One Shot, One Kill: Russia Creates World’s 1st Para-Drop Air Defense System

One Shot, One Kill: Russia Creates World’s 1st Para-Drop Air Defense System

huwa sioni sababu za kulinganisha Urusi na Usa kijeshi.kuna vitu vichache ambavyo hutoa majibu ya moja kwa moja
1.kuhangaika kwa Marekani kumzunguka russia kwa kuweka base zake kila nchi iliyopo jirani na urusi ni uthibitisho tosha Urusi ni watu Hatari
2.Muunganiko wa Nchi takribani 28 za ulaya ( NATO) zinazojiweza kijeshi na kiuchumu wakisaidiwa na Marekani ili kujirinda against urusi nao ni Uthibitisho tosha urusi ni Hatari
Kwa sababu hizo hamna nchi au muungano wa nchi yoyote ile duniani anaweza kumpiga urusi kijeshi

Well said, well done - MTU anaye jiamini hawezi kwenda kukusanya kusanya vinchi chungu mzima ili vimsaidie kupigana a proxy war - hizi no dalili tosha za woga. Kule kujaribu kuizingira Urusi na vinchi nchi vidogo vya continental Europe specifically Eastern Europe wanafikiri hiyo itamtisha Putin, amekwisha wambia kwamba amejipanga vilivyo kukabiriani na tishio hilo na hatanii - mwaka Jana au juzi kama sikosei niliwahi kusoma maoni ya afisa wa ngazi za juu wa Pentagon akikili kwamba Urusi ina uwezo kushambulia vituo vyote vya kijeshi vya NATO barani Ulaya na Kivi sambaratisha within 36 hours, je Afisa huyo wa jeshi la Marekani hajui anacho kisema?
 
Ufalme upi huo akipoteza?
Mfalme wa dunia kwa sasa ni marekani,

Dunia nzima tunatumia pesa ya marekani kuuza na kununua

Marekani inaweza kuziamuru chochote nchi nyingi duniani na zikafuata, zikiwemo nchi kubwa za dunia ya pili, Brazil, India, Pakistan, Nchi za ulaya mashariki, hizi za Africa ndio usiongee

Marekani ndio nchi pekee inaweza kumuwekea vikwazo mtu au taifa lolote, hata tunavyozungumza hapa Russia iko Chini ya vikwazo vya marekani na anabembeleza viondolewe

Kwa taarifa zilizopo, kulingana na maelezo ya wachunguzi na wafuatiliaji wa mambo ya kijeshi bado Kuna gap la kitechnologia kati ya marekani na Russia Ingawa gap hilo linapungua siku hadi siku, kwa maneno mengine America bado iko mbali ya Russia kijeshi, warusi hawajakataa ila wanafanya jitihada kuifikia marekani, unless kama unasoma taarifa za upande mmoja zinazokupotosha

Mgogoro mmoja tu wa Syria hauwezi kulifanya taifa likaitwa supper power, na bado mgogoro wenyewe ni mbichi na haujapata mshindi kwa maana ya ufumbuzi wa kisiasa, na bado marekani ina plan nyingi

Marekani ataendelea kuwa Mfalme wa dunia kwa Muda mrefu akitawala sekta ya fedha na mifumo yote ya kifedha duniani, ndio maana Iran hata sasa analalamika kuwa wamarekani hawajamuingiza kwenye financial system ya dunia hivyo anapata taabu kuuza na kununua

Russia na China ni global powers lakini sio supper powers, hawajakidhi vigezo vya kuitwa hivyo, in fact Hali ya uchumi wa Russia ni mbaya, hili ni jambo ambalo wengi hatulijui, ndio maana anaingizwa mwishoni kama G8, wenzie wote wale saba G7 wanamzidi utajiri

Silaha

Silaha anayotengeneza mrusi ni kawaida kabisa kwa mataifa makubwa, haina maana wenzio hawatengenezi, Defense magazine kila siku inaeleza air defenses mbali mbali ikiwemo hizo portable za ku ku drop sehemu flan, hakuna ambacho mrusi anatengeneza marekani hatengenezi

Hata media yenye propaganda kuliko zote Russia inakubali kupitia makala zake mbali mbali kuwa America iko mbele ya Russia isipokua Russia inafanya kazi kubwa kuliziba hilo gap

Bahati mbaya Sana wengi mnauchukulia mgogoro wa Syria pekee kama kigezo, mgogoro ambao unabadilika sura kila kukicha and is far from over, mnasahau marekani ambae katika hii miaka kumi iliyopita amewaondoa madarakani kwa nguvu wababe wa dunia waliiogopwa kote saddam hussein, muamar Gaddafi, utawala wa taliban, na kununua Osama bin laden, na anaweza kumuondoa yoyote anaeleta ujeuri

Russia hajafika huko,
Kwa mujibu wa takwimu za kijeshi America ana ndege za kivita 13,400 Russia ana 3,000 na China 2,000
Hapo hatujaenda kwenye ubora

Itachukua miaka mingi au mwisho wa dunia kwa urusi kuwa Mfalme wa dunia hii
Wish-full rhetoric devoid of tangible data and sourcing.
 
