One Shot, One Kill: Russia Creates World’s 1st Para-Drop Air Defense System

One Shot, One Kill: Russia Creates World’s 1st Para-Drop Air Defense System

Marekani hataree sana, labda Russia anafuata, hata military ranks zinaonyesha Russia the second, Atomic Bomb alipiga mwaka 45, Drones ni technology ya America, ni kaka mkuu was dunia
 
Acha utani wa kitoto wewe,we are talking about fifth generation 'crown jewels' of United States Air Force then wewe unatuletea hizo third generation with half stealth,hii ndege itabaki kuwa dream kwa wakomunista wako for many years to come...RIP Ruskies
Hizo za Russia ni fourth generation ila China wameiba technology kwa wamerica , wanatengeneza .Russia wana pfka
 
Nilitegemea amerika ilipotoa F 16 Turkey wangepeleka F 22 baada ya Russia kuweka na kupeleka SU 34SM na S 400 Syria
Walipotoa kalibr missile Russia walikuwa wana uwezo wa kupiga US special forces na bases popote pale ndani ya SYRIA kutoka Russia ndio maana baada ya turkey kutungua ndege Russia akawatolea kalibr missile za aina yote kuanzia sea based,land na air kuwaonyesha kwamba no Russian ground forces will be engaged for retaliation but we have these options
 
Walipotoa kalibr missile Russia walikuwa wana uwezo wa kupiga US special forces na bases popote pale ndani ya SYRIA kutoka Russia ndio maana baada ya turkey kutungua ndege Russia akawatolea kalibr missile za aina yote kuanzia sea bas ed,land na air kuwaonyesha kwamba no Russian ground forces will be engaged for retaliation but we have these options
Nadhani ndio maana US wakadai kuna missile nne zimedondokea iran
 
Kuifananisha urusi na marekani ni sawa na kufannanisha mbwa na simba na useme mbwa ni mbabe kumzidi simba.
 
Kama US kiteknolojia yupo mbali basi abuni defence system ambayo itakuwa within us soil na iwe na uwezo wa kuzuia makombora yasiingie kwenye anga yake kama mrusi anavyofanya mbona anaangaika kuweka mitambo dunia nzima kujilinda?

Swali zuri sana - hajiamini kijeshi, makeke tu na majivuno ya kitoto, mitambo yake ya kisasa ya kuongozea missiles anayojivunia kwenye media mbona ilizimwa na ndege za jeshi la anga la Urusi kama tunavyo zima TV zetu sebuleni kwa kutumia remote control!!

Si Urusi tu hata Korea kasikazini juzi juzi hapa ilifanikiwa kuparaganya mawimbi ya GPS yanayo tumiwa na jeshi la Marekani na washirika wake kuongozea ndege na smart bombs, meli za kivita na makobola yake vyote hivyo vilikuwa karibu na pwani ya Korea na anga la Korea Kasikazini/mpakani.

Kitu cha kujiuliza hapa hivi nchi kama Korea inavuruga masuala yote muhimu ya kieletroniki ya jeshi la Marekani mpaka wanashindwa kujikwamua leo hii ndio watake kuwatunia misuli Warusi!! - wanamdanganya nani? Wataishia kuwalazimisha wanajeshi wa Ulaya kufanya mazoezi ya mara kwa mara mipakani mwa Urusi lakini hawatathubutu kujaribu ku confront jeshi la Urusi na mifano tunayo to prove a point: Walifanya nini Urusi ilipo rudisha Crimea kwenye himaya yake, je, jeshi la anga la Urusi lilipoingia Syria kwa kushtukiza na kuanza kufanya vitu vyake vya uhakika Marekani walifanya nini si wamekaa kimya mpaka sasa - si wanajiona wao zaidi kijeshi Duniani kwa nini hawaja liondoa kwa kinguvu jeshi la anga la Urusi ambalo bado lipo nchini Syria linaondoka in phases baada ya kutekeleza plan zao walio jiwekea ku degrade kwa kiwango kikubwa uwezo wa kundi hatarishi la ISIS, Dunia gotta lot 2 thank Putin 4 taking a bold step kumaliza nguvu za kikundi hiki hatarishi.

Haya ni baadhi ya masuala muhimu ambayo some members hawataki kujiuliza kwa nini Urusi ikihamua kuchukua hatua kali wakati usalama Taifa lake unapotishiwa anachuka hatua bila ya kuomba kibari kutoka
Taifa lolote, katika kukua kwangu sijawahi kusikia/soma popote kwamba Marekani iliwahi kuvurumusha Urusi kijeshi/kibabe hawana ubavu wa kufanya kosa hilo wanaishia kulalama tu na kukazania vikwazo vya kiuchumi.

Chunga sana Taifa ambalo halizungumzi sana kumbuka matendo uzumgumza zaidi kuliko majigambo, tumeyaona Syria.
 
Nadhani ndio maana US wakadai kuna missile nne zimedondokea iran

Ndio walivyo waongo sana, hawapendi kabisa kukubali kwamba binadamu wa mataifa mengine wana wanasayansi na na engineer wa kuwapiku katika silaha za kijeshi - chukulia mfano wa Kalbir Cruise Missiles (land and sea based) kwanza speed na range zake zimezidi Tomahawk kwa mbali sana, warhead payload yake ndio sijui lakini itakuwa ni kubwa.
 
Marekani hataree sana, labda Russia anafuata, hata military ranks zinaonyesha Russia the second, Atomic Bomb alipiga mwaka 45, Drones ni technology ya America, ni kaka mkuu was dunia

Unazungumzia Drones, wakati wenzao waliwahi kurusha chombo kwenda kwenda kwenye sayari ya MARS kwenye miaka ya sabini kikatua na kupiga picha za rangi zikatumwa duniani kwa njia ya television - teknolojia ya kuhunda na kuongoza Drone by remote control zina tofauti gani na chombo kilicho rushwa kwenda Mars na Warusi, Drones zinaongezewa pods/pyrons za kubeba missiles za hellfire - uongozaji by remote control ni sawa sawa, utumiaji wa tv cameras unafanana, tofauti ni kwenye engine zinazo tumika kuzirusha mfano: Drones zinatumia gas turbine engines au turboprop engines ku power drones wakati chombo cha kwenda Mars walitumia rocket engines kwa kuwa kwenye outer space hakuna hewa.

Linapo kuja suala la nuclear bomb ni kweli USA ilikuwa ni Taifa la kwanza kulipua Nuclear Bomb lakini walisaidiwa sana na wanasayansi wa Ujerumani, Hungary - tukija kwenye bomb lenye nguvu zaidi i.e thermonuclear (Hydrogen) bomb wenzao waliwawahi Wamarekani ingawa hilo awalisemi lakini wanasayansi karibu wote duniani wanajua ukweli huo.
 
Back
Top Bottom