PAP inamilikiwa kweli na Mama yetu Mkubwa?

PAP inamilikiwa kweli na Mama yetu Mkubwa?

inaonekana kuna mengi unayajua lakini unasita kuyasema, taarifa niliyo nayo ni kuwa unafahamu kuwa tangu iptl mpaka hii pap wahandisi walio instal mitambo na kuiendesha wako kwenye pay roll ya tanesco, unakanusha?
 
Jamani si mkataba wa iliyokua IPTL unaisha mwaka huu, na mitambo inakua ya Tanesco?
 
Mkuu Chakaza haya mambo ya watu kuingia madarakani kumbe nia yao kubwa ni kufanya wizi wa kujitajirisha wao, familia zao, ndugu, jamaa na marafiki wa karibu yakiachwa yaendelee basi nchi yetu kamwe haitapata maendeleo yoyote yale.

Hawa wahuni, wezi na mafisadi wanalipwa vizuri sana kiasi ambacho wakimaliza awamu zao wataishi maisha mazuri sana kwa muda wote wa uhai wao, lakini hawatosheki wanaamua pia na kuwaibia walipa kodi tena wizi mkubwa kabisa wa Trillions. Hawaogopi tena maana wanajua atakayekuja toka chama chao atawalinda kwa hali na mali ili wasipandishwe kizimbani kujibu tuhuma mbali mbali za kujipatia utajiri kwa njia za haramu.

Ndiyo sababu kubwa wakaamua kuyakachua maoni ya Watanzania kuhusiana na katiba mpya maana waliona maoni yale yalikuwa ni kiama cha chama chao na wao kuendelea kung'ang'ania madaraka kwa mabavu.

Hawa wahuni wote UKAWA wakichukua nchi miezi michache ijayo basi wezi na mafisadi wote katika awamu hii na zilizopita wapandishwe kizimbani kwa wizi mkubwa walioufanya ambao umeigharimu nchi yetu gharama kubwa na mali zao zote ndani na nje ya nchi zifilisiwe. Hatua kama hii ndio itasababisha wizi na ufisadi nchini kukomeshwa kabisa. Vinginevyo utajiri mkubwa ambao tumejaliwa kama Watanzania utaendelea kuishia kwa wezi, mafisadi, wahuni wakishirikiana na vikaragosi vyao.


Lakini BAK haya mambo mengine sii ni kutafutana lawama tuu? Hivi hebu fikiria, utache hao wengine tujitolee mfano sie. Uchaguzi mkuu 2015 unafanyika kwa haki au usimamizi mkali wa taasisi za nje ( maana hao wakiamua hakuna ujanja) halafu matokeo yanakuwa Rais ni Chakaza au BAK nini mategemeo yako kwa familia hii iliyoamua yote kujishirikisha na wizi wa mchana kweupe? Hivi hapo sheria ikifuata mkondo watasema wanaonewa?
Mbona kwa kodi yetu wanaishi maisha mazuri sana na wanauhakika kuendelea kuishi vizuri tuu baada ya kustaafu kwa gharama zetu? Hii tamaa imetoka wapi mpaka wanajisahau hivi? Ni kweli wameshindwa kusoma alama za nyakati au ni dharau kwamba watafanya nini hawa "mabwege" ya Kitanzania?
 
Last edited by a moderator:
aaha ndio maana kwenye ile report ya zito alianza kwa kusema
report. hii atamgusa Rais na familia yakee
alah kumbe
 
Hivi, yule mwenyekiti wa ccm wa mkoa wa Shinyanga, mbona sijasikia kauli yake kuhusu escrow? Nauliza hivi kwasababu amekuwa akiyatolea matamko mbalimbali juu ya matukio tofauti hapa nchini. Kwa hili kunani mbona kimya?
Wanasheria, hivi familia ya rais ina kinga ya kutoshtakiwa pale wanapokuwa wametenda jinai? Kama hawana, mnamsubiri nani aishtaki familia hiyo? Hebu timizeni wajibu wenu kwa hili kwani mpo kwenye nafasi ya kutenda hivyo.

Tuanze na ya mkapa
 
kila chenaye mwanazo kinamwisho wake,mwenye nyumba niwewe houseboy/housegirl wako kama hafanyi vizuri unatafuta mwingine na si kulalamika2,sasa mwenye nyumba anamwogopa mfanyakaz wake et hata nikimweka mwingine naogopa huenda akafanya vibaya zaid ni bora2 nimuache,mwache uendelee kula vibich na kulala pachafu na kupiga domo kila siku,umekuwa mtumwa kwenye nyumba yako mwenyewe,usiogope badil tu hata kama nguo had umpate anayefaa,mbona wapo wengi wanaohitaj hiyo kaz?amka wewe usinziae ufufuke katika wafu,fumbua macho uone,kunawengine wamewekewa plasta uson wasaidien kutoa plasta hizo au mabandiko hayo nao waone kaz@wtz.
 
kila chenaye mwanazo kinamwisho wake,mwenye nyumba niwewe houseboy/housegirl wako kama hafanyi vizuri unatafuta mwingine na si kulalamika2,sasa mwenye nyumba anamwogopa mfanyakaz wake et hata nikimweka mwingine naogopa huenda akafanya vibaya zaid ni bora2 nimuache,mwache uendelee kula vibich na kulala pachafu na kupiga domo kila siku,umekuwa mtumwa kwenye nyumba yako mwenyewe,usiogope badil tu hata kama nguo had umpate anayefaa,mbona wapo wengi wanaohitaj hiyo kaz?amka wewe usinziae ufufuke katika wafu,fumbua macho uone,kunawengine wamewekewa plasta uson wasaidien kutoa plasta hizo au mabandiko hayo nao waone kaz@wtz.


word..
 
Swali kwa wagombea wa ccm uchaguzi mkuu:JE,NI KWANINI STANBINK BANK IKATAE KUTOA MAJINA YA WATU WALIOCHUKUA FEDHA? NA WATU HAO NI WAKINA NANI?NA JEURI HIYO WANAIPATA WAPI HIYO BANK?
Ajibu kwa uhakika si porojo,hapo atapata kura.
 
Kitendo cha kumtimua Mwanasheria wa Tanesco kwa kisingizio cha kusafiri nje ya nchi bila ruhusa ya mwajiri wake kinazua maswali mengi hasa baada ya ukweli kubainika kwamba alipata ruhusa kama taratibu zinavyotaka. Godwin Ngwilimi alienda nchini Malaysia kuchunguza uuhalali wa Kampuni ya PAP kumiliki hisa za IPTL.

Fununu zilizozagaa mitaani zinadai kwamba alichokiona huko Malaysia na kuja kukitoa kama report yake ndivyo vilivyo sababisha awajibishwe, inasemekana aliona wamiliki wa PAP ni wakurugenzi wane wawili kati yao Watanzania ambao ni Mama Mkubwa na Bintiye wenye majina yanayofanana fanana.

Jambo la pili ni kauli ya Prof Muhongo aliposema ikiwa atalazimishwa kujiuzulu nchi itatikisika.
Jambo la tatu ni kukataa kwa benki ya Stanbic kutoa majina ya waliopata mgao wa fedha za escrow account.

Kwa sababu hii kuondolewa madarakani Prof Muhongo hakupo, kiporo alichosema Mh Rais ni usanii tu.

makubwa
 
Back
Top Bottom