Naskia wazalishaji wa bidhaa za kilimo ulaya wanazitaka serikali zao kufuta vikwazo ili soko lao linawiri,hii ina maana marekani aliwaingiza mkenge ama kuwaburuza wenzake,na vp maisha na gharama za maisha kwa wananchi wa urusi yameathirika?,km hayajaathirika basi wapo vizuri,maana yalomkuta mzimbabwe kwa vikwazo ni balaa,asante mkuu kwa kunijuza,

Ni kweli MKUU ila Mimi sikutaka kuingia kiundani zaidi, watawala wa Ulaya ndio wanapelekwa puta na Wamerikani, RAIA wa kawaida hakuna hata mmoja ana hunga mkono tabia za jamaa hawa - wanaiwekea Urusi vikwazo vya kiuchumi wakulima wa Ulaya wanashindwa kuuza produce zao na Marekani hainunui bidhaa hizo na wala Serikali zao haziwalipi fidia - taabu tupu!

Marekani walikuwa wanatia fitina nchi za Ulaya zisiendelee kununua gesi kutoka Urusi, kumbe lengo lao wanataka wao wawe wasafirishe gesi kwa meli kutoka Marekani kuja Ulaya na kuwauzia, sasa fikiria gharana za usafiri wa baharini nk hiyo gesi wataiuza kwa bei gani?

Wajerumani na nchi nyingine za Ulaya zimekataa kuingizwa mkenge na Marekani kuhusu suala la gesi kama nakumbuka vizuri nafikiri Spain ndio ilikubaliana na mpango huo! Watu hawa ni wa ajabu sana.
 
Ni hatari angalieni Putin Missile Command Centre iliyozunduliwa huko Russia,ni zaidi ya Pentagon.

 
Mkuu hawana pa kununua Rocket Engines popote duniani zaidi ya kununua kwa Russia.Ulaya ililalamika kwa nini USA inamuamuru kuendelea kumuwekea Russia economic sanctions wakati USA yeye anaendelea kununua rocket engines from Russia worth billion of dollars.Si uliona hadi bunge la french lilivote kuiondolea Russia economic sanctions?Europe is losing alot economically

Tatizo wana ubinafsi sana! Wamejaribu sana Ku copy injini za roketi wanazo uziwa na Warusi bila mafanikio, cha ajabu zaidi Warusi wanajua kwamba injini zao zinatumiwa na Wamerikani kwenye roketi zinazo rusha satellite za kijeshi kwenye orbit baadae satellite zinazotumika kupeleleza Taifa na jeshi la Urusi, we fikiria Warusi wanavyo jiamini, swali ni je, injini hizo zingehundwa Marekani wangekubari kuwauzia Warusi - jibu na hapa, wakina seneta McCain wangekuja juu kama nini sijui.
 
Ni hatari angalieni Putin Missile Command Centre iliyozunduliwa huko Russia,ni zaidi ya Pentagon.


Ni zaidi ya Pentagon kwa mujibu wako na kwa mujibu wa media yenu ya sputniknews.com ambapo kila silaha ya Russia media hiyo hudai ndio kali kuliko zote duniani

Umewahi kusikia simba wakiisifia yanga? Au yanga wakiisifu simba?
Kila mmoja atajisifu mwenyewe

Wake up chief

Silaha za Pentagon zinajiuza zenyewe hazihitaji propaganda kama silaha za kirusi, ukifungua media za Russia 24/7 ni kusifia silaha zao, mbona wanajishuku sana,

Ukifungua CNN, ABC, CNBC na zingine nyingi, Unakuta Muda wote wanahangaika na habari za kimataifa na za uchaguzi wao, Russia ni kusifu silaha asubuhi hadi jioni, ni hofu hamna lingine
 
http://uploads.tapatalk-cdn.com/20160511/ef85f4bdb9968297745832f5923182e2.jpg[/IMG
hah hah hah hahaaa
 
1462963284178.jpg

hah hah hahaaa
 
Ifikapo 2020 Tanzania itaanza kuiuzia USA injini za rocket-TBC
 
tofauti ni ndogo sana obama anacheza basketball putin anacheza karate
 
wengi mlio na mahaba na urusi msicho kijua ni kwamba wataalam wa kuunda silaha wa urusi ni Wayahudi! ref; hakuna vita hata moja ambayo mrusi amemsaidia mwarabu dhidi ya Myahudi mwarabu akashinda! never, Never!!¡ mgogoro wa syria ile vita inaendelea kwa manufaa ya Myahudi! ingekuwa kinyume ile vita isha isha zamanii! mrusi anatumika tu bila kung'amua..
 
wengi mlio na mahaba na urusi msicho kijua ni kwamba wataalam was kuunda silaha wa urusi ref; hakuna vita hata moja ambayo mrusi amemsaidi mwarabu dhidi ya Myahudi mwarabu akashinda! never, Never!!¡ mgogoro wa syria ile vita inaendelea kwa manufaa ya Myahudi! ingekuwa kinyume ile vita isha isha zamanii! mrusi anatumika tu bila kung'amua..
marekani kashind ngapi?
 
wengi mlio na mahaba na urusi msicho kijua ni kwamba wataalam wa kuunda silaha wa urusi ni Wayahudi! ref; hakuna vita hata moja ambayo mrusi amemsaidia mwarabu dhidi ya Myahudi mwarabu akashinda! never, Never!!¡ mgogoro wa syria ile vita inaendelea kwa manufaa ya Myahudi! ingekuwa kinyume ile vita isha isha zamanii! mrusi anatumika tu bila kung'amua..
Uyahudi ni imani kama ulivyo ukristo & islamic, na pia % kubwa ya wayahudi ni wanapatikana Israel, na adui mkubwa wa Israel kwa sasa ni Jamhuri ya kiislamu ya Iran ambalo lina mahusiano ya karibu na Urusi.
 
Back
Top Bottom