Off we Go!

  • Thread starter Mzee Mwanakijiji
  • Start date

Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,898
Likes
8,105
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,898 8,105 280
Wengine tayari mnayo namba yangu... for the others nitakuwa OH mjini kabisa kuanzia saa tisa hivi mchana. We'll order vya kutafunwa na kunywa kabla hamjaenda kusakata mayenu.

Unaweza kunipata: 1 248 556 6748

See you there!
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Mzee Mwanakijiji;

Nategemea makubwa kutoka kwenye huo mkutano; Wish you all the best!
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,898
Likes
8,105
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,898 8,105 280
ndio nimeingia Columbus....its such a quite city at least leo downton hapa. Kasheshe hakuna mkutano ni gathering tu ya watu kula nyama choma n.k nothing political... just a social gathering.
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
82
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 82 145
ndio nimeingia Columbus....its such a quite city at least leo downton hapa. Kasheshe hakuna mkutano ni gathering tu ya watu kula nyama choma n.k nothing political... just a social gathering.
Kasheshe anakuchimbua tu na mitambo yake ya TV huyo.... lol
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
82
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 82 145
mkjj, nishitue kwenye mambo ya live conferencing yakianza (kama mlifanikisha)... i think nitaweza kupatisipeti...
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
275
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 275 180
...kila la heri kwenye huo 'mnuso'...ama asiyekuwapo na lake halipo, tubandikieni picha basi yalojiri huko, hata hayo 'masoro na manyama nyama!'
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
100
Points
0
Age
37
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 100 0
Tunaweza kuona live runingani? nataka nione kama mnaweza kusakata mayenu
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,898
Likes
8,105
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,898 8,105 280
Ndio tumetoka sehemu ya kwanza ambayo ni picnic at the park.. almost with conservative estimates kama wabongo 300 walikuwa hapo... nitawaacha wengine wasimulie. Now off we go kwenye kushindana kucheza "Kikuku kinanukiaaa"... hata hivyo wazee wa umri wangu inaonekana ni wachache.

Tunatarajia kuwa live kupitia bongoradio.com na klhnews.com wakati wowote na muda wote mara tu mitambo ikikubali. So keep listening na ukisikia sauti yangu.. you know it is live from Columbus!!
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,898
Likes
8,105
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,898 8,105 280
Saa tisa hii.. back to the Hotel.. exhausted...relieved.... the day has come and now gone..
 
Sura-ya-Kwanza

Sura-ya-Kwanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2007
Messages
561
Likes
2
Points
35
Sura-ya-Kwanza

Sura-ya-Kwanza

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2007
561 2 35
Hebu tueleze! Mwana Jamii mmoja aliniahidi kuleta picha za mlumbano wa kudansi-lakini nasikia kapigwa na Mdada na Kamera yake kavunjiwa! Huyu Jamaa alikuwa anitumie angalau kamoja kutoka huko...You still out there?
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,898
Likes
8,105
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,898 8,105 280
siku mpya imepambazuka... wenye kuumwa kichwa wanaumwa na wenye kujiandaa kurudi makwao ndio wanajiandaa... the verdict...? Nitawaacha wengine waamue. It was very great to meet friends... QM, Mkandara, Kigoma, Jeff and the whole crew from Canada... Mazee Geeque, na countless members wa JF kina Ab-Tichaz na wanadada wote wakiongozwa my own cuz.. Kelly01!

Asante kwa kukutana na kufahamiana.
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Mzee Mwanakijiji,

Don't tell me that there were no any way forward or resolution!!!

Yaani ilikuwa kunywa tu na kufurahi post zenu humu JF?

I'm trying to believe but... i'm really struggling!!!
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,898
Likes
8,105
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,898 8,105 280
Kasheshe... kuna mengine hayasemwi humu...... let me assure you... it was more than bumping and grinding!!
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
204
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 204 160
Hongera. Hii ni nzuri maana natamani ningekuwapo kwani nyama choma napenda sana. Na hasa hii wanaita kiti fire mzee wa kunusanusa naye alikuwa kwenye menu?
 
Quemu

Quemu

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2007
Messages
986
Likes
72
Points
145
Quemu

Quemu

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2007
986 72 145
Naam.....what a weekend!!!!!!!!

"party ain't stoppin 'til 7 in the morning,
comes 8 o'clock people still ain't yawning,
there 's an after party and everyone is checking out at 9 in the morning,
"

Yes sir, mziki ulizimwa saa 1 asubuhi. Yaani unatoka nje kweupee.. Halafu party pipo wanazungumzia afterparty...

Mwanakijiji na Mkandara, it was such an honor to meet both of you guys. Yaani alimiss Mzee wa "Sauti ya Umeme" tu pale....

Mazee GQ, Abi-Tichaz, na wengine wote waliokuja....fashizzo manizzo hizzo dizzo (what a heck did I just write?)

And Kisura, thank you for wearing that dress~
 
Quemu

Quemu

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2007
Messages
986
Likes
72
Points
145
Quemu

Quemu

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2007
986 72 145
Mzee Mwanakijiji,

Don't tell me that there were no any way forward or resolution!!!

Yaani ilikuwa kunywa tu na kufurahi post zenu humu JF?

I'm trying to believe but... i'm really struggling!!!
Kasheshe,
kwani ni resolutions gani ulitegemea zingepatikana?

Idea ilikuwa ni kukutana na kufahamiana. Hilo limefanyika kwa wale memba walikuja.

Au mzee ulikuwa unadhani mpango ulikuwa ni kukutana na kutunga sera fulani nini?
 
Binti Maringo

Binti Maringo

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
2,805
Likes
12
Points
0
Binti Maringo

Binti Maringo

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
2,805 12 0
Hey Cuz! whats popping....nakutafuta sana hadi kazini hupatikaniki what's gud cuz umekuwa fired nini?,,,haya nicheck basi ASAP!...THIS IS VERY IMPORTANT cuz!....don't let me wait that long
 
M

Mkandara

Verified Member
Joined
Mar 3, 2006
Messages
15,460
Likes
189
Points
160
M

Mkandara

Verified Member
Joined Mar 3, 2006
15,460 189 160
Mwanakijiji, QM, GQ, Tichaz.....

Shukran nyingi sana wakuu hakika nimefurahi sana kuonana nanyi....
Tuzidi kuwasiliana tusichoke..
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,898
Likes
8,105
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,898 8,105 280
Hey Cuz! whats popping....nakutafuta sana hadi kazini hupatikaniki what's gud cuz umekuwa fired nini?,,,haya nicheck basi ASAP!...THIS IS VERY IMPORTANT cuz!....don't let me wait that long
cuz.. check your PM... nicheki baada kama ya nusu saa...hivi.. unajua tena monday.. hata kwenye dawati sijakaa leo... lakini nipo ofisini.
 
Quemu

Quemu

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2007
Messages
986
Likes
72
Points
145
Quemu

Quemu

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2007
986 72 145
Mkjj na Mkandara, kumbe wazee latino dance imetulia heee. Naona mlikuwa mnajimwaga kweli kweli....

Halafu Mkjj naona mzee talent ni nyingi mno...maana jinsi ulivyokuwa unaruka majoka wakati wimbo wa "ole ole....ole ole....jimi achi achi achi" ulivyokuwa hewani... Nilizimia pale tu jinsi ulivyo spin wheelchair yako....yaani ulichora nane fulani hivi.....ha ha ha
 

Forum statistics

Threads 1,250,505
Members 481,371
Posts 29,736,018