One Shot, One Kill: Russia Creates World’s 1st Para-Drop Air Defense System

One Shot, One Kill: Russia Creates World’s 1st Para-Drop Air Defense System

Ufalme upi huo akipoteza?
Mfalme wa dunia kwa sasa ni marekani,

Dunia nzima tunatumia pesa ya marekani kuuza na kununua

Marekani inaweza kuziamuru chochote nchi nyingi duniani na zikafuata, zikiwemo nchi kubwa za dunia ya pili, Brazil, India, Pakistan, Nchi za ulaya mashariki, hizi za Africa ndio usiongee

Marekani ndio nchi pekee inaweza kumuwekea vikwazo mtu au taifa lolote, hata tunavyozungumza hapa Russia iko Chini ya vikwazo vya marekani na anabembeleza viondolewe

Kwa taarifa zilizopo, kulingana na maelezo ya wachunguzi na wafuatiliaji wa mambo ya kijeshi bado Kuna gap la kitechnologia kati ya marekani na Russia Ingawa gap hilo linapungua siku hadi siku, kwa maneno mengine America bado iko mbali ya Russia kijeshi, warusi hawajakataa ila wanafanya jitihada kuifikia marekani, unless kama unasoma taarifa za upande mmoja zinazokupotosha

Mgogoro mmoja tu wa Syria hauwezi kulifanya taifa likaitwa supper power, na bado mgogoro wenyewe ni mbichi na haujapata mshindi kwa maana ya ufumbuzi wa kisiasa, na bado marekani ina plan nyingi

Marekani ataendelea kuwa Mfalme wa dunia kwa Muda mrefu akitawala sekta ya fedha na mifumo yote ya kifedha duniani, ndio maana Iran hata sasa analalamika kuwa wamarekani hawajamuingiza kwenye financial system ya dunia hivyo anapata taabu kuuza na kununua

Russia na China ni global powers lakini sio supper powers, hawajakidhi vigezo vya kuitwa hivyo, in fact Hali ya uchumi wa Russia ni mbaya, hili ni jambo ambalo wengi hatulijui, ndio maana anaingizwa mwishoni kama G8, wenzie wote wale saba G7 wanamzidi utajiri

Silaha

Silaha anayotengeneza mrusi ni kawaida kabisa kwa mataifa makubwa, haina maana wenzio hawatengenezi, Defense magazine kila siku inaeleza air defenses mbali mbali ikiwemo hizo portable za ku ku drop sehemu flan, hakuna ambacho mrusi anatengeneza marekani hatengenezi

Hata media yenye propaganda kuliko zote Russia inakubali kupitia makala zake mbali mbali kuwa America iko mbele ya Russia isipokua Russia inafanya kazi kubwa kuliziba hilo gap

Bahati mbaya Sana wengi mnauchukulia mgogoro wa Syria pekee kama kigezo, mgogoro ambao unabadilika sura kila kukicha and is far from over, mnasahau marekani ambae katika hii miaka kumi iliyopita amewaondoa madarakani kwa nguvu wababe wa dunia waliiogopwa kote saddam hussein, muamar Gaddafi, utawala wa taliban, na kununua Osama bin laden, na anaweza kumuondoa yoyote anaeleta ujeuri

Russia hajafika huko,
Kwa mujibu wa takwimu za kijeshi America ana ndege za kivita 13,400 Russia ana 3,000 na China 2,000
Hapo hatujaenda kwenye ubora

Itachukua miaka mingi au mwisho wa dunia kwa urusi kuwa Mfalme wa dunia hii
asante sana pastor hvi vitu haviitaji hata hasira
 
sadam hussein mwenyewe alipigiwa kutokea indian ocean kwenye military base yake ya duego garcia america wako juu hyo ni fact sio opinion.
 
Kwa hiyo unataka kutuambia vikwazo vya us dhidi ya urusi havijamuumiza Ila vikwazo vya urusi ndo vimemuumiza us na ulaya?
 
