Zitto anapotamani ushujaa na uasisi wa Escrow

chuuma

JF-Expert Member
May 19, 2015
363
557
Nimesoma andiko la ZITTO refu sana akieleza historia mwanzoni lakini jana nikasoma maoni ya Mwandishi wa CITIZEN aliyekuwa karibu sana akishirikiana na Mwasisi mwenyewe Richard Mgamba,ambaye alikuwa Mhariri wa Citizen na sasa yupo Guardian, nikathibitisha kwamba ZITTO ni mwanasiasa kijana mpenda sifa zoote kupata kutokea taifa hili;

1.Anasema yeye ndiye aliyemtuma KAFULILA hoja hiyo bungeni na kwamba nyaraka hizo ndiye aliyempa pia Mhariri wa CITIZEN Bw Richard Mgamba mwaka2014. Lakini kwa Mwandishi huyu wa CITIZEN anaonesha wazi kwamba CITIZEN walipata nyaraka hizo tangu Nov 2013, kutoka Singapore, Malaysia na South Africa.

2.Mwandishi huyo anasisitiza walimpa nyaraka hizo awali KAFULILA April2014 baada ya wao kuchapa mfululizo na KAFULILA kuwaomba Nyaraka hizo.

3.Mwandishi anasema baada ya KAFULILA kulipua bungeni wakati wa mjadala wa Bajeti ya waziri Mkuu April 2014, na kutaja vigogo kwa majina, ndipo joto likapanda, na wao walipoonekana kama ndio source, wakatishwa zaidi na kampuni ya Singasinga PAP.

4.Ndipo Tido Muhando akiwa Mkurugenzi wa Mwananchi Communication inayomiliki gazeti la CITIZEN akawataka wandishi waliokuwa na AGENDA hiyo wakiongozwa na Mhariri Mgamba kutoa maelezo ya kina juu ya swala hilo kisha wakakubaliana ushahidi huo aongezewe KAFULILA kwasababu tayari ameshawasha moto huo ili ukweli uzidi kujulikana.

5.Ndipo KAFULILA alipochangia tena kwenye mjadala wa Bajeti ya wizara ya Nishati akaingia na Mkoba mkubwa umejaa docs hizo na akatakiwa na Spika kuwasilisha akawasilisha, ni siku hiyo Prof Muhongo alisema yeye anaoushahidi wakujaa pickup, na kwamba karatasi za KAFULILA ni zakufungia vitumbua.

6.BAADA ya hapo ndipo ZITTO alipata ushahidi wa ziada akampa Mgamba na Kafulila ikiwa ni mwezi June,moto umeshawaka na Waziri Mkuu ameshatangaza bungeni kwamba uchunguzi maalumu ameagiza utafanywa na CAG&PCCB na taarifa zake zitawasilishwa na kuamua.

7.Mwandishi anasisitiza kwamba Dr Hosea alifanya kazi kubwa sana katika vita hii hasa ikizingatiwa kuwa jambo hilo lilihusu mpaka Ofisi ya mwajiri wake, ambaye ni Rais. Kumbuka kupambana vita ya escrow ilikuwa kupambana na JK.

8.Mwandishi anasisitiza kwamba kila mtu alifanya jukumu lake ,kwa nafasi yake na hata pamoja na Kafulila kupewa tuzo April 2015 haikumanisha alifanya kazi peke yake lakini ni kama ilivyo kwenye mpira kwamba anapewa TUZO mfungaji bora bila kujali ilikuwa juhudi za team nzima, kila mmoja kwa nafasi yake. Hakuna sababu ya mchezaji mwingine kulalamika kwanini sio yeye.

9.USHAURI wangu kwa ZITTO kwamba tuzo imeshatolewa tangu April 2015, aliyeonekana kuwa ni mchezaji bora kashapewa Tunzo yake na mchango wa yeyote aliyeshiriki katika pambano hili utabaki kwenye kumbukumbu, huna sababu ya kutaka uonekane wakati watu wa wameshakuona katika mapambano mengine,kaka umefanya kazi nyingi ikiwemo Buzwagi na Mabilioni ya uswiss, hakuna asiyekujua

Ni ushauri tu usijisikie vibaya ,ongeza juhudi kulipigania Taifa badala ya kutafuta nani ni bora .....
Msem kweli ni mpenzi wa Mungu
[HASHTAG]#TeamNyalila2020[/HASHTAG]
 
IMG-20170623-WA0034.jpg
 
" usimwamini mwanasiasa..."

