Pale unapoandaa kidate na single mother halafu akaja na mwanae

Pale unapoandaa kidate na single mother halafu akaja na mwanae

Narudia tena kusema hawa "Single mother" wengi wao ni wanawake wazuri sana.

Wengi wamekomaa kiakili na wanajua maisha. Ni bora mara 1,000,000 kuwa na Single mom kuliko visichana vilivyochoropoa mimba za kutosha na hawajui maisha zaidi ya kulialia.

Technic ya kuishi vizuri na hawa na kumjali mwanae.
Umenena vyema mkuu mm pia nina experience na hao watu kama wawili, akili zao zimetulia mno, pia watafutaji sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna mmoja alileta mrejesho hapa baby alininuliwa kiepe na fanta wakiwa guest house, baada ya msomi baby alilala wakubwa wakaanza yao.
Kabla jamaa hakafika kileleni mtoto amepiga chafya Khaaa mstuko ilibidi akusanye nguvu upya.
 
Kuna mmoja alileta mrejesho hapa baby alininuliwa kiepe na fanta wakiwa guest house, baada ya msomi baby alilala wakubwa wakaanza yao.
Kabla jamaa hakafika kileleni mtoto amepiga chafya Khan mstuko ilibidi akusanye nguvu upya.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] bora wangemlaza uvunguni.
 
Narudia tena kusema hawa "Single mother" wengi wao ni wanawake wazuri sana.

Wengi wamekomaa kiakili na wanajua maisha. Ni bora mara 1,000,000 kuwa na Single mom kuliko visichana vilivyochoropoa mimba za kutosha na hawajui maisha zaidi ya kulialia.

Technic ya kuishi vizuri na hawa na kumjali mwanae.
Uzur wake huyu dada yaan hua anafunguka mambo,yaan jins ya kuish maisha,..yan naweza kukaa nae masaa ma4 hua hatukaukiw na maongez,yan ni burudan kiukwel,ila sasa ndo routine yake hailewek,
 
Uzur wake huyu dada yaan hua anafunguka mambo,yaan jins ya kuish maisha,..yan naweza kukaa nae masaa ma4 hua hatukaukiw na maongez,yan ni burudan kiukwel,ila sasa ndo routine yake hailewek,
Wala usitishwe mkuu, kama ni single mother aliyetulia kuwa nae tu.
 
ha ha haha sasa unataka amignore mwanawe acheze na wewe? siku nyingine mwambie aje mwenyewe hah ahaha
Tatzo routine za ma singo maza hazisomek,..unaeza mtoa a shop,.hvo vtu anavonunua,tena wala sio vya bei..atanunua mwiko,scrabber za sufuria,mara anunue ketchup,kamaliza,..unamwambia chkua wine bas,ndo anachkua,..kiukwel ma singo maza wanajua maisha,hawakomoi
 
Tatzo routine za ma singo maza hazisomek,..unaeza mtoa a shop,.hvo vtu anavonunua,tena wala sio vya bei..atanunua mwiko,scrabber za sufuria,mara anunue ketchup,kamaliza,..unamwambia chkua wine bas,ndo anachkua,..kiukwel ma singo maza wanajua maisha,hawakomoi
sawa mkuu
 
Back
Top Bottom