Urusi aliwekewa vikwazo na nchi za Ulaya kwa shinikizo la US,na yeye akawawekea vikwazo vya kutonunua bidhaa zao asa vyakula,lakini US yeye kawazunguka wenzake yeye ananunua injini za maroketi kutoka kwa Urusi.Wa Ulaya wamemuona US mnafiki, baada ya wao kuwekewa vikwazo na Urusi.mimi tangia nizaliwe hii ndo mara yangu ya kwanza kuona nchi inawekewa vikwazo na yenyewe inaweka vikwazo,halafu vyake vinakua vikali. Huyo huyo Marekani ametishiwa kufukuzwa na Urusi kwenye ISS.
Kwa hiyo unataka kutufundisha kuwa vikwazo vya us dhidi ya urusi havija muumiza kabisa Ila hivo unavyoita vikwazo vya urusi ndo vimewaumiza us na ulaya?
 
Mkuu kwa hiyo unabisha kuwa mrusi hajawekewa vikwazo?,au ukiona ukubwa wa urusi kwe ramani basi unadhani wapo juuuuuuuu
Halafu unajua maana ya vikwazo?, vikwazo vinaweza kua ni kuacha kununua bidhaa za mtu au nchi ama kuacha kuuza bidhaa fulani kwa mtu au nchi. Sasa wameacha kununua baadhi tu ya bidhaa kwa Russia lakini gesi na mafuta wananunua, hapa maanayake nini,maana yake Russia ina zalisha bidhaa lakini wameacha kununua, lakini pioa russia ana malighafi ahitaji kununua kwa mtu,isipokua yeye ameacha kununua bidhaa wanazoalisha wao na sasa amepata soko jingine nje ya ulaya, mfano Uchina na Amerika ya kusini. Urusi wanazalisha bidhaa zote za kiwandani hasa heavy machineries,magari,mitambo,silaha,utaalamu, sayansi na teknolojia,huduma za afya na vifaa vya hospitalini, vyuo,vifaa vya kielekitroniki n.k vingine ni malighafi,utalii,sanaa,michezo n.k,unawweza kuiwekea vikwazo nchi ya namna hii? kuyumba kiuchumi alikopata ni kwa sababu ya kushift ghafla kutokaana na kususiwa lakini sasa anasavaiv,na ndio maana unaona anatwanga Syria.
 
Kwa hiyo unataka kutufundisha kuwa vikwazo vya us dhidi ya urusi havija muumiza kabisa Ila hivo unavyoita vikwazo vya urusi ndo vimewaumiza us na ulaya?
Nakwambi hivi kama US kamwekea RUS Vikwazo inakuaje bado ananunua injini za maroketi kwa RUS? Tena nasikia juzi kati hapa US kanunua ma injini kibao kutoka RUS.Kama uanfuatilia vizuri huko EURO wakulima wanazilalamikia nchi zao kwa kukubali kuiwekea vikwazo RUS, kwani wao sasa bidhaa zao hawauzi na wamepata hasara kubwa.Mkuu vikwazo vinaifaa Zimbawe na waafrika lakini sio nchi kama Rus.Rus ni mnunuzi mkubwa wa vyakula matunda na mbogamboga kutoka EU.Sasa jiulize vikwazo vinamuumiza RUS tu ama na EU wanaumia? hivi wewe ulikua unamuuzia mtu bidhaa fulani ukasema unaacha kumuuzia huoni kama unakosa hela uliokua unaipata toka kwake?,kamaulikua unanunuabidhaa toka kwake huoni kama unaikosa bidaa hiyo? unaweza ukaipata kwingine ,vipi gharama ni sawa?
 