Hayo si maneno yangu ni maneno ya Zitto Zuberi Ruyangwa Kabwe aka ZZK, mbunge wa jimbo la kigoma kaskazini, na mwanzilishi wa sakata la ( escrow, richmond aka dowans, iptl, mabilioni ya uswisi na mengine mengi. Mengine mtasaidia kunikumbusha....

Lakini pia yeye ndiye muanzilishi wa "kujivua gamba" kwenye chama cha chadema, uku akiungwa "mkonyo" na katibu mkuu wa sasa wa wizara ya maji na umwagiliaji ndugu, profeseli Kitila Mkumbo. Na Samsoni mwigamba....

Na pia ZZK ndiye muanzilishi wa chama maarufu kinachoitwa ACT-WAZALENDO, akiwa kama "ayatollah" yaani kiongozi mwenye mamlaka ya juu kabisa ndani ya chama hicho....

Bado sijamaliza, msichoke...
Yeye kwa kushilikiana na serikali ya ndugu Jakaya Mrisho Kikwete ndio waliowezesha kujengwa kwa daraja kubwa linalokatiza mto malagarasi....

Yani kwa kweli mambo/masakata ni mengi ameyaanzisha huyu bwana, bila kusahau " mtumba" wa mapangaboi, bila kusahau kudandia sakata la "terrible teens" aka dreamliner, alilopeleka bungeni...

ANAPENDA KIKI, SIFA NA RUSHWA..
 
Nimesoma andiko la ZITTO refu sana akieleza historia mwanzoni lakini jana nikasoma maoni ya Mwandishi wa CITIZEN aliyekuwa karibu sana akishirikiana na Mwasisi mwenyewe Richard Mgamba,ambaye alikuwa Mhariri wa Citizen na sasa yupo Guardian, nikathibitisha kwamba ZITTO ni mwanasiasa kijana mpenda sifa zoote kupata kutokea taifa hili;

1.Anasema yeye ndiye aliyemtuma KAFULILA hoja hiyo bungeni na kwamba nyaraka hizo ndiye aliyempa pia Mhariri wa CITIZEN Bw Richard Mgamba mwaka2014. Lakini kwa Mwandishi huyu wa CITIZEN anaonesha wazi kwamba CITIZEN walipata nyaraka hizo tangu Nov 2013, kutoka Singapore, Malaysia na South Africa.

2.Mwandishi huyo anasisitiza walimpa nyaraka hizo awali KAFULILA April2014 baada ya wao kuchapa mfululizo na KAFULILA kuwaomba Nyaraka hizo.

3.Mwandishi anasema baada ya KAFULILA kulipua bungeni wakati wa mjadala wa Bajeti ya waziri Mkuu April 2014, na kutaja vigogo kwa majina, ndipo joto likapanda, na wao walipoonekana kama ndio source, wakatishwa zaidi na kampuni ya Singasinga PAP.

4.Ndipo Tido Muhando akiwa Mkurugenzi wa Mwananchi Communication inayomiliki gazeti la CITIZEN akawataka wandishi waliokuwa na AGENDA hiyo wakiongozwa na Mhariri Mgamba kutoa maelezo ya kina juu ya swala hilo kisha wakakubaliana ushahidi huo aongezewe KAFULILA kwasababu tayari ameshawasha moto huo ili ukweli uzidi kujulikana.

5.Ndipo KAFULILA alipochangia tena kwenye mjadala wa Bajeti ya wizara ya Nishati akaingia na Mkoba mkubwa umejaa docs hizo na akatakiwa na Spika kuwasilisha akawasilisha, ni siku hiyo Prof Muhongo alisema yeye anaoushahidi wakujaa pickup, na kwamba karatasi za KAFULILA ni zakufungia vitumbua.

6.BAADA ya hapo ndipo ZITTO alipata ushahidi wa ziada akampa Mgamba na Kafulila ikiwa ni mwezi June,moto umeshawaka na Waziri Mkuu ameshatangaza bungeni kwamba uchunguzi maalumu ameagiza utafanywa na CAG&PCCB na taarifa zake zitawasilishwa na kuamua.

7.Mwandishi anasisitiza kwamba Dr Hosea alifanya kazi kubwa sana katika vita hii hasa ikizingatiwa kuwa jambo hilo lilihusu mpaka Ofisi ya mwajiri wake, ambaye ni Rais. Kumbuka kupambana vita ya escrow ilikuwa kupambana na JK.

