa....na baba nae akajibu kuwa wameongea nae na wamemuomba awape nafasi wamteue mwingine.....

Huyu wakipolo nae anatafutiwa mafao ili nae tumuombe atupe nafasi...je anatokaje pasipo kuzalilika kuwa ameng'olewa wakati na yeye anataka kulinda heshima kwamba hajafanya kosa na hajang'olewaa??

Ngoma inogile...weita...leta luku hapa na jenereta ijazwe mafuta kabisa.
 
Hivi mama Maria Nyerere hakuwa na wazo la kuanzisha mfuko wa maendeleo ya kina mama?
 
Sasa hayo ni majungu tu yasiyokuwa na evidence.

Samahani lakini waungwana
 
Back
Top Bottom