Pastor masumbuko
Asante kwa kuja. Ungekua karibu ninge kununulia soda.
Pastor anapotosha mambo mengi,dunia hii haian mfalme ila ina jambazi la dunia,ufalme wa US ni wa kujitangaza kwa mabavu na vitisho kwa vi nchi vidogo kama vya EU,Africa Caribbean na pasific, huyo mfalme juha huwa ni PUNCHING BAG la vi nchi na vikundi na watu binafsi, vinchi kama Vietnam na korea huwa vinajipigia tu huyu mfalme bwege,na vikundi kama vile vya Somalia vya akina Gen Mohamed Farah Aideed,Gen Morgan huwa vinajipigia tu.Kikundi kama Al Qaeda na Talaban unavipelekea majeshi ya WASHIRIKA,kwenda kupigana navyo. Mfalme unang'ang'ania MUUNGANO wa NATO ili kudili na mtu mmoja tu, wewe mfalme gani? Tatizo lililopo tunapata sana habari za west hatutaki kupata na za sehem nyingine,Mfalme unaomba lifti kwenda kwenye anga za juu. Mfalme unanunua wansayansi wa zilizokuzokua nchi za kisoviet za USSR,mwezako hana hata haja ya kununua mwanasayasi wa nchi yeyote.Mfalme kila siku utasikia anashirikiana na NCHI NDOGO kama Israel kutngenge sijui silaha gani wakati mwenzako anatengeneza peke yake. Jiulize sana,NATO kila siku inajitanua kuelekea EAST,NATOya nini sasa kama wewe ni mfalme? kwa nini usisimame peke yako?
 
ufaransa juzi tu bunde limepiga kura kutoa vikwazo
MOH unajua watu wengi huwa wanapenda kusoma au wamekua wakisikia habari za west ambazo kiukweli hazisemi mazuri ya RUS, lakini kwa sisi ambao huwa tunapenda kutafiti na kufuatilia mambo ya pande zote tumeamua kueleza kile kisichosimuliwa au kisichojulikana au kinachoficwa kutoka RUS na east, Ukweli ni kwamba habari za west utazisikia hapa Tanzania na Afrika kupitia BBC,CNN,DW n.k lakini habariza Rus ni adimu kuzisikia,labada siku hizi kuna RT,CCTV.lakini amka saa 12 asubuhi watu wengi wanasikiliza BBC.DW.Sasa sisi tutaelezea mazuri yasiyosimulia kutoka RUS,CHINA n.k.Basi kama ni mahaba, kila mtu ana mahaba lakini fact ziko palepale.Marekani wako vizuri kiuchumi juu ya nchi nyingi lakini hayuko juu kwa kila kitu.Kwa mfano kijeshi; wanajeshi wa uingereza wako vizuri kuliko wanajeshi wa US,sisemi silaha.Silaha kwa sasa RUS ana silaha bora kuliko US,sisemi idadi.Hapa iko hivi Baada ya kuvunjika soviet union,siri nyingi sana za RUS zilivuja kupitia baadhi ya former soviet states kukubali kulubuniwa na US,kuuza baadhi ya siri za silaha na intellijensi.Hivyo US wakadhani RUS sasa kwisha kazi. wakajikita kupambana na watu binafsi kama akina Osama, Mullah & co, wenzao RUS wao wakajikita kubadilisha mifumo yao ya ulinzi,silaha na nyingine kuboreshwa, kuja kushituka RUS karudi juu.Sasa vichwa vinawauma..
 
Unajiabisha sana na kuwaabisha wanawake wenzio,watu wanajadili issues wewe unajadili herufi. hii sasa ndo inafanya watu waamini kuwa wanawake wanawaza vitu vidogovidogo sana wakati watu wanjadili mambo makubwa na ya msingi.Hii ndio inasababisha 50% kwa 50% ichelewe kwa sababu ya michango kama yako unawaponza wanawake wenye michango ya maana waonekane kama wewe.Itachukua miaka mingi sana kwa wanawake kuaminiwa kupewa majukumu makubwa kwa sababu ya aina ya michango yako ingawa najua kuna wengi tu wanachangia hoja kwa hoja zenye mashiko kuliko hivi viyuko vyako.unawakwaza wwenzio.Kukosea kila mtu anakosea hata Trump juzi kakosea kutamka Tanzania. Nakushauri uwe unajadili hoja hapa hatuko darasa la lugha.

Katika mapunguani niliowahi kuwaona JF, wewe ni kati ya top three.

Uchafuzi wa lugha yako ya taifa kwenye halaiki ya jamii unauita mambo "madogo madogo"?


Kumbuka, asiyefunzwa na ***** hufunzwa na ulimwengu.

Tena wewe jifunze kutumia spacing kwenye maandiko yako.