8.Mwandishi anasisitiza kwamba kila mtu alifanya jukumu lake ,kwa nafasi yake na hata pamoja na Kafulila kupewa tuzo April 2015 haikumanisha alifanya kazi peke yake lakini ni kama ilivyo kwenye mpira kwamba anapewa TUZO mfungaji bora bila kujali ilikuwa juhudi za team nzima, kila mmoja kwa nafasi yake. Hakuna sababu ya mchezaji mwingine kulalamika kwanini sio yeye.

9.USHAURI wangu kwa ZITTO kwamba tuzo imeshatolewa tangu April 2015, aliyeonekana kuwa ni mchezaji bora kashapewa Tunzo yake na mchango wa yeyote aliyeshiriki katika pambano hili utabaki kwenye kumbukumbu, huna sababu ya kutaka uonekane wakati watu wa wameshakuona katika mapambano mengine,kaka umefanya kazi nyingi ikiwemo Buzwagi na Mabilioni ya uswiss, hakuna asiyekujua

Ni ushauri tu usijisikie vibaya ,ongeza juhudi kulipigania Taifa badala ya kutafuta nani ni bora .....
Msem kweli ni mpenzi wa Mungu
[HASHTAG]#TeamNyalila2020[/HASHTAG]
Zitto ni mjenga hoja nzuri sana,na jasiri kweli kweli,lkn kilema chake ni ubinafsi
 
Nimesoma andiko la ZITTO refu sana akieleza historia mwanzoni lakini jana nikasoma maoni ya Mwandishi wa CITIZEN aliyekuwa karibu sana akishirikiana na Mwasisi mwenyewe Richard Mgamba,ambaye alikuwa Mhariri wa Citizen na sasa yupo Guardian, nikathibitisha kwamba ZITTO ni mwanasiasa kijana mpenda sifa zoote kupata kutokea taifa hili;

1.Anasema yeye ndiye aliyemtuma KAFULILA hoja hiyo bungeni na kwamba nyaraka hizo ndiye aliyempa pia Mhariri wa CITIZEN Bw Richard Mgamba mwaka2014. Lakini kwa Mwandishi huyu wa CITIZEN anaonesha wazi kwamba CITIZEN walipata nyaraka hizo tangu Nov 2013, kutoka Singapore, Malaysia na South Africa.

2.Mwandishi huyo anasisitiza walimpa nyaraka hizo awali KAFULILA April2014 baada ya wao kuchapa mfululizo na KAFULILA kuwaomba Nyaraka hizo.

3.Mwandishi anasema baada ya KAFULILA kulipua bungeni wakati wa mjadala wa Bajeti ya waziri Mkuu April 2014, na kutaja vigogo kwa majina, ndipo joto likapanda, na wao walipoonekana kama ndio source, wakatishwa zaidi na kampuni ya Singasinga PAP.

4.Ndipo Tido Muhando akiwa Mkurugenzi wa Mwananchi Communication inayomiliki gazeti la CITIZEN akawataka wandishi waliokuwa na AGENDA hiyo wakiongozwa na Mhariri Mgamba kutoa maelezo ya kina juu ya swala hilo kisha wakakubaliana ushahidi huo aongezewe KAFULILA kwasababu tayari ameshawasha moto huo ili ukweli uzidi kujulikana.

5.Ndipo KAFULILA alipochangia tena kwenye mjadala wa Bajeti ya wizara ya Nishati akaingia na Mkoba mkubwa umejaa docs hizo na akatakiwa na Spika kuwasilisha akawasilisha, ni siku hiyo Prof Muhongo alisema yeye anaoushahidi wakujaa pickup, na kwamba karatasi za KAFULILA ni zakufungia vitumbua.

6.BAADA ya hapo ndipo ZITTO alipata ushahidi wa ziada akampa Mgamba na Kafulila ikiwa ni mwezi June,moto umeshawaka na Waziri Mkuu ameshatangaza bungeni kwamba uchunguzi maalumu ameagiza utafanywa na CAG&PCCB na taarifa zake zitawasilishwa na kuamua.

7.Mwandishi anasisitiza kwamba Dr Hosea alifanya kazi kubwa sana katika vita hii hasa ikizingatiwa kuwa jambo hilo lilihusu mpaka Ofisi ya mwajiri wake, ambaye ni Rais. Kumbuka kupambana vita ya escrow ilikuwa kupambana na JK.

8.Mwandishi anasisitiza kwamba kila mtu alifanya jukumu lake ,kwa nafasi yake na hata pamoja na Kafulila kupewa tuzo April 2015 haikumanisha alifanya kazi peke yake lakini ni kama ilivyo kwenye mpira kwamba anapewa TUZO mfungaji bora bila kujali ilikuwa juhudi za team nzima, kila mmoja kwa nafasi yake. Hakuna sababu ya mchezaji mwingine kulalamika kwanini sio yeye.

9.USHAURI wangu kwa ZITTO kwamba tuzo imeshatolewa tangu April 2015, aliyeonekana kuwa ni mchezaji bora kashapewa Tunzo yake na mchango wa yeyote aliyeshiriki katika pambano hili utabaki kwenye kumbukumbu, huna sababu ya kutaka uonekane wakati watu wa wameshakuona katika mapambano mengine,kaka umefanya kazi nyingi ikiwemo Buzwagi na Mabilioni ya uswiss, hakuna asiyekujua

Ni ushauri tu usijisikie vibaya ,ongeza juhudi kulipigania Taifa badala ya kutafuta nani ni bora .....
Msem kweli ni mpenzi wa Mungu
[HASHTAG]#TeamNyalila2020[/HASHTAG]
KAFULILA AFUNGUKA KUHUSU ZITTO& ESCROW

Naomba kuweka kumbukumbu sawa tu kwamba Zitto ni rafiki yangu tangu nikiwa CHADEMA lakini haimanishi tunakubaliana kila kitu.

Naudhika kuona wafuasi wake wakiandika uongo ambao hata yeye mwenyewe Zitto anajua ni uongo kwamba alinisaidia kwenye kampeni.

Ukweli wa Mungu Zitto hakunisaidia hata lita ya mafuta kwenye kampeni kwasababu anazojua yeye ambazo nisingependa kumsemea. Aliahidi tu kwenye magazeti.

Labda wafuasi wake wamrudie kumuuliza vizuri. Kuhusu ESCROW nimeshasema jana kwamba Umma unajua na nimeshaeleza kwamba chanzo ni gazeti la CITIZEN.

Nilichofanya ni kufuatilia chanzo hicho na kufanyia kazi na ilikuwa April2014.
Mkuu mbona unapata shida sana toka miaka hiyo hadi leo wewe unahangika sijui unamaslai gani either ni Kafula au Zito.Yani kweli watanzania tuanze kujadili hoja ni ya Kafulila au Zito hii ni aibu kubwa sana
 
Team haters you're warmly welcome.

Ben saa8 alitaka kumlisha sumu(polonium) lakini ya Mungu mengi kapotea yeye.
 
Acheni chuki kwa ZZK, bila kazi adhimu ya PAC chini ya Zitto, Bila hoja za ZZK Bungeni, utetezi wa Muhongo ulikuwa imeizima hoja ya Escrow kifo cha mende!.

Kabla ya Mjadala wenyewe wa Escrow Zitto aliandika makala ndefu sana kuhusu Escrow kwenye raia mwema kwa hoja ambazo zilisaidia sana miezi ya baadae kwenye sakata la Escrow!

Tatizo Kafulila anachukulia ile hoja kama biggest legacy na kwamba he was there alone!. Bila brain input ya ZZK, Kafulila mwenyewe anajua kuwa angepiga kelele tu bungeni na asingefika popote!. Wewe unadhani Kamati ya Waziri Mkuu ingewagusa wateule wa JK? Thubutu!
 
Acheni chuki kwa ZZK, bila kazi adhimu ya PAC chini ya Zitto, Bila hoja za ZZK Bungeni, utetezi wa Muhongo ulikuwa imeizima hoja ya Escrow kifo cha mende!.

Kabla ya Mjadala wenyewe wa Escrow Zitto aliandika makala ndefu sana kuhusu Escrow kwenye raia mwema kwa hoja ambazo zilisaidia sana miezi ya baadae kwenye sakata la Escrow!

Tatizo Kafulila anachukulia ile hoja kama biggest legacy na kwamba he was there alone!. Bila brain input ya ZZK, Kafulila mwenyewe anajua kuwa angepiga kelele tu bungeni na asingefika popote!. Wewe unadhani Kamati ya Waziri Mkuu ingewagusa wateule wa JK? Thubutu!
hivi rais aliyaachiaje haya mambo kama hakutaka yafike yalipofikia!?
 
Back
Top Bottom