Pakajimmy...Ni Interneti yako au...?

Pakajimmy...Ni Interneti yako au...?

Mi nilipoona kimya nikajua Sinkala yuko busy na "Bi Harusi" si unajua tena, 🙂
Ha hahaa!
Ulikuwa bado Honeymoon Mkuu Sinkala?

Angalia hii mambo, ndoa MPYA ilivyo tamu utasahau ofisi na uanze kutafuta mchawi bureee!

Nashukuru mkuu kwa pongezi, tuko pamoja!
Hapana wakuu, honeymoon iliisha zamani sana na wala sijawa busy kihivyo, ila mambo madogo madogo ya kikazi inabidi uiondoe kabisa network cable vinginevyo itakula kwako, kazi zikipungua baada ya siku kadhaa ndo unaitafuta cable! Si unajua tena JF inavyotia hamu!
 
Hapana wakuu, honeymoon iliisha zamani sana na wala sijawa busy kihivyo, ila mambo madogo madogo ya kikazi inabidi uiondoe kabisa network cable vinginevyo itakula kwako, kazi zikipungua baada ya siku kadhaa ndo unaitafuta cable! Si unajua tena JF inavyotia hamu!

Nakushukuru umenipa dawa ya namna ya kuondoa addiction ya JF
 
Hongera sna Paka jimi

Ahsante sana dada Maria Roza! Tuko pamoja dadaake...Jina lako kama la Kitaliano vile! Na kuna avatar yako ingine huwa unatumia...imekaa kinaniliu sana!
 
mkulu umegonga buku then ghafla zimeongezeka to kama 98 hivi, unatisha.........you real cheer wana JF.
 
mkulu umegonga buku then ghafla zimeongezeka to kama 98 hivi, unatisha.........you real cheer wana JF.

Wooow...thats "news" to me!
By ze way , Thanks alot mkurugenzi, na nimeiweka kiJF zaidi!...lol!
 
Duh! kwa hiyo unapata PM ngapi kwa siku?...😀

Anyway Hongera kwa mabandiko 1000 na ushee
 
Duh! kwa hiyo unapata PM ngapi kwa siku?...😀

Anyway Hongera kwa mabandiko 1000 na ushee

Asante sana Mkuu Kibs, tuko pamoja Meneja!
Hz PM zimenza leo tu...Watu wako beneti na JF kama uji na mgonjwa!

Habari ya huko Tanzania Visiwani!
Nguru anapatikana siku hizi?
 
hongera mkuu lakini usisahau muda wa kazi utumie kwa kazi halafu ukipata kajinafasi kidogo unakuja JF kumkoma nyani...japo kidogo.
 
Du...Bado naitwa wa kuibukia?

Mkuu Idimi basi mimi nilifikiri nimeshakuwa mkongwe hadi naweza kuhamisha milima ndani ya JEIEFU!...kumbe najidanganya!

Otherwise Thanx alot to you too, together we are!


Mie na ww bado sana kaka, ndo kwanza tunaibukia! Waliokwishakubuhu kwa posts hawa hapa.

Top Posters
1 Mzee Mwanakijiji 16,392
2 Julius 13,906
3 Bubu Ataka Kusema 11,108
4 Field Marshall ES 10,888
5
Mkandara 6892


.. marikiti!..

Nimependa utohoaji wa neno "Market" kuwa "marikiti". Big up sana mtu wa visiwani!
 
Hongeraa PakaJ kufika post 1000 si mchezo.
 
Hongeraa PakaJ kufika post 1000 si mchezo.

Aksante dada Pretty...Wewe na yule ndo mlioleta hoja hapa ambazo niliona ni lazima nizijibu!
Kwahiyo Hongereni nanyie!...Big-up!
 
Hongeraa PakaJ kufika post 1000 si mchezo.

Halafu mbona umebadilisha avatar dada Pretty ghaflaghafla bila hata taarifa kwa wanajamii?
Umepata shida na ile ya kwanza?...Weka mambo hazarani tukusaidie!
 
Back
Top Bottom