Kosea lugha uone.
 
mi28-2.jpg
.
Russian Mi-28 Havoc
 
Mkuu kwa ufupi tu ni kuwa najua nachokisema, ukweli ndio huo

Hivi kweli ndugu masunga Kuna mtu mwenye akili timamu anae weza kukataa kuwa marekani sio baba wa dunia kwa maana ya super power, ukiona mtu anabisha hilo kimbia kabisa usihangaike hata kubishana nae

Naikubali sana Russia, kama global power anae rise kwa kasi, lakini bado ana safari ndefu hasa kwenye uchumi, in fact China anamfukuzia America kwa karibu sana, uchumi na biashara, biashara kati ya China na mabara mengine ikiwemo America ni ya kiwango cha kuogopesha, currency ya China inaitisha dollar kwa sasa Ingawa bado lakini ni tishio

China inafahamu kuwa na military might pekee hakuwezi kufanya ukawa super power, unahitaji kwanza kuvunja American financial superiority in the world, hii ni pamoja na kuivunja dominance ya dollar katika international trade, pia kuivunja dominance ya America katika banking system,
Nadhan unafahamu kuwa mfumo wa kibenki wa kimataifa umekua dominated na marekani na washirika wake na wameu integret na system zao, mabenki ya kimagharibi ndio yanatumika sana kwenye international trade
Ndio maana ukiwekewa vikwazo na hawa mabwana wa magharibi mabenki karibu yote duniani yana apply hivyo vikwazo dhidi yako, jina la nchi yako au lako lina ingizwa kwenye system ya bank zote, hakuna unachoweza kufanya iwe kuagiza au kuuza bidhaa

Naomba kama huniamini huende bank hata leo ujifanye unataka kulipia mzigo wako ambao umeununua online uone utajibiwa nini, cashier we are sorry sir haturuhusiwi kufanya transaction kwenda nchi hiyo, na ukienda bank zote utajibiwa hivyo, bank ikikaidi vikwazo vya marekani ikigundulika inakua imejiua,

That is what it takes to be a super power au mfalme wa dunia, unashikilia vitu vyote muhimu duniani, uchumi, military, sports, science, njia za mawasiliano,karibia wote duniani ikiwemo watu wa Russia na China tunatumia yahoo, instagram, tweeter, Facebook, vyote hivyo ni vya kimarekani

Itachukua miaka mingi sana even life time kwa marekani kunyanganywa ufalme wa dunia

Kwa habari ya silaha wote tunajua marekani yako mbele ya kila mmoja duniani, Ingawa gap la capabilities limebaki dogo kati ya marekani na Russia lakini militarily ni gap muhimu sana, na Russia anakimbizana na Muda kuliziba kabisa gap hilo lakini sio rahisi kwa sababu za kifedha, ni ngumu sana Russia ambae defense budget yake + ile ya China kwa pamoja hazijaifikia defense budget ya marekani
Na hiyo budget ya marekani sehemu kubwa inaenda kwenye utengenezaji wa silaha na program za silaha kwa ujumla, hii ni pamoja na ndege mpya za kisasa, maintenance ya old aircraft, kuzi mordenise meli za kivita na kuziwekea mifumo ya kisasa, pamoja na program za uzinzi anti missile-defense system zisiweze kushambuliwa na ballistic missiles, sehemu ya pesa hizi pia huwekwa kwenye program za kusaidia majeshi washirika hasa majirani wa Russia ambao marekani ameweka kambi huko akiizunguka Russia kwenye mipaka yote, Estonia, Lithuania, Latvia, Slovenia, Finland, Poland, maldova, etc
Kwa uwepo wa majeshi ya marekani katika nchi zote hizo zinazoinguka Russia ni sawa na kusema marekani imeizingira Russia pande zote that's why Russia iko desperate na suala hilo

Mwisho
Najua kuwa vijana wengi humu wana mihemko na kukaririshwa au kulishwa sumu either na wenzao humu humu ndani au ni wasomaji wazuri wa sputniknews.com, na hivyo kupata habari za kijeshi za upande mmoja unbalanced na ambazo zimetokana na opinion za waandishi au experts ambao ni pro Russians
Pamoja na kufuatilia Russian media nashauri wafuatilie pia media za upande mwingine kuweza ku balance ufahamu wao
Wewe ndio unaejua nini kilichoko duniani na nini kinaendelea big up sana
 
marekani anajeshi kubwa ila siyo bora.
marekani ana zana nyingi za kijeshi ila siyo bora
urusi yuko mbali sana kwa sasa kwa technologia ya silaha tuwe wa kweli kama mareakani ingekuwa inajitosheleza kumkabili urusi ingetumia nguvu kwenye mgogoro wa ukraine zaidi ya hapo tunapiga porojo tu.
marekani ilitishwa na Iran mwaka 2011 ikanywea sembuse urusi? juzi juzi imekoromewa na North Korea ikaficha mkia itathubutu kuichezea Urusi?
Marekani waonevu kwa Mugabe tu shenzi hawa.
 
NATO ni karibia nchi 28 wote hawa wanamgwaya mtu mmoja tu RUSSIA huoni kwamba huyo ndiyo mwanaume
Tena mmalizie kuwa EU nzima wanamuita BIG BROTHER, aliwaokoa kwa Hitler huyu, Hitler aliwaambiwa wafaransa wanajeshi wote akiwa anapita wavae sketi na wakavaa huku wanapiga brasband jamaa anapita. Aliyewaokoa ni mrusi tu wale wote. Mfano wa pili, USA na NATO waliazimia kujenga mnara wa ulinzi Poland kwa dhumuni la kummonitor mrusia, alisimama akasema kama kuna mwanaume ashushe kontena la ivyo vifaa vya huo mnara mnaotaka kujenga polanda. Hiyo poland nitaigeuza majivu mara moja na nyinyi nyote. Mpaka leo wote kimya na hakuna cha mnara tena wala habar za mnara tena, hahaha
 
sadam hussein mwenyewe alipigiwa kutokea indian ocean kwenye military base yake ya duego garcia america wako juu hyo ni fact sio opinion.
Muunganiko wa majeshi ya NATO, US ARMY & co. kwa kushirikiana na askari na raia wa IRAQ waliopandikiziwa chuki ya udini ndiyo walikuja kufanikiwa kumwondoa Hussein, tofauti na hapo US ARMY walikuwa hawana ujanja..
 
huwa sioni sababu za kulinganisha Urusi na Usa kijeshi.kuna vitu vichache ambavyo hutoa majibu ya moja kwa moja
1.kuhangaika kwa Marekani kumzunguka russia kwa kuweka base zake kila nchi iliyopo jirani na urusi ni uthibitisho tosha Urusi ni watu Hatari
2.Muunganiko wa Nchi takribani 28 za ulaya ( NATO) zinazojiweza kijeshi na kiuchumu wakisaidiwa na Marekani ili kujirinda against urusi nao ni Uthibitisho tosha urusi ni Hatari
Kwa sababu hizo hamna nchi au muungano wa nchi yoyote ile duniani anaweza kumpiga urusi kijeshi
 
Ufalme upi huo akipoteza?
Mfalme wa dunia kwa sasa ni marekani,

Dunia nzima tunatumia pesa ya marekani kuuza na kununua

Marekani inaweza kuziamuru chochote nchi nyingi duniani na zikafuata, zikiwemo nchi kubwa za dunia ya pili, Brazil, India, Pakistan, Nchi za ulaya mashariki, hizi za Africa ndio usiongee

Marekani ndio nchi pekee inaweza kumuwekea vikwazo mtu au taifa lolote, hata tunavyozungumza hapa Russia iko Chini ya vikwazo vya marekani na anabembeleza viondolewe

Kwa taarifa zilizopo, kulingana na maelezo ya wachunguzi na wafuatiliaji wa mambo ya kijeshi bado Kuna gap la kitechnologia kati ya marekani na Russia Ingawa gap hilo linapungua siku hadi siku, kwa maneno mengine America bado iko mbali ya Russia kijeshi, warusi hawajakataa ila wanafanya jitihada kuifikia marekani, unless kama unasoma taarifa za upande mmoja zinazokupotosha

Mgogoro mmoja tu wa Syria hauwezi kulifanya taifa likaitwa supper power, na bado mgogoro wenyewe ni mbichi na haujapata mshindi kwa maana ya ufumbuzi wa kisiasa, na bado marekani ina plan nyingi

Marekani ataendelea kuwa Mfalme wa dunia kwa Muda mrefu akitawala sekta ya fedha na mifumo yote ya kifedha duniani, ndio maana Iran hata sasa analalamika kuwa wamarekani hawajamuingiza kwenye financial system ya dunia hivyo anapata taabu kuuza na kununua

Russia na China ni global powers lakini sio supper powers, hawajakidhi vigezo vya kuitwa hivyo, in fact Hali ya uchumi wa Russia ni mbaya, hili ni jambo ambalo wengi hatulijui, ndio maana anaingizwa mwishoni kama G8, wenzie wote wale saba G7 wanamzidi utajiri

Silaha

Silaha anayotengeneza mrusi ni kawaida kabisa kwa mataifa makubwa, haina maana wenzio hawatengenezi, Defense magazine kila siku inaeleza air defenses mbali mbali ikiwemo hizo portable za ku ku drop sehemu flan, hakuna ambacho mrusi anatengeneza marekani hatengenezi

Hata media yenye propaganda kuliko zote Russia inakubali kupitia makala zake mbali mbali kuwa America iko mbele ya Russia isipokua Russia inafanya kazi kubwa kuliziba hilo gap

Bahati mbaya Sana wengi mnauchukulia mgogoro wa Syria pekee kama kigezo, mgogoro ambao unabadilika sura kila kukicha and is far from over, mnasahau marekani ambae katika hii miaka kumi iliyopita amewaondoa madarakani kwa nguvu wababe wa dunia waliiogopwa kote saddam hussein, muamar Gaddafi, utawala wa taliban, na kununua Osama bin laden, na anaweza kumuondoa yoyote anaeleta ujeuri

Russia hajafika huko,
Kwa mujibu wa takwimu za kijeshi America ana ndege za kivita 13,400 Russia ana 3,000 na China 2,000
Hapo hatujaenda kwenye ubora

Itachukua miaka mingi au mwisho wa dunia kwa urusi kuwa Mfalme wa dunia hii
Nimekuelewa sana mkuu....ila ngoja waje sasa warusi weusi watakavyobishana utasema wanakuaga na Putin wakati anavyoelekeza bajeti jeshini....
 
acha kutuongopea wewe iyo sirah gani ambayo marekani katengenez alafu urusi washindw kutengenez tatizo mnaongea kiushabik tu pasipo kujua hata izo siraha zenyew.izo ndeg alizokuw kuw nazo usa nyingi ni za kusafirishia watu na mizigo sasa ingia kweny ndeg aina ya attack,fighter na bomber ndo useme marekan ana ndeg nying,sasa ukitaka ujue warusi ni noma njoo kweny vifaru na makombora.we ushangai ulaya kuna nchi ngapi+ marekani lakin mbele ya jamaa awaongei kitu
Mkuu hebu punguzaga ushabiki wa kijinga....unashabikia kitu mpaka unaboa....labda nikuulize Putin una undugu nae maana unabishana na ukweli....hebu Google utasikia au utaona...acha kuongea usichokijua kataa kubali marekani ndio taifa kubwa kiuchumi na ndio taifa lenye nguvu ya ziada kijeshi
uyo marekani lini alikuw mbabe wa dunia,vikwazo tunawekew nchi kam kam Tanzania maan ni tegemez ila sio urusi,uyo marekani anapelek nin urusi bora waseme europe maan wananunua gesi na mafut kutok urusi.urusi imekamilik kila kitu kun viwanda vy kila aina madini ndo usiseme kilimo ndo sehem yake sasa unategemea ao watu wataitaji msaad kam siye

kweli mnapend vibay,yani akuna kitu ambacho urusi katengenez marekan kashindw.roketi tu za kwend angani zinawashind,pia kuna kitu kinaitw (ss-18satan) hadi dunia inaisha uyo marekani awezi kutengenez kombor kama ili uzito wake tu ni tani 206,lina vichw 10 +vichw 30 vya kupotez makombor ya ulinz,wao wanaishia tu kutengenez makombor ya kawaid
 
Back
Top Bottom