Hivi mnapozungumziaga single mother mnamaanisha nn kwani kunakuwaga na double mother au triple mother?Wanawake mwogopen Mungu.Wakuu kama kichwa cha habar kisemavyo,yamenikuta haya leo.ikabid tuu twende merybrown,pizza hutt,na beach,..singo maza kanisahau ,yeye ni kucheza na mwanae tuu mi niko kwenye gar...ewe maulana,.
Kila mtu ana vipaumbele vyake linapokuja suala la mahusianoKama ni chuma cha ukweli kwa nini kaachwa???
Ndo hvo,..katoto kake kazuur n kamenipenda,namii badae moyo ukafunguka ingawa skupenda iwe vle leo,maana kuna mambo tulishindwa kuongea,hata kushikana shikana ilikua tabu,nilikua nalishwa ice cream tuu[emoji23]We ulikua unapendaje? Fanya kama umetoa sadaka kwa huyo mtoto labda alikosa wa kumuachia
hahahhahahahahahahahahahahahahaha polee sana, niaje ulivyokuwa unajifanya unampenda sana mwanaye? mtoto aking'ang'ania kitu kidogo tu unajiongeza [emoji23][emoji23]
Mkuu hatari kabisa. hahhahahahahha pole mdauBaba nmenunua mi pringles,pizza,mi juice,crackers,vingne nmesahau,baga za subway zile,mi apple,daah ila sio ishu,..na bila kusahau kfc,..nmekiona leo
Skutegemea,...bora angenambia nakuja na mtoto,sasa mim nime jisexisha,namfata naona yuko na mtoto,..hakuna namna,ilibid niwe mpole tu.ila nili enjoy badae,katoto kake kazur kamechangamka,..the joy of a child si mchezo,nili enjoy badae
Kuna singo maza vyuma huwez chomoa,..ila routine yao sasa ndo si ya kawaida,..unaenda nae shopping unashangaa ananunua mwiko,au vyombo vya ndan,hahahah,glasshivi huwa mnalazimishwa kudate na hao single maza mpaka muwaponde hiv?
Huwaga wanatia huruma kwel yan,huwez hata fkiria kuwaacha,unaona bora utoke nao tuuPole siku nyingine ukimwita akaja na mtoto tengeneza dharula faster harafu unasepa
Sent using Jamii Forums mobile app