Pale unapoandaa kidate na single mother halafu akaja na mwanae

Pale unapoandaa kidate na single mother halafu akaja na mwanae

Hivi mnapozungumziaga single mother mnamaanisha nn kwani kunakuwaga na double mother au triple mother?
Ni mwanamke ambaye amezalishwa mtoto na anaishi pekee yake bila mwanaume aliyezaa naye inawezekana kwa sababu mwanaume ( Mme) ama wameachana au mwanaume wake akifariki dunia hivyo jukumu la kulea mtoto(watoto) lipo chini mama pekee yake na ndiyo mwangalizi wa mtoto( au kwa msaada wa watu wengine) pia wapo ma single father

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwahiyo shida yako ni nini haswa?
Shida ni routine yake haielewek,..siku ya papuch yeye anafanya siku ya picknik,mi nimejisexisha,gar imeenda kuoshwa had ndani,ma perfume kibao,najua nakula mzigo,namfata naona kabeba lipochi la kufa mtu na sweater na mtoto juu,
 
Shida ni routine yake haielewek,..siku ya papuch yeye anafanya siku ya picknik,mi nimejisexisha,gar imeenda kuoshwa had ndani,ma perfume kibao,najua nakula mzigo,namfata naona kabeba lipochi la kufa mtu na sweater na mtoto juu,
Kwani wakati unamtongoza si ulijua ana mtoto!! Kwahiyo anza kujiingiza kwenye ratiba zao. Usiwe unawaza ngono tu, ongea lugha yao.
 
Hahahah! Hiyo case nyingine...nampenda yule single mother

Sukari Yenu

Kuna vitu ukiviweka katika maisha ya kawaida, utaishia kuwapongeza wamama waliolea watoto wao. Wakakubali kudharaulika, wamesemwa, kila aina ya baya kuelekezwa kwao lakini bado wamejitoa kulea tu.
 
Kwani wakati unamtongoza si ulijua ana mtoto!! Kwahiyo anza kujiingiza kwenye ratiba zao. Usiwe unawaza ngono tu, ongea lugha yao.
Cha ajab sjawai mtongoza,tume click tuu,..nayeye ndo alifanya first move,...Ngono lazma dada angu.
 
Kuna vitu ukiviweka katika maisha ya kawaida, utaishia kuwapongeza wamama waliolea watoto wao. Wakakubali kudharaulika, wamesemwa, kila aina ya baya kuelekezwa kwao lakini bado wamejitoa kulea tu.
Naona uko deep sana
 
Wanawake mwogopen Mungu.Wakuu kama kichwa cha habar kisemavyo,yamenikuta haya leo.ikabid tuu twende merybrown,pizza hutt,na beach,..singo maza kanisahau ,yeye ni kucheza na mwanae tuu mi niko kwenye gar...ewe maulana,.

Ha ha ha ha ha ungeungana nao kucheza.
 
Single Mather ni wepesi sana kama ukiwapatia, Mimi kuna mmoja nilianza nae kwa kumpotezea yeye binafsi na kufocus kwa mwanae, nikawa namnunulia dogo zawadi na kumuulizia muda si muda mama akawa anajileta kwalazima nikawa nimefanikisha mpango kwa njia rahisi sana.
 
hivi huwa mnalazimishwa kudate na hao single maza mpaka muwaponde hiv?
Nadhani watu wengi hamjamuelewa huyu jamaa! Hana tatizo na mtoto wala huyo dada kuwa single Mother ila yeye alijiandaa kwa kuwa 2 tu siku hiyo dogo akavuruga
 
Kuna vitu ukiviweka katika maisha ya kawaida, utaishia kuwapongeza wamama waliolea watoto wao. Wakakubali kudharaulika, wamesemwa, kila aina ya baya kuelekezwa kwao lakini bado wamejitoa kulea tu.
Yeye aliolewa kabisa.....very young ndoa ikadumu mwaka mmoja tu. She is only 24, very loving and caring. Shida tu mume hakuwa na akili

Sukari Yenu
 
Back
Top